PDA

View Full Version : Cho em hỏi về đăng ký nick yahoo

kedumucz
18-07-2013, 17:51
Em có 1 nick để lâu không xài và hôm qua đăng nhập thì đã bị khóa do lâu quá không đăng nhập.
Giờ quay lại đăng ký nick lấy lại tên đó luôn thì thằng yahoo nó bảo có người đăng ký rồi
Em mới lấy nick khác thử gửi mail cho địa chỉ đó thì nó nói không gủi được vì tài khoản bị khóa. Như vậy là chứng tỏ vẫn chưa có người khác đăng ký nick đó vậy mà khi em đăng ký mới vẫn không được là sao. Các bác làm ơn chỉ em cách nào đăng ký mới cái nick này.

hoithegian
18-07-2013, 19:56
Em có 1 nick để lâu không xài và hôm qua đăng nhập thì đã bị khóa do lâu quá không đăng nhập.
Giờ quay lại đăng ký nick lấy lại tên đó luôn thì thằng yahoo nó bảo có người đăng ký rồi
Em mới lấy nick khác thử gửi mail cho địa chỉ đó thì nó nói không gủi được vì tài khoản bị khóa. Như vậy là chứng tỏ vẫn chưa có người khác đăng ký nick đó vậy mà khi em đăng ký mới vẫn không được là sao. Các bác làm ơn chỉ em cách nào đăng ký mới cái nick này.
Xảy ra trường hợp như vậy là do thực ra nick của bạn đang bị khóa nhưng chưa đủ tgian để bị xóa vĩnh viễn nên bạn sẽ ko có cách nào đăng ký lại nick đó đâu.
Nhưng bạn vẫn có thể lấy lại nick nếu bạn còn nhớ mấy câu hỏi và câu trả lời bí mật lúc bạn tạo nick cũ.

phananhquanktv
25-07-2013, 09:52
Hôm vuwaf rôif Yahoo ddã reset toàn bôj Nick cux "1 nawm không suwr dungj " banj aj. Giowf banj vânx lâys tên nick cux dduwowcj, nhuwng mà phãi ddång ký. Chuws không phãi ddawng nhâpj.

phananhquanktv
25-07-2013, 10:06
Rêx ma. Banj vào ngay icon trên màn hình âys, dùng tên và mâtj khâux linh tinh, bâts kyf nhé. "Côs tình ddêr yahoo phát hiênj là sai" sau ddos vào "ddaw ký ngay" bên canhj dòng ddawng nhâpj âys. Chúc banj thành công.

dvsang
26-07-2013, 11:09
Đăng ký thì cứ đơn giản như các trang đăng ký khác thôi. Cố gắng cống gắng điền đầy đủ thông tin là ra vấn đề đây.