PDA

View Full Version : Cần tư vấn về chơi ADS

vantienart
06-11-2013, 10:46
Xin chào các bác, em có một site phim với lượng truy cập cũng khá. Hiện em cũng muốn chơi ADS để kiếm tí cafe mà chưa biết chơi cái gì. ANh em tư vấn cho em với nhé

ah site em: phim2d.net

nhokdragon94
06-11-2013, 11:58
Xin chào các bác, em có một site phim với lượng truy cập cũng khá. Hiện em cũng muốn chơi ADS để kiếm tí cafe mà chưa biết chơi cái gì. ANh em tư vấn cho em với nhé

Chưa kiếm tiền được đâu bạn ơi :D

taivisaothe724
06-11-2013, 12:34

Khá là bao nhiêu traffic/ngày hả bạn, phải share ra thì mọi người mới biết mà tư vấn chứ lị :)

Bạn có thể bán banner, popup hay tham gia chơi google adsense, adf.ly, linkbucks.com, ... Nếu cần inbox thì mình sẽ chia sẻ thêm bạn nhé :)

LiteVN
06-11-2013, 13:03
check nhẹ cái alexa thì ....! site dạng này vô biên lắm bạn, kiếm cafe / tuần thì may ra dược, chứ / ngày thì k dược đâu

bạn cứ mạnh dạn chơi thử các ads nước ngoài như tlvmedia, chitika infolink

nguago14
06-11-2013, 14:06
Khá là bao nhiêu traffic/ngày hả bạn, phải share ra thì mọi người mới biết mà tư vấn chứ lị :)

Bạn có thể bán banner, popup hay tham gia chơi google adsense, adf, linkbucks, ... Nếu cần inbox thì mình sẽ chia sẻ thêm bạn nhé :)

Site phim mà chơi được GA hả bạn? :D

nphungrgb
06-11-2013, 14:07
Site phim thì không chơi GA được rồi

vantienart
06-11-2013, 14:52
Site phim thì không chơi GA được rồi

Vâng chính vì thế em mới hỏi các bác. Site em mới làm thôi, lượng truy cập đạt khoảng 3 - 5k/1 ngày.