PDA

View Full Version : Học Đồ họa chất lượng cao ở hà nội

haiquan412
22-05-2013, 16:39
Cho em hỏi chút ạ. có anh chị nào biết học đồ họa ở đâu chất lượng tốt không ạ. Em có tìm hiểu trên mạng, có vài trung tâm : vnskills, arena, vtc academy...là mấy trung tâm cũng có tiếng. Nhưng học phí thì bên vnskills em thấy hợp lý hơn, mấy bên kia đắt quá, còn chất lượng học thì có anh chị nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em với ạ

trinhthu2912
22-05-2013, 16:47
Em thì chưa học ở bên vnskills nhưng mà trước bạn em nó cũng học 1 khóa ở đây rồi, nó rủ em đi học thêm đồ họa, nó bảo học thầy dạy nhiệt tình lắm, học cũng dễ hiểu. Em thì chưa có điều kiện nên chưa đi được.

Pansy
23-05-2013, 08:52
Cho em hỏi chút ạ. có anh chị nào biết học đồ họa ở đâu chất lượng tốt không ạ. Em có tìm hiểu trên mạng, có vài trung tâm : vnskills, arena, vtc academy...là mấy trung tâm cũng có tiếng. Nhưng học phí thì bên vnskills em thấy hợp lý hơn, mấy bên kia đắt quá, còn chất lượng học thì có anh chị nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em với ạ

Tham khảo thêm đi bạn, có FPT, VTC Academy, BK Aptech nữa . Tuy học phí có đắt hơn, nhưng chất lượng với uy tín thì đảm bảo hơn.

ballack13
25-05-2013, 11:48
Em thì chưa học ở bên vnskills nhưng mà trước bạn em nó cũng học 1 khóa ở đây rồi, nó rủ em đi học thêm đồ họa, nó bảo học thầy dạy nhiệt tình lắm, học cũng dễ hiểu. Em thì chưa có điều kiện nên chưa đi được.

vnskill thì k được đánh giá cao bằng VTC Academy với FPT bạn ơi.

haiquan412
07-06-2013, 14:02
Em cũng tìm hiểu rồi, học mấy chỗ như VTC hoặc Arena học phí cao quá, bạn em nó bảo nhiều khi chỉ là bán thương hiệu thôi, vì cũng đều là giảng viên trong nước giảng dạy mà, có thầy mình thấy dạy bên arena nhung cũng dạy ở 1 số nơi khác không có tiếng mấy. Học phí cao thế này chắc là được cái máy móc ngon lành hơn tí

duypt123
11-09-2014, 09:29
Mình cũng có tìm hiểu qua rất nhiều trung tâm. Và cuối cùng đi đến quyết định là học bên iMIC. Đến bây giờ mình vẫn hài lòng vs quyết định này. GV nhiệt tình, tâm huyết, lộ trình học hợp lý, cơ hội xin việc làm cao vì đc giới thiệu vs các bên đối tác của họ. Mình nghĩ các bạn nên tìm hiểu và đến học thử :) Cũng chả mất gì mà