PDA

View Full Version : Cho em hỏi bão/ hay hạn quét của Youtube là gì ?

thanhtu150
23-09-2013, 21:09
Tình hình là e mới lập Partner hồi đầu tháng, video tự làm, đã bị dính 1 thẻ, thu nhập cũng tàng tàng, nhưng ko hiểu sau kể từ ngày 18 thu nhập rớt thê thảm, sau đó đứng luôn, check thì hiện
"Earnings after September 17th are not being displayed properly. We are aware of the issue and working on a fix. No earnings have been lost."
Em có lên mạng tìm hiểu sơ thì mọi người đang nói là youtube đang có bão, hay hạn quét gì đó. Cho em hỏi đó là gì vậy, kéo dài trong bao lâu ? Liệu có ảnh hưởng đến channel của em ko, tại e bị 1 thẻ rồi ạ :(

MittoMars
23-09-2013, 21:16
Tình hình là e mới lập Partner hồi đầu tháng, video tự làm, đã bị dính 1 thẻ, thu nhập cũng tàng tàng, nhưng ko hiểu sau kể từ ngày 18 thu nhập rớt thê thảm, sau đó đứng luôn, check thì hiện
"Earnings after September 17th are not being displayed properly. We are aware of the issue and working on a fix. No earnings have been lost."
Em có lên mạng tìm hiểu sơ thì mọi người đang nói là youtube đang có bão, hay hạn quét gì đó. Cho em hỏi đó là gì vậy, kéo dài trong bao lâu ? Liệu có ảnh hưởng đến channel của em ko, tại e bị 1 thẻ rồi ạ :(

Video tự làm mà cũng bị ăn 1 gậy à :)) nếu video là tự là như bạn nói thì lo cái gì

thanhtu150
23-09-2013, 21:26
Video tự làm mà cũng bị ăn 1 gậy à :)) nếu video là tự là như bạn nói thì lo cái gì

Tụi reup report cũng dính mà bác, nguyên tắc cộng đồng gì gì đó :(

hereyoua
23-09-2013, 23:30
acc ko biết eng cũng phải biết trans = gg chứ : nó kiu thu nhập từ ngày 17 bị hỏng đang fix

Midu.info
24-09-2013, 00:13
2 gạch rồi =))
Em đang lo vãi hàng đây nè, 1 gạch nữa là đi luôn, ko biết lấy gì ăn chơi đóng tiền phòng tiền điện tiền mạng tiền ..v.v.v. nữa :(

sadking117
24-09-2013, 08:11
Video mà ko vi phạm gì thì đứa nào report đc, có bị report thì nó cũng cho cái biểu mẫu khiếu nại, điền vào mà khiếu nại. Làm gì có chuyện video của mình mà chúng nó report đc :) Ko tin thử report video của JVevermind xem nó có làm sao ko :)

waz
24-09-2013, 09:41
Youtube mà cũng có bão à :D
Tình hình là hơn tháng nay em nó bị lỗi liên tiếp, hết lỗi này đến lỗi khác, ...

hocchoi
24-09-2013, 10:24
acc ko biết eng cũng phải biết trans = gg chứ : nó kiu thu nhập từ ngày 17 bị hỏng đang fix
Lại cứ ra vẻ.

Video mà ko vi phạm gì thì đứa nào report đc, có bị report thì nó cũng cho cái biểu mẫu khiếu nại, điền vào mà khiếu nại. Làm gì có chuyện video của mình mà chúng nó report đc :) Ko tin thử report video của JVevermind xem nó có làm sao ko :)
Đôi lúc ko vi phạm bản quyền cũng bị report mà. Mấy clip tự làm như: shock, vi phạm "thuần phong mỹ tục" bị gắn cờ cũng dính như thường mà.

hereyoua
24-09-2013, 10:35
Lại cứ ra vẻ
chẳng biết thím nói em ra vẻ chổ nào... dù trình độ tiếng anh em ít nhưng em nghĩ thím cũng nên coi lại mình đi làm như hay lắm ! nực cuời :o................................................ ...