PDA

View Full Version : Cần tìm người phát triển ứng dụng cloud

CloudFinder
01-11-2013, 11:12
Chào các ban!

Hiện tại mình đang có nhu cầu xây dựng 1 ứng dụng triển khai trên nền tảng Cloud (Any Cloud Platform is ok). Nhưng do thời gian không có nhiều nên mình muốn hợp tác với các bạn đã từng phát triển và triển khai ứng dụng trên Cloud. Chi phí trả sẽ trao đổi cụ thể hơn sau khi gặp.

Bạn nào quan tâm vui lòng để lại email, số đt tại đây.

Rất mong sớm nhận được hồi âm của các bạn.

BachDuongTM
20-02-2014, 00:14
Chào bạn, mình sn 85, làm quản trị dịch vụ được 6 năm rồi, mình đang sống ở HN. Mình có kinh nghiệm về việc dựng các hệ thống ảo hóa và cloud, và cũng chạy dịch vụ cloud cho các dự án công ty.

Vì bạn không để lại email hay số điện thoại, nên không có cách nào liên lạc, nếu bạn quan tâm thì hãy email cho mình tại địa chỉ ngaykhongmua@gmail.com, nếu có thể thì cafe gặp mặt tiện trao đổi hơn.

Regards.

superthin
20-02-2014, 00:38
Chủ topic chủ yếu tìm về người phát triển ứng dụng trên cloud chứ có phải triển khai hạ tầng cloud đâu mà cái ông BachDuongTM nhảy vào quảng cáo thứ lạc đề như này:

Mình có kinh nghiệm về việc dựng các hệ thống ảo hóa và cloud, và cũng chạy dịch vụ cloud cho các dự án công ty.

@BachDuongTM: chỗ nào thể hiện ông biết phát triển phần mềm ứng dụng chạy trên cloud đâu mà cũng nhảy vào tranh chỗ. Tặng ông 2 xu.

BachDuongTM
20-02-2014, 08:47
Bạn thật quá bất lịch sự khi đưa ra những lời nhận xét về cá nhân tôi mà bạn chưa có và chưa từng kiểm chứng... Chủ topic cần tìm một cơ hội, sẽ tự đánh giá rồi quyết định liên lạc, hoặc không với cá nhân mình. Dù sao những kiến thức mình đã có được có thể giúp đỡ hoặc trao đổi với ai khác, tiền công có thể là 1 tách cafe, hoặc tính theo dayman tiền lương nếu xứng đáng.

trumdkny
16-07-2014, 11:44
Không biết dự án của chủ topic tới đâu rùi, còn có nhu cầu không ?