PDA

View Full Version : Lại sắp đến mùa Blackfriday

dearfriendvn
03-10-2013, 14:26
Lại sắp đến một mùa blackfriday, anh em chuẩn bị gì chưa nhể? Hay đợi chính phủ Mỹ hoạt động trở lại? :D

BoTayConGaQuay
03-10-2013, 14:51
Đang mần 1 site, semi-automated lol. Xong rồi sẽ vác đi đăng ký với thằng khùng amazon. Nếu nó éo approve thì thả gà vào chăn tà tà kiếm cháo gà ăn cho qua ngày qua tháng.

Gà Còi
03-10-2013, 14:56
Làm mấy chục k thôi nhá các bác :D

gindragon
03-10-2013, 14:57
Đến hẹn lại lên, mới đó đã 1 năm roài :)

nguyensuri
03-10-2013, 15:00
Bác BoTayConGaQuay cho em hỏi sao giờ reg AMZ khó thế nhỉ, e thử mấy site mà ko đc chấp nhận

BoTayConGaQuay
03-10-2013, 15:01
Làm mấy chục k thôi nhá các bác :D

Mô Phật, mấy k article là thấy choáng váng mặt mày rồi, quay tay đóa :D, cửa nẻo nào làm mấy chục k!

Bác BoTayConGaQuay cho em hỏi sao giờ reg AMZ khó thế nhỉ, e thử mấy site mà ko đc chấp nhận

Bây giờ site auto thì amazon nó không ưa bác ạ. Thế bác cũng bị ban acc rồi à?

gindragon
03-10-2013, 15:03
Đang mần 1 site, semi-automated lol. Xong rồi sẽ vác đi đăng ký với thằng khùng amazon. Nếu nó éo approve thì thả gà vào chăn tà tà kiếm cháo gà ăn cho qua ngày qua tháng.

Reg sớm để chiến BF bác ơi ^^

Gà Còi
03-10-2013, 15:06
Mô Phật, mấy k article là thấy choáng váng mặt mày rồi, quay tay đóa :D, cửa nẻo nào làm mấy chục k!

Mấy chục $k ấy bác :D

xuyenviettre
03-10-2013, 15:24
ngày thứ sáu đen gì vậy bạn, ngày đó chắc đau khổ lắm

noten10
03-10-2013, 15:39
Từ 27 tháng trước tới giờ mấy cái web của mình lượng click hằng ngày vào vẫn bình thường nhưng order=0. có bác nào bị giống mình thì chia sẻ với nhỉ. chưa bao giờ gặp tình trạng này?

petefader
03-10-2013, 15:42
Lần này cố kiếm 20k, năm ngoái được 19k rồi.

nguyensuri
03-10-2013, 15:47

Bây giờ site auto thì amazon nó không ưa bác ạ. Thế bác cũng bị ban acc rồi à?

Em bị lâu rồi, vẫn còn 1 cái đang chơi nhưng tính reg thêm chơi cho an tâm thôi nhưng site làm tử tế reg còn ko qua đc :(

gindragon
03-10-2013, 15:49
Từ 27 tháng trước tới giờ mấy cái web của mình lượng click hằng ngày vào vẫn bình thường nhưng order=0. có bác nào bị giống mình thì chia sẻ với nhỉ. chưa bao giờ gặp tình trạng này?

Vẫn có order bình thường thôi bác, mà AMZ làm j có chuyện chắc chắn click là sẽ có order?

BoTayConGaQuay
03-10-2013, 15:50
Em bị lâu rồi, vẫn còn 1 cái đang chơi nhưng tính reg thêm chơi cho an tâm thôi nhưng site làm tử tế reg còn ko qua đc :(

Site tử tế là thế nào mà vẫn bị ban bác nói rõ hơn tí để tui học hỏi 1 phát :D.

vuongquangnoi
03-10-2013, 15:51
site mình 612 click mà ko 1 order, quá phũ luôn =))

BoTayConGaQuay
03-10-2013, 15:54

Click cỡ đó vào tay tui ít nhất phải kiếm >100 order!

(Bởi vậy mới bị chém banh xác lol lol lol)

nguyensuri
03-10-2013, 15:57
Site tử tế là thế nào mà vẫn bị ban bác nói rõ hơn tí để tui học hỏi 1 phát :D.

Em dùng cái plugin Coupon và rút ngắn link nso bảo là vi phạm, dcm nhà nó tính ăn chặn mình thôi, đợt ấy ham cày tháng đc vài K sau bị ban chơi lại đc thời gian nó lại phát hjiện ra mình đã bị ban trước đấy lại bị đóng acc. Điên vcl. Khi ấy chưa biết cái thẻ payoneer nên toàn sec, cái đc cái ko chắc bọn bưu điện nó thịt :S

Ebaymark
03-10-2013, 15:58

:D Người dùng Click thực sự hay Bot click. Nếu người Click thì quá phũ phàng.

alandon
03-10-2013, 16:21
Em khoái vụ blackfriday này quá, cơ hội cho các bác xả hàng cuối năm nào...chúc các bác hốt bạc nhiều nhiều vào...

Site của em còi quá chắc phải hẹn sang năm mới tham gia được.

Kevin Levrone
03-10-2013, 16:32
youtube partner có kiếm đc xơ múi gì từ cái black friday này k vậy mấy bác? có bác kiếm vài chục k nghe mà sướng cái lỗ ráy wá.

milanplaza
03-10-2013, 17:00
Từ bé đến jờ chưa sơ múi được j ngày đen tối đó cả

xnewman
03-10-2013, 17:12
chuẩn bị cho lễ haloween đi đã còn lâu mới đến BF ...

noten10
03-10-2013, 18:23
Vẫn có order bình thường thôi bác, mà AMZ làm j có chuyện chắc chắn click là sẽ có order?

Em tưởng là có j đó bị lỗi nên mới bị vậy. Những site này mấy ngày trước đó vẫn order bt. nhưng mà mấy ngày gần đây vào xem thấy 0 tròn trĩnh.

dearfriendvn
03-10-2013, 20:28
hehe lúc chiều mở topic tưởng ko bác nào để ý mình được sơi một mình chứ :D

chienthanvn2001
03-10-2013, 20:44
hot hot , bác kiếm bao bố thì cũng cho chúng em xin túi ni lông chứ

noten10
03-10-2013, 20:53
chủ đề kiểu này bây giờ ko có chỗ để chém nên bác lập thì hot là chắc rồi :D

soulstar
03-10-2013, 21:08

auto mà bác cũng dám thả gà à, không khéo dịch cái chết hết :D

100usd
03-10-2013, 21:16
Năm rồi ko chiến BF nhưng năm nay đang có plan $50k nhưng hy vọng đạt 1/2 cái kế hoạch :D.

BoTayConGaQuay
03-10-2013, 21:23
auto mà bác cũng dám thả gà à, không khéo dịch cái chết hết :D

semi-auto bác ạ :D. đầu tiên dùng tool auto ra 1 đống rác. Xong chịu khó ngồi lựa bằng tay trong cái đống rác đó thằng nào nhìn chỉnh chu nhất lôi ra tút tút lại bỏ vào web & thả gà vào chăn.

dearfriendvn
03-10-2013, 21:35
chủ đề kiểu này bây giờ ko có chỗ để chém nên bác lập thì hot là chắc rồi :D

Quả thật là nhớ những người cũ, các bác cứ vào đây trả lời một tí là em vui rồi :)

sadking117
03-10-2013, 21:46
Blackfriday là gì thế các pro >"<!

duchiep98712
03-10-2013, 21:55
:D Người dùng Click thực sự hay Bot click. Nếu người Click thì quá phũ phàng.
Sao bot lại click được hả bác. Em không hiểu ý bác lắm, em đã thử để link sang Amazon là follow hoặc nofollow thì cũng chưa gặp trường hợp như vậy bao h.

nguyensuri
03-10-2013, 22:41
Bác nào nhiều acc AMZ để lại e 1 acc nhé, cũng lười reg quá!

steven le
04-10-2013, 09:39
Ủa, amz giờ phải đăng ký từng site để đặt lên à các bác. Em nhớ trước kia có acc là bỏ lên site nào cũng được mà nhỉ ?

Gà Còi
04-10-2013, 12:53
Các anh đang nói về gì vậy ạ, em không hiểu lắm ạ :3

Dịch theo mặt chữ, Black Friday là ngày thứ sáu đen, nhưng thực chất, đây là "ngày vàng mua sắm" của người dân Mỹ với hàng chục nghìn mặt hàng giảm giá cực lớn.

Thoạt nghe nói đến "Black Friday" (ngày thứ sáu đen), những người không biết nguồn gốc đều nghĩ ngày này có liên quan đến một thảm họa ghê rợn nào đó trong lịch sử, hoặc chí ít đây cũng không phải là ngày lành. Thế nhưng, Black Friday lại là ngày mang ý nghĩa rất tích cực đối với đông đảo người dân Mỹ mê mua sắm.

Black Friday là ngày thứ sáu ngay sau Lễ Tạ Ơn (Lễ Tạ Ơn rơi vào thứ năm thứ tư của tháng 11) và được coi là ngày mở hàng cho mùa mua sắm tấp nập nhất ở Mỹ. Ngày đặc biệt này có xuất xứ từ tình trạng... kẹt xe xảy ra vào ngày thứ sáu sau Lễ Tạ Ơn năm 1965 ở Philadelphia, khi hàng trăm nghìn người Mỹ chen chúc nhau, đen kịt các con phố, vỉa hè đi mua sắm để sửa soạn cho Lễ Noel sắp đến.

Ngay lập tức, giới kinh doanh Hoa Kỳ cho quảng cáo rầm rộ trên các phương tiện thông tin đại chúng và đồng loạt khuyến mãi, giảm giá để thu hút khách hàng.

Trong tiếng Anh có thuật ngữ "in the black" chỉ tình trạng doanh nghiệp làm ăn có lợi nhuận. Tương phản với "in the black" là "in the red" chỉ tình trạng kinh doanh thua lỗ, buôn bán thất bát. Ngày xưa, để tiện phân biệt và theo dõi sổ sách, kế toán thường ghi số lợi nhuận bằng mực đen, số lỗ bằng mực đỏ. Từ đó, người ta đặt tên ngày mua sắm lớn nhất trong năm là Black Friday, ngụ ý rằng đây là ngày ăn nên làm ra của các doanh nghiệp .

Hầu như tất cả các mặt hàng trong ngày Black Friday đều giảm giá trung bình từ 10% - 30%. Từ những thương hiệu bình dân đến những thương hiệu nổi tiếng như Nike, IBM, Apple… đều đưa ra mức giảm giá đến không ngờ.

Chính vì vậy, người Mỹ ùn ùn đổ ra các siêu thị, cửa hàng để tìm mua hàng giá rẻ. Tất cả các đường phố trên đất Mỹ đều đông nghịt người trong ngày thứ sáu mua sắm. Có người còn phải chờ từ 4h sáng để mong có thể “tậu” cho mình một món đồ giá rẻ như cho không. Giữa những chốn phồn hoa trên đất Mỹ, không ai tưởng tượng được lại có cảnh xếp hàng dài dằng dặc rồi trùm chăn ngủ ngay trên lòng đường trước một siêu thị, hay khung cảnh chen lấn, giành giật hàng hóa trong các trung tâm mua sắm.

Thu hút là vậy, nhưng không phải tất cả những người Mỹ đều thích thú với “ngày thứ 6 đen”. Lý do là bởi những người này đều không thích sự chen lấn xô đẩy và thay vì việc lao vào những siêu thị, cửa hàng để mua đồ giảm giá, họ ngồi ở nhà và xem ti vi. Thậm chí, có người còn cho rằng tình trạng chen lấn nhau để mua hàng làm xấu đi hình ảnh nước Mỹ và họ kêu gọi lập nên “No Shopping Day”, tức là ngày không mua sắm để tẩy chay “Black Friday”.

Tuy vậy, sau nhiều thập niên, “Black Friday” vẫn tồn tại và thu hút được đông đảo người dân Mỹ tham gia. Chỉ có điều năm 2011, với sự kiện tranh cướp hàng hóa dẫn đến hàng chục người bị thương, một người bị bắn và cướp sạch hàng hóa khi ra chỗ đỗ xe, Black Friday đã có hơi hướng đúng với nghĩa mặt chữ là "Ngày thứ sáu đen".

fongst
04-10-2013, 14:32
năm nay fải rình để cho vào bộ sưu tập những domain của mình roài. Xong kinh doanh cũng hợp ný đấy=))

Gà Còi
04-10-2013, 23:19
Hôm nay là Blackfriday của Việt Nam. Đại tướng Võ Nguyên Giáp đã qua đời. :(

dearfriendvn
07-11-2013, 21:52
Black Friday Count down: Chỉ còn 12 ngày nữa, người nông dân biết làm gì bây giờ? :(

xnewman
07-11-2013, 21:59
Nông dân mới hững những đợt gió đầu tiên của siêu bão Google mà đã tơi tả ...ko dám lo mở thêm mà lo quây ,che vẫn ăn đòn ...BF năm nay chắc chắn ko còn hào hứng như năm ngoái

taivisaothe724
07-11-2013, 22:17
ngày thứ 6 kinh hoàng sắp tới, chuẩn bị ra bank rút vài k về xài chơi :)

BoTayConGaQuay
07-11-2013, 22:18
Vẫn chưa làm được cái mẹ gì hết :mad:.

Thôi ráng quay tay tiếp hy vọng cuối năm kịp xả 1 đống rác kiếm mớ tiền còm :D.

JFF
07-11-2013, 22:49
bác GaQuay giống e roài , cuối năm nay chắc chít đói quóa ;)

Ebaymark
08-11-2013, 09:47
@Ga Quay
Cao thủ KTO giờ như chim sa cá lặn, không biết tản mạn nơi nào rồi chỉ thấy mỗi bác hoạt động trên này.
Giờ Bác đã quay về AMZ chưa hay vẫn chiến CB?

duchiep98712
08-11-2013, 10:00
@Ga Quay
Cao thủ KTO giờ như chim sa cá lặn, không biết tản mạn nơi nào rồi chỉ thấy mỗi bác hoạt động trên này.

Từ ngày KTO không còn vào được nữa, chả có thông tin gì từ mấy bác cả :(

rách
08-11-2013, 17:01
Lâu lắm mới được hóng các cụ chém gió :v nhớ KTO vãi :(

nguyennt49
08-11-2013, 20:54
sắp rồi đấy , hehe

dearfriendvn
23-11-2013, 12:21
Năm nay google index như **** ấy nhể, thế này lại đói rồi :(

BoTayConGaQuay
23-11-2013, 13:47
@Ga Quay

Đang dọn lại code để chiến CJ bác ạ. Auto mỗi site 500k ~ 1 triệu sản phẩm thôi, ko nhiều, há há há lol!

nguyensuri
23-11-2013, 17:01
Mùa BF năm nay chắc lại đói rồi

googlebot
23-11-2013, 19:01
1 tuần nữa thôi, cố gồng host + server ko renew =))

dearfriendvn
23-11-2013, 21:48
công nhận năm nay ko có cái diễn đàn kto đâm ra black friday buồn thật đấy. Năm ngoái chiến vui như hội, các bác vào show hàng tới tấp, cập nhật từng ngày ... :D

BoTayConGaQuay
23-11-2013, 22:33
công nhận năm nay ko có cái diễn đàn kto đâm ra black friday buồn thật đấy. Năm ngoái chiến vui như hội, các bác vào show hàng tới tấp, cập nhật từng ngày ... :D

Năm ngoái thời điểm này auto vẫn lên ngôi. Trong khi bạn google đang lớn tiếng vỗ ngực xưng tên 1 năm ra vài trăm thuật toán trảm site spam thì cứ lấy 1 tên sản phẩm nào ở amazon bỏ lên google search đảm bảo top 30 toàn là site auto & chỉ có auto :D! (Nhờ thuật toán chống spam quá tuyệt vời của bạn í mà tháng 12 năm ngoái lũ site auto của tui kiếm cũng được >1k)

Bạn google cảm thấy giống như bị vả vào mặt nên năm 2013 này bạn í cú lắm quyết mướn luôn 1 lũ ăn không ngồi rồi để rình mò các bác ra site auto là report để bạn í yếm triệt để (éo thèm chơi bằng thuật toán máy tính nữa)!

Hậu quả là dân auto mất hết nồi cơm không kiếm được ngoại tệ về cho đất nước dẫn đến nền kinh tế VN năm 2013 đã trở nên èo uột đến nỗi quốc hội phải xin nới trần bội chi từ 4.8% lên 5.3% GDP, và diễn đàn KTO phải đóng cửa luôn cũng là điều tất yếu :D.

gindragon
23-11-2013, 23:10
Năm nay GoogleDrive lên ngôi ;)

noten10
23-11-2013, 23:44
Năm nay GoogleDrive lên ngôi ;)
Hóa ra mấy cái site trên đó hôm trước em vào là của Bác gind :D. Trang tĩnh html hay trang động thế hả bác?

dearfriendvn
24-11-2013, 00:14
Bạn google cảm thấy giống như bị vả vào mặt nên năm 2013 này bạn í cú lắm quyết mướn luôn 1 lũ ăn không ngồi rồi để rình mò các bác ra site auto là report để bạn í yếm triệt để (éo thèm chơi bằng thuật toán máy tính nữa)!

... tượt bác ạ, vẫn thuật toán thôi :)

BoTayConGaQuay
24-11-2013, 08:37
... tượt bác ạ, vẫn thuật toán thôi :)

Mình vẫn mần vài site auto chiến CB, nội dung chỉ toàn rác & rác (nội dung thì query ngay chính google bỏ vào, há há :w00t:), index vẫn full & traffic nó vẫn vào tốt bác ạ. Kết luận là nó vẫn phải dựa vào 1 lũ ăn không ngồi rồi để đánh giá xem site đó có đáng để bị trảm hay không.

noten10
24-11-2013, 09:50
Mình vẫn mần vài site auto chiến CB, nội dung chỉ toàn rác & rác (nội dung thì query ngay chính google bỏ vào, há há :w00t:), index vẫn full & traffic nó vẫn vào tốt bác ạ. Kết luận là nó vẫn phải dựa vào 1 lũ ăn không ngồi rồi để đánh giá xem site đó có đáng để bị trảm hay không.

Trước em cũng thử làm như bác nhưng bị nó chặn vì query quá nhiều :D

seaurchin
24-11-2013, 10:08

1 site auto AMZ của bác tầm bao nhiêu sp trên đó, em nghe có pro chơi 300.000 sản phẩm trên 1 site. :D

Với cả làm auto cứ vứt lên là xong à bác? Có cần đi backlinks gì ko?

BoTayConGaQuay
24-11-2013, 10:16
Trước em cũng thử làm như bác nhưng bị nó chặn vì query quá nhiều :D
Kiếm khoảng vài trăm cái user-agent làm thành 1 cái list, mỗi query thì xài 1 user-agent & query google của nước khác, không nhất nhất cứ phải query thằng google.com :boxing:!

1 site auto AMZ của bác tầm bao nhiêu sp trên đó, em nghe có pro chơi 300.000 sản phẩm trên 1 site.

Với cả làm auto cứ vứt lên là xong à bác? Có cần đi backlinks gì ko?
Ngày trước mỗi site mềnh chỉ auto vài chục k sản phẩm thôi. Auto xong là vứt lên cho google dẫn khách vào, backlink làm giề cho phí sức vì site chỉ sống được 1~2 tuần là max lol!

seaurchin
24-11-2013, 10:21
Kiếm khoảng vài trăm cái user-agent làm thành 1 cái list, mỗi query thì xài 1 user-agent & query google của nước khác, không nhất nhất cứ phải query thằng google.com :boxing:!

Ngày trước mỗi site mềnh chỉ auto vài chục k sản phẩm thôi. Auto xong là vứt lên cho google dẫn khách vào, backlink làm giề cho phí sức vì site chỉ sống được 1~2 tuần là max lol!

Fake user agent để query Google làm gì vậy mấy bác? Em tưởng cứ chôm database AMZ vs CB là đủ rồi. Em hỏi hơi gà, mấy bác trả lời giúp. lol

noten10
24-11-2013, 10:47
auto amz bây giờ chết nhanh lắm nên giờ em chuyển sang auto thiendia + unique video nên kiếm khá lắm các bác ợ. Amz làm cho mệt đầu ra :D

BoTayConGaQuay
24-11-2013, 12:59
auto amz bây giờ chết nhanh lắm nên giờ em chuyển sang auto thiendia + unique video nên kiếm khá lắm các bác ợ. Amz làm cho mệt đầu ra :D

Mô Phật, thienđia nghe quen quen. Bác đang chiến affiliate +18 hả?

xnewman
24-11-2013, 16:04

bá đạo quá ...thí chủ có thể bắn cho mình tips vào PM đc ko ? cảm ơn nhiều

djmonster
29-11-2013, 14:12

auto thien dia + Tumblr traffic + juicyads và plurush hả bác ?

BoTayConGaQuay
29-11-2013, 17:20
auto thien dia + Tumblr traffic + juicyads và plurush hả bác ?

úi giời, MMO bằng adult traffic hả bác, độc hại quá, độc hại quá :emlaugh:!

Để bữa nào quỡn quỡn thử cái nào :lick:!

tuyenbt
29-11-2013, 17:25
=BoTayConGaQuay;4116230]úi giời, MMO bằng adult traffic hả bác, độc hại quá, độc hại quá :emlaugh:!

Chưa kiếm được gì từ bất cứ mùa Black Friday nào,mọi năm toàn vác tiền đi mua sắm,nam nay thử aff mới kiếm được vài $ còm từ add hosting với domain :v

Để bữa nào quỡn quỡn thử cái nào :lick:![/QUOTE]

uploader
07-12-2013, 18:10
Auto nó chỉ xung khắc với người lười thôi :) . Về cơ bản auto vẫn ăn (có thể không nhiều như trước) và không bao giờ chết. Nếu không có Auto thì mấy tay ở Google làm gì có lương ;)

ioptvn
07-12-2013, 21:18
tình hình các bác chiến aff nhân vụ blackfriday và cyber thế nào rồi ạ? đợt này bận ko chiến auto nên chẳng có kết quả gì, các bác cho em tí đọng lực để lên dây cót lại nào !

Ebaymark
07-12-2013, 23:08
Auto nó chỉ xung khắc với người lười thôi :) . Về cơ bản auto vẫn ăn (có thể không nhiều như trước) và không bao giờ chết. Nếu không có Auto thì mấy tay ở Google làm gì có lương ;)

:D Đúng vậy, Auto không còn chắc ăn như xưa, bây giờ thì thì đến 85-90% là không có kết quả, 10% còn lại là nhưng người cao thủ như Bác Bó Tay Con Gà Quay thì mới có lợi nhuận $100/ ngày

BoTayConGaQuay
07-12-2013, 23:17

Chính xác. Các bác KTO auto kinh người, bị chém kinh người nhưng vẫn cứ tiếp tục auto kinh người! Cuộc chiến không có ngày kết thúc giữa những người cần cù auto kiếm ăn lương thiện và gã khổng lồ google hung ác :lick:!

:D Đúng vậy, Auto không còn chắc ăn như xưa, bây giờ thì thì đến 85-90% là không có kết quả, 10% còn lại là nhưng người cao thủ như Bác Bó Tay Con Gà Quay thì mới có lợi nhuận $100/ ngày

Lại là bác vào thả móc câu :D! Đã nói là hiện tại mình ko có bán gì ráo bác ạ, đang dọn lại bộ code auto -> nâng cấp lên 1 tầm cao mới, há há há :D. Xong xuôi rồi thì mới ra chiến đấu tiếp với thằng google hung ác kia.

Ebaymark
07-12-2013, 23:29
Lại là bác vào thả móc câu :D! Đã nói là hiện tại mình ko có bán gì ráo bác ạ, đang dọn lại bộ code auto -> nâng cấp lên 1 tầm cao mới, há há há :D. Xong xuôi rồi thì mới ra chiến đấu tiếp với thằng google hung ác kia.

:D Bác là động lực để em phấn đấu, lúc nào trong đầu em cũng tưởng tượng Bác kiếm 10K/tháng...Nếu ko có liệu pháp tâm lí đó, thì đâu còn sức chiến đấu với quái vật Google.

BoTayConGaQuay
07-12-2013, 23:55
:D Bác là động lực để em phấn đấu, lúc nào trong đầu em cũng tưởng tượng Bác kiếm 10K/tháng...Nếu ko có liệu pháp tâm lí đó, thì đâu còn sức chiến đấu với quái vật Google.

Mô Phật, bác vào group KTO trên facebook đóa, nhân tài auto nhiều còn hơn lá mùa thu :emlaugh:!

ioptvn
08-12-2013, 00:04
Mô Phật, bác vào group KTO trên facebook đóa, nhân tài auto nhiều còn hơn lá mùa thu :emlaugh:!

bác pm cho em với nhá

BoTayConGaQuay
08-12-2013, 00:08
bác pm cho em với nhá

Edit post :D !

nguyensuri
08-12-2013, 08:19
Mùa nay e chỉ kiếm đc gần 500$ chán quá. Bác nào ở hn hay rút thẻ payonee ở cây ATM nào thế

ioptvn
08-12-2013, 09:00
Mùa nay e chỉ kiếm đc gần 500$ chán quá. Bác nào ở hn hay rút thẻ payonee ở cây ATM nào thế

Ở bờ hồ ấy, bác tìm cây ANZ mà rút

duchiep98712
08-12-2013, 09:50
Bác muốn vào group KTO thì pm bác Gà Còi kìa (lật lại trang 1 ở thớt này sẽ thấy nick bác í :D)

Em cũng phải PM bác ấy thôi, từ ngày KTO bị đóng cửa chả còn có thông tin gì từ các bác ấy nữa :(

uploader
08-12-2013, 09:56
Kiến thức cơ bản thì KTO show hết rồi :(
Giờ vào đó, toàn show proof.... làm anh em nản thôi =))

Ebaymark
08-12-2013, 11:34
Kiến thức cơ bản thì KTO show hết rồi :(
Giờ vào đó, toàn show proof.... làm anh em nản thôi =))

:D Mình thấy đó là động lực để phấn đấu chứ.

AkuVn
08-12-2013, 12:24
Auto vẫn ăn tốt chủ yếu ở tư duy, cách làm, v.v.. Giờ auto mà cứ đơn giản ai cũng làm đc thì đã ko còn người nghèo :) Ngay như mình cũng khoái auto lắm nhưng tự biết khả năng chưa chơi auto được ko cũng nhân bản tương đối :D Tuy nhiên ko auto được thì dùng tay thay auto số lượng có ít hơn 1 chút so với các bác ngày làm 5 site mình ngày làm 2 site thôi cũng tạm ổn!

uploader
09-12-2013, 07:41
Auto vẫn ăn tốt chủ yếu ở tư duy, cách làm, v.v.. Giờ auto mà cứ đơn giản ai cũng làm đc thì đã ko còn người nghèo :) Ngay như mình cũng khoái auto lắm nhưng tự biết khả năng chưa chơi auto được ko cũng nhân bản tương đối :D Tuy nhiên ko auto được thì dùng tay thay auto số lượng có ít hơn 1 chút so với các bác ngày làm 5 site mình ngày làm 2 site thôi cũng tạm ổn!

Cái này còn do ăn ở nữa Bro Aku à :)

Cùng 1 tool, 1 database, 1 kiểu site... 1 quy trình, người thì lên-người không, người mốc meo-người bội thực (die account) :D

Lắm chuyện bi hài :D .

duongtien
05-01-2014, 18:08
bây giờ có tương lai gì cho auto không các bác :emlaugh: em làm hoài không được nản quá:no:

BoTayConGaQuay
06-01-2014, 17:53
bây giờ có tương lai gì cho auto không các bác :emlaugh: em làm hoài không được nản quá:no:

Auto giờ này vẫn có khách, site chỉ cần sống vài ngày rồi die, cũng kiếm được 1 mớ.

Cái vấn đề là thằng amazon nó sẽ kiếm chuyện xù tiền bác nếu bác kiếm được khấm khá & site làm theo dạng auto :emlaugh:.

Nên nếu bác muốn đi theo con đường này thì cần chuẩn bị thần kinh thép & thủ sẵn vài trăm cái sim điện thoại & thuốc chống trầm cảm :lick:!

Ebaymark
06-01-2014, 19:27
Auto giờ này vẫn có khách, site chỉ cần sống vài ngày rồi die, cũng kiếm được 1 mớ.

Cái vấn đề là thằng amazon nó sẽ kiếm chuyện xù tiền bác nếu bác kiếm được khấm khá & site làm theo dạng auto :emlaugh:.

Nên nếu bác muốn đi theo con đường này thì cần chuẩn bị thần kinh thép & thủ sẵn vài trăm cái sim điện thoại & thuốc chống trầm cảm :lick:!

:D Nghe Bác Phán em thấy còn hy vọng, vì từ tháng 11 đến nay làm hơn chục trang Auto mà không có khách, trong khi trước thời điểm đó vẫn kiếm được, mà gái Group KTO tren facebook có vẻ khó gia nhập nhỉ, mấy tiền bối lão làng cũng chả thấy ai lên ddth này nhỉ?

BoTayConGaQuay
06-01-2014, 21:04
Group KTO chỉ add các mem cũ của KTO vào. Đó là do cái bác tạo group đó qui định bác ạ. Các tiền bối thần gió của KTO đang chém gió ào ạt trên đó nên không rảnh vào đây :D.

Ebaymark
06-01-2014, 22:41
Group KTO chỉ add các mem cũ của KTO vào. Đó là do cái bác tạo group đó qui định bác ạ. Các tiền bối thần gió của KTO đang chém gió ào ạt trên đó nên không rảnh vào đây :D.

:D Em cũng là mem bên đây, vì không tên tuổi nên có xưng tên vẫn không được add vào ^^, Ước gì một ngày nào em cũng làm 1 post như MrChuyen hay Bác Gà: AMZ ban nick mất toi 11k or 9k obama...

khanhdien@gmail.
06-01-2014, 23:09

Bác gà quay Add em vào group với, kỳ này em lại đang định quay lại với amz :D

duongtien
07-01-2014, 01:23

tinh thần và mọi thứ e chuẩn bị rồi nhưng mà sim điện thoại để làm gì hả bác :emlaugh:

BoTayConGaQuay
07-01-2014, 09:16
tinh thần và mọi thứ e chuẩn bị rồi nhưng mà sim điện thoại để làm gì hả bác :emlaugh:

amazon bắt verify account = phone đấy.

hoangminh21
07-01-2014, 09:22
chúc mọi nguoief nagydf vui vẻ nha. ăn sinh nhật thui

duongtien
07-01-2014, 11:21
amazon bắt verify account = phone đấy.

Thế em chủ động tạo thêm nhiều account đã :( Bác ơi cho em hỏi một câu, em lầm tầm 10 site auto thì may ra 1,2 site có order, nhưng mà ko thể có nhanh được, index nhanh quá thì cũng bị ban, index từ từ thì lâu lâu mới có order ạ :v xong được khoảng mấy tuần là chết. Nhưng bác lại bảo là mấy hôm là có order, chỉ cần sống 1 tuần là cũng kiếm được một mớ. e phải làm thế nào ạ :unsure:

BoTayConGaQuay
07-01-2014, 12:18
Thế em chủ động tạo thêm nhiều account đã :( Bác ơi cho em hỏi một câu, em lầm tầm 10 site auto thì may ra 1,2 site có order, nhưng mà ko thể có nhanh được, index nhanh quá thì cũng bị ban, index từ từ thì lâu lâu mới có order ạ :v xong được khoảng mấy tuần là chết. Nhưng bác lại bảo là mấy hôm là có order, chỉ cần sống 1 tuần là cũng kiếm được một mớ. e phải làm thế nào ạ :unsure:

Auto nhưng phải có unique content :emlaugh:. Đó là điểm mấu chốt, không phải cứ auto là đi copy 100% của người khác bỏ vào là xong rồi ngồi rung trym chờ sung rụng vào mồm, nếu mà auto dễ ăn như vậy thì thiên hạ đã giàu có hết rồi :D.

peiuKTO
07-01-2014, 13:17
Năm nay không có bác nào show hàng khủng BF vs CM nhỉ. Cò con như em chỉ mong được chiêm ngưỡng hàng khủng của các bác để làm động lực thôi :D