PDA

View Full Version : [Chia sẽ]Cài và quản lý phần mềm, nhạc chuông, hình nền cho Adroid và iOS từ phần mềm duy nhất

Wishky
27-10-2013, 09:57
Tính mình hay táy máy và thích cài rom cho máy. Và theo kinh nghiệm thì mỗi lần cài lại máy thì hồi phục danh bạ, tin nhắn, phần mềm lại tương đối phiền phức, phức tạp và mất thời gian. Nếu như trước kia, bạn muốn quản lý Android hoặc iPhone từ máy tính bàn hoặc máy tính xách tay, hay bạn muốn kết nối và đồng bộ dữ liệu trên các thiết bị Android hay iOS với máy tính, bạn cần phải cài đặt riêng lẻ các ứng dụng hỗ trợ như iTunes, Samsung Kies, HTC Sync,… thì hôm nay bạn chỉ cần cài đặt một ứng dụng duy nhất đó là- Moborobo, một cách đơn giản hóa việc kết nối cùng lúc nhiều thiết bị khác nhau. Lúc trước chỉ có bản tiếng anh nhưng bây giờ có bản tiếng Việt tương đối dễ dùng.
Bạn có thể theo dõi thông tin cập nhật lại website: Moborobo. Mình thấy phần mềm khá hay nhưng không úp link được các bạn thông cảm nhé!

maiphuongnga
16-11-2013, 18:08
Tính mình hay táy máy và thích cài rom cho máy. Và theo kinh nghiệm thì mỗi lần cài lại máy thì hồi phục danh bạ, tin nhắn, phần mềm lại tương đối phiền phức, phức tạp và mất thời gian. Nếu như trước kia, bạn muốn quản lý Android hoặc iPhone từ máy tính bàn hoặc máy tính xách tay, hay bạn muốn kết nối và đồng bộ dữ liệu trên các thiết bị Android hay iOS với máy tính, bạn cần phải cài đặt riêng lẻ các ứng dụng hỗ trợ như iTunes, Samsung Kies, HTC Sync,… thì hôm nay bạn chỉ cần cài đặt một ứng dụng duy nhất đó là- Moborobo, một cách đơn giản hóa việc kết nối cùng lúc nhiều thiết bị khác nhau. Lúc trước chỉ có bản tiếng anh nhưng bây giờ có bản tiếng Việt tương đối dễ dùng.
Bạn có thể theo dõi thông tin cập nhật lại website: Moborobo. Mình thấy phần mềm khá hay nhưng không úp link được các bạn thông cảm nhé!

phần mềm ổn lắm, thanks

Wishky
17-11-2013, 07:25
phần mềm quản lý điện thoại rất tốt đặc biệt cho việc cài ROM không sợ mất dữ liệu thêm vào đó quản lý nguồn tài nguyên trong điện thoại cũng bảo mật cao, có thêm 1 lựa chọn nữa cho việc tìm kiếm các hình nền, nhạc nền, game cũng như các chủ đề cho điện thoại, thật tiện ích

kimchicucai
14-12-2013, 20:59
Phần mềm này tiện ích nhỉ, tiếng Việt dùng tiện ghê

Xuan_Toc_Do
17-12-2013, 16:59
Hồi trước có dùng qua cũng tiện ích lắm nhưng không có tiếng Việt và hay bị lỗi lặt vặt. Không biết phần mềm này thế nào? Có hay hơn không! Thử phát!

Wishky
31-12-2013, 14:08
Các bạn có thể gửi địa chỉ mail, mình sẽ gửi link tải và hướng dẫn sử dụng cho các bạn!

kimchixexy
22-02-2014, 16:42
Phần mềm hay, đáng để sử dụng

ngoisaoxaxoi
24-02-2014, 10:21
Cài phần mềm này vào máy rồi tải tất cả các ứng dụng là miễn phí luôn hay sao vậy thớt?

Wishky
25-02-2014, 12:06
Cài phần mềm này vào máy rồi tải tất cả các ứng dụng là miễn phí luôn hay sao vậy thớt?

Không bạn ơi, tải được phần mềm miễn phí thôi, phần mềm tính phí vẫn phải trả tiền nha

Xuan_Toc_Do
03-03-2014, 21:31
Đối với những người hay thích cài room cho điện thoại thì dùng phần mềm này quả là hợp lý

ngoisaoxaxoi
05-03-2014, 21:19
Mình cũng nghĩ thế, mình cũng thích cài room, dùng phần mềm này không lo bị mất danh bạ nữa

kimchicucai
09-03-2014, 21:31
Phần mềm này hay, cơ mà ít nhạc Việt nhỉ

ngoisaoxaxoi
11-03-2014, 21:44
Phần mềm này hay, cơ mà ít nhạc Việt nhỉ

Bạn có thể dùng Moborobo lên mạng tải về mà

kimchicucai
14-03-2014, 08:40
Phần mềm dễ dùng, chức năng cũng hấp dẫn

ngoisaoxaxoi
16-03-2014, 19:45
Mình thích phần mềm này rồi đấy

Wishky
17-03-2014, 20:36
Rất vui vì mấy bạn đã ủng hộ

ngoisaoxaxoi
18-03-2014, 20:26
Mình dùng Moborobo chép nhạc, sau đó thì dùng Ttools cài phần mềm thì nhạc được chép lại bị mất là bị làm sao nhỉ?

Wishky
22-03-2014, 19:03
Mình dùng Moborobo chép nhạc, sau đó thì dùng Ttools cài phần mềm thì nhạc được chép lại bị mất là bị làm sao nhỉ?
Không thể mất được đâu, bạn kiểm tra lại xem có chép chưa, với dây cáp xem, mà sao bạn không thử dùng Moborobo cài phần mềm luôn cho tiện ^^