PDA

View Full Version : [Startup] Cần hợp tác với chuyên gia SEO trong lĩnh vực CAR & INSURANCE trên Google.com

simoisen
07-06-2013, 14:22
Chào các bạn,

Mình là webmaster. Hiện tại mình đã xây dựng được 1 hệ thống khoảng gần 50 domain dùng để phục vụ công việc.

Site mình về CAR & INSURANCE hiện tại đã hoàn thành khá chất lượng về nội dung và hình thức bên trong lẫn bên ngoài. Website đã xây dựng được khoảng 2 năm!

Mình cần tìm 1 chuyên gia SEO về lĩnh vực này. Chiến GA và các thứ khác.. Tỉ lệ ăn chia 50-50

Công việc:
Mình: Quản trị domain, hosting, website và chịu trách nhiệm nâng cấp hệ thống.
Bạn: SEO các keywords chính lên TOP 3 google. Đăng ký tài khoản GA và Quản trị tài khoản này!

Nếu các bạn quan tâm và có khả năng vui lòng gửi email cho mình vhtuan81 a yahoo .com

Trong mail các bạn nêu sơ qua cho mình thông tin bản thân và kinh nghiệm đã từng trải nhé!

Rất cảm ơn các bạn nhiều!

nunanunong1102
11-06-2013, 10:45
Chưa rõ bạn định trả lương hay là hợp tác chia sẻ lợi nhuận, bạn cũng chưa nói rõ là bán sản phẩm hay chỉ muốn có traffic để bán quảng cáo. Vì 2 cái này hình thức hợp tác sẽ khác, còn nhân sự thực hiện được thì không thiếu, mihnf có contact cho bạn khi biết rõ bạn luôn tìm người thế nào

simoisen
13-06-2013, 19:06
Chưa rõ bạn định trả lương hay là hợp tác chia sẻ lợi nhuận, bạn cũng chưa nói rõ là bán sản phẩm hay chỉ muốn có traffic để bán quảng cáo. Vì 2 cái này hình thức hợp tác sẽ khác, còn nhân sự thực hiện được thì không thiếu, mihnf có contact cho bạn khi biết rõ bạn luôn tìm người thế nào

Thanks bạn đã quan tâm.

Như mình đã nói ở trên. Hợp tác chiến Google Adsense trên lĩnh vực CAR and Insurance. Tức là lĩnh vực quảng cáo!

Do đó cần có traffic cao, từ khoá có thứ hạng cao thì mới kiếm được nhiều lợi nhuận.

Tỉ lệ lợi nhuận thu được trên Google Adsense sẽ chia đều thì tỉ lệ 50-50

Phân công công việc như đã nói ở trên.

Website thì đã hoàn thành để chiến GA và affiliate Amazon.

Ah, mà mình chưa nhận đc thông tin mà bạn gửi cả. Chỉ nhận đc post này mà thôi! :)

simoisen
13-06-2013, 19:13
Trả lương cũng được. Như trả lương SEO từ khoá ấy!

Ví dụ với từ khoá "Supercars" TOP 3 thì định giá bao nhiêu nhỉ? Bạn nào cho mình giá tốt mình đặt luôn. :)