PDA

View Full Version : [Gấp] Cho hỏi về Auction domain trên Godady

tên em xấu lắm
24-08-2013, 17:18
Xin hỏi mọi người 1 domain auction trên godady với thông số như sau :
Status : Open

Sale Type : Expiring Auction

Bids/Offers : 0

Thấy sale type là Expiring Auction có phải khi mình Bid thì đến lúc hết thời gian mà bid của mình cao nhất thì mình đc quyền mua với giá bid đó ah ?

Xin mọi người giúp gấp, cảm ơn !

xnewman
24-08-2013, 18:24
thời hạn còn bao lâu ? hiện giờ 0 bid ko có nghĩa là chỉ có mỗi mình bạn đang ngắm nó ..
ăn nhau là 5 giây cuối ...phải canh + chênh lệch giờ quốc tế ...cũng có khi tên đó vô giá trị ..ko có ai theo thật

tên em xấu lắm
24-08-2013, 22:04
Rất có giá trị !
Cả đêm qua em ngồi Research Keyword, tìm đc cái key ngon --> qua Godady để reg thì thấy key của mình đang trong list Auction, Age : 8 thế mới kết !
Giả sử mình mua đc thì có giữ đc Age cho nó không các bác ?

joomlaviet.vn
24-08-2013, 22:23
Tổng tiền thanh toán giá bid + chi phí gì đó trước mình bid 1 con 12$ mình đc, nhưng sau đó thấy có chi phí phát sinh thêm nữa tổng thanh toán khoảng 600k, mình bỏ

tên em xấu lắm
24-08-2013, 22:30
Tổng tiền thanh toán giá bid + chi phí gì đó trước mình bid 1 con 12$ mình đc, nhưng sau đó thấy có chi phí phát sinh thêm nữa tổng thanh toán khoảng 600k, mình bỏ

Bid thắng rồi mà bỏ thì phiền lắm !

E trước cũng thắng 1 con .NET bỏ không mua --- > Lock acc Auction, lằng nhằng mãi mất 15$ ( những phí gì gì ... ) mà còn mãi nó mới mở lại cho chức năng Auction, nên giờ không dám Bid bừa !

Bótay.com
25-08-2013, 09:24
Chơi thằng này khó lấm, phi lằng nhằng.........

quang9292
26-08-2013, 16:27
Xin hỏi mọi người 1 domain auction trên godady với thông số như sau :
Status : Open

Sale Type : Expiring Auction

Bids/Offers : 0

Thấy sale type là Expiring Auction có phải khi mình Bid thì đến lúc hết thời gian mà bid của mình cao nhất thì mình đc quyền mua với giá bid đó ah ?

Xin mọi người giúp gấp, cảm ơn !

Bid giá trên Godaddy ko đơn giản, ví dụ còn 30s thời gian bid hết, nếu có người bid thì thời gian sẽ còn 1 phút, cứ thế nếu nhiều người đang canh domain đó thì có thể đấu đến mai cũng ko xong, nên bạn ko cần chờ còn vài giây mà có thể bid ngay trước vài phút cũng được.
Mình nhớ hôm bữa bid cái domain 12$ + phí lằng nhằng, tính ra hết khoảng 600k thì phải.