PDA

View Full Version : Nhờ mọi người chỉ giáo về việc chuyển kênh sang GA mới

trungnbk
15-10-2013, 19:27
Chào cả nhà, hiện mình muốn có 2 kênh youtube. Để an toàn hơn mình muốn tách chúng ra liên kết vào 2 adsense khác nhau, tuy nhiên mình có thắc mắc là khi tổng kết thì thu nhập tháng này của kênh mà mình tách ra sẽ được tính như thế nào vậy, có phải là từ đầu tháng tới h sẽ được tính cho ga hiện tại còn lại sẽ được tính tiếp vào ga mới phải không? hay là chỉ được tính nửa sau của tháng với Ga mới thui? Cảm ơn cả nhà nhìu!

trungnbk
15-10-2013, 21:04
Sao không ai trả lời giúp mình vậy? Mọi người giúp mình với!

thanhtu150
15-10-2013, 22:00
Sao không ai trả lời giúp mình vậy? Mọi người giúp mình với!

Chuyển lúc nào thì tính lúc ấy thôi, vd ngày 15 chuyển sang GA mới thì tiền 14 ngày trước đó sẽ được cập nhật cho GA cũ, thế thôi

thanhlongz
24-03-2014, 14:18
Chào cả nhà, hiện mình muốn có 2 kênh youtube. Để an toàn hơn mình muốn tách chúng ra liên kết vào 2 adsense khác nhau, tuy nhiên mình có thắc mắc là khi tổng kết thì thu nhập tháng này của kênh mà mình tách ra sẽ được tính như thế nào vậy, có phải là từ đầu tháng tới h sẽ được tính cho ga hiện tại còn lại sẽ được tính tiếp vào ga mới phải không? hay là chỉ được tính nửa sau của tháng với Ga mới thui? Cảm ơn cả nhà nhìu!

Trường hợp của em nó giống như bác vầy nè bác ơi :( bác có kinh nghiệm vụ này chỉ e với :(