PDA

View Full Version : Lần bạn nhận thanh toán gần nhất của ambient là từ bao giờ?

lucgiac
04-10-2013, 15:26
Chào mọi người.

Mình có quảng cáo của ambient từ tháng 5, giờ cũng được không ít nhưng chưa được ambient thanh toán lần nào dù quảng cáo vẫn hiện bình thường.

Mình có hỏi support hay gọi điện đến thì phía ambient kêu tiền chưa về nên chưa thanh toán được. Hẹn cuối tháng nhưng mấy cuối tháng rồi đều chưa thấy.

Mình thấy anh em ở đây cũng dùng quảng cáo của ambient khá nhiều. Không biết anh em có bị ambient chậm thanh toán như mình không?

ads
04-10-2013, 16:56
ambient là dịch vụ gì? :huh:

Gà Còi
04-10-2013, 17:20
Ambient nhiều khi nó nợ đến gần 100 triệu mới chịu trả ah. Nói chung nó cũng khó khăn lắm :D

Khoapq
04-10-2013, 17:25
Chào mọi người.

Mình có quảng cáo của ambient từ tháng 5, giờ cũng được không ít nhưng chưa được ambient thanh toán lần nào dù quảng cáo vẫn hiện bình thường.

Mình có hỏi support hay gọi điện đến thì phía ambient kêu tiền chưa về nên chưa thanh toán được. Hẹn cuối tháng nhưng mấy cuối tháng rồi đều chưa thấy.

Mình thấy anh em ở đây cũng dùng quảng cáo của ambient khá nhiều. Không biết anh em có bị ambient chậm thanh toán như mình không?

Đã ký hợp đồng thì cứ theo hợp đồng mà làm bạn ạ.

nhathung_pro
04-10-2013, 18:11
Bọn này hay làm bậy lắm, phải lưu ý

tycang
04-10-2013, 18:17
Mới gọi điện thoại hồi chiều, họ nói đang thanh toán cho tớ (nhanh thì hôm nay, chậm thì tuần sau)

zanbiii
04-10-2013, 18:29
goi thư len sở tttt đi, vụ này tui lam hoài

milanplaza
04-10-2013, 18:30
Làm ăn ko chuẩn

gvdk
04-10-2013, 18:30
Thằng này so vs ga thì thế nào các bác?
E nghe nói khá tốt nhưng ko biết site ntn mới reg đc?

nguyensuri
04-10-2013, 18:53
Đang chuẩn bị cho nó nghỉ nếu nó ko thanh toán, chậm 2 tháng rồi (T7 và T8)

wilsoninlove
05-10-2013, 00:48
Thằng ambient này thanh toán khá chậm, bị anh em phàn nàn vụ payment nhiều :3
Mình thì nghỉ chơi từ đợt nó bắt đầu chuyển từ lienket247 qua ambient, khi ấy hệ thống cùi kinh khủng, không biết giờ vẫn có như thế không ? mình chơi Innity , hình như đụng code của ambient hay sao á ? tụi ambient lơ mình luôn :3 có ai có support email của ambient không ? :3 muốn chơi lại :p

Klacks
05-10-2013, 11:07
Thằng ambient này thanh toán khá chậm, bị anh em phàn nàn vụ payment nhiều :3
Mình thì nghỉ chơi từ đợt nó bắt đầu chuyển từ lienket247 qua ambient, khi ấy hệ thống cùi kinh khủng, không biết giờ vẫn có như thế không ? mình chơi Innity , hình như đụng code của ambient hay sao á ? tụi ambient lơ mình luôn :3 có ai có support email của ambient không ? :3 muốn chơi lại :p

Miệng chê nhưng tay cứ bốc bỏ mồm

lucgiac
05-10-2013, 20:52
Về mặt cá nhân mình vẫn thấy ambient ổn trừ khoản thanh toán. Trước mình có search trước khi chơi thì thấy anh em không kêu ca gì về khoản này cả. Quảng cáo lúc có lúc không nhưng nhìn chung là khá ổn định, thành ra chỉ muốn hỏi mọi người thôi.
Nếu cũng nhiều người chậm thanh toán như mình thì coi như anh em thông cảm với nhau cùng phát triển do hoàn cảnh kinh tế khó khăn. Chỉ nếu ambient thanh toán cho người này mà không thanh toán cho người khác thì kể ra hơi tệ.

Mình cũng được hẹn thanh toán chậm nhất vào ngày 15 tháng này. Đợi thêm coi sao :).

LiteVN
05-10-2013, 22:42
Lần cuối thanh toán của mình cách đây 3 tháng. ambient thanh toán khi mình yêu cầu thanh toán (đủ 300k). ambient quá ít quảng cáo, quảng cáo không đều, thanh toán chậm chạp.

site bạn cùi thì thấy nó ít quảng cáo và không đều, chứ site bạn mình, có 30 40k mà vèo cái đã được 10tr rồi, nhưng nghi ngờ bị quỵt tiền quá :D chẳng thấy đả động thanh toán gì

gvdk
05-10-2013, 23:42
site bạn cùi thì thấy nó ít quảng cáo và không đều, chứ site bạn mình, có 30 40k mà vèo cái đã được 10tr rồi, nhưng nghi ngờ bị quỵt tiền quá :D chẳng thấy đả động thanh toán gì

Thế này thì hơn GA cmnr :)
Reg thử phát

LiteVN
06-10-2013, 00:00
reg đi rồi ngồi đó mà chờ =)) site tớ reg cách đây mấy tháng rồi, vẫn pending, bặt vô âm tín, reg đã khó thế này, pay còn khó gấp vạn :D hoang mang vl 10tr kia không biết có được trả không :D

các bạn trên ddth này toàn chậm này chậm nọ, vài tháng rồi ..., vd có được đi nữa, thì cũng không chắc sẽ đặt ads của ambient. ...

wilsoninlove
06-10-2013, 00:59
Miệng chê nhưng tay cứ bốc bỏ mồm

:v thời buổi khó khăn mà, định giá của ambient và lượng adv tốt :)

stty
04-11-2013, 11:28
sang tháng mới rùi, đã có bác nào nhận được thanh toán chưa, mình đặt từ tháng 7 đến h vẫn chưa nhận đc $ nào :(

quangcaoladay
04-11-2013, 12:15
nhìn chung là khá ngon chỉ có điều chậm thanh toán thôi, có thể 5 tháng mới thanh toán nhưng khi đó là 1 cục tiền mà