PDA

View Full Version : Hướng dẫn Nạp Facebook Credits trực tiếp vào tài khoản bằng thẻ cào điện thoại

meyeunhe
27-08-2013, 09:22
Hiện tại có rất nhiều các hình thức nạp Facebook credits nhưng chỉ ở dạng gián tiếp phải qua nhiều bước phức tạp dài dòng.
Mình xin giới thiệu với tất cả mọi người dịch vụ nạp FBC trực tiếp vào tài khoản Facebook cực kỳ đơn giản, đặc biệt là có thể dùng thẻ cào để thanh toán hay có thể nói là quy đổi tại: ThanhToanOnline(.)vn

Số Facebook Credits -----Mệnh giá thẻ cào
3 FBC--------------------10.000 đ
6 FBC--------------------20.000 đ
9 FBC--------------------30.000 đ
14 FBC-------------------50.000 đ
29 FBC-------------------100.000 đ
58 FBC-------------------200.000 đ
87 FBC-------------------300.000 đ
144 FBC------------------500.000 đ
Chỉ với 4 Bước không thể đơn giản hơn

Bước 1: Chọn sử dụng thanh toán bằng thẻ cào
Bước 2: Đăng nhập tài khoản Facebook muốn nạp
Bước 3: Nhập mã thẻ cào + ******
Bước 4: Kiểm tra thành quả

Ngoài việc sử dụng thẻ cào, các bạn có thể sử dụng các hình thức trực tuyến khác.
Đặc biệt là các bác nào sử dụng thẻ Visa (do ngân hàng trong nước phát hành) miễn phí 100% phí thanh toán.

Chỉ có 1 lời nhận xét là quá tuyệt vời

gianta
27-08-2013, 10:33
mặc dù biết thanhtoanonline.vn là của nganluong, nhưng dịch vụ này có ổn không bác thớt.
hix, hay là anh em nạp thẻ vào, có 1 người nhân viên ngồi chuyển tay credit từ account fb này sang account khác vậy.
có tự động không bác

meyeunhe
27-08-2013, 11:48
"...dịch vụ này có ổn không bác thớt."==> Dịch vụ OK bác nhé.

"hay là anh em nạp thẻ vào, có 1 người nhân viên ngồi chuyển tay credit từ account fb này sang account khác vậy"

Cái Facebook Credits này khi đã nạp vào tài khoản của User rồi thì Facebook nó không cho phép các User chuyển FBC cho nhau.

Em đã dùng rồi Nhập mã thẻ xong là tiền được cộng vào tài khoản Facebook ngay việc này hoàn toàn tự động không phải nạp bằng Cơm.
Bác nhập mã thẻ xong hệ thống nó sẽ xác nhận là bác nạp thẻ bao nhiêu xiền sau đó nó quy đổi ra số Credits và nó nạp trực tiếp vào tài khoản Facebook của bác. Sau đó sẽ có đường LInk để bác có thể check số FBC vừa nạp