PDA

View Full Version : Mong các cao thủ chỉ giáo cho mình cách config hoặc chỉ cho nguyên nhân

mha_hcm
21-02-2003, 00:02
Tôi đã thử cài lại máy để default tất cả nhung khi cài xong vẫn không thể check 2 acount yahoo mail trên cùng một máy vào cùng một lúc được.Rất mong các cao thủ chỉ giáo nguyên nhân và cách khắc phục tình trạng trên để đỡ tốn tiền online vì tiền là máu màlol .Rất cảm ơn đã đọc tin.

thitluoc
21-02-2003, 11:29
hehe, bình thường , yahoo không cho check 2 account một lúc, check cái này sẽ logout cái kia...

nganld
21-02-2003, 13:46
Tại sao vậy? mình check 4 account được mà. Mình cũng cài windows lại, để default cũng check được 4 account cùng lúc. Xin lỗi nhé, mình không thể giúp bạn được và mình cũng không hiểu tại sao nữa. Bạn thử qua Room Webmaster, hay Thiết kế web hỏi thử. Có lẽ các cao thủ ở bên đó biết. Nếu tìm được nguyên nhân chỉ cho mình với.

binhthedang
21-02-2003, 15:48
Mình củng cảm thấy lạ.nhưng mình phát hiện ra một điều...Nếu muốn check nhiều mail yahoo thì bạn không nên cài cái intanst messeger có cai hình box để check mail có cái đó vào .có cái đó hình như check nhiều mail o được..
Các bạn thử đi