PDA

View Full Version : Vấn đề tìm nhà đầu tư dự án khởi nghiệp

hoavangmaydo
18-05-2013, 20:49
Hi các bác,

Các bác Forum mình có bác nào đã đàm phán thành công và nhận được nhà đầu tư cho dự án của mình chưa nhỉ?
Xin các bác chia sẻ chút kinh nghiệm cho nhóm mình.

Cảm ơn các bác!

Sống Về Đêm
18-05-2013, 20:53
Hi các bác,

Các bác Forum mình có bác nào đã đàm phán thành công và nhận được nhà đầu tư cho dự án của mình chưa nhỉ?

Cảm ơn các bác!

Hì hì, chính là tôi đây tôi đã tìm được nhà đầu tư sever để phát triển trang website đọc sach chấm biz :).
Tôi không biết kinh nghiệm gì cả tôi chỉ viết ra 1 bản kế hoạch phát triển và phân tích đầy đủ về website thời gian thu hồi vốn ... Rất nhiều người tìm mình để bàn bạc về việc đó. Mình cũng khổ trong việc chọn lựa hì hì.

hoavangmaydo
18-05-2013, 22:12
Hì hì, chính là tôi đây tôi đã tìm được nhà đầu tư sever để phát triển trang website đọc sach chấm biz :).
Tôi không biết kinh nghiệm gì cả tôi chỉ viết ra 1 bản kế hoạch phát triển và phân tích đầy đủ về website thời gian thu hồi vốn ... Rất nhiều người tìm mình để bàn bạc về việc đó. Mình cũng khổ trong việc chọn lựa hì hì.

thế là bác quyết định chọn cái .biz à ^^
chúc bác thành công nhé.
Mình có thêm chút ý tưởng cho dự án của bác. inbox thử hehe

vnn_hitech
19-05-2013, 00:20
em cũng đang quan tâm đến vấn đề như bác chủ đề cập. Hy vọng sẽ có kết quả khả quan trong thời gian tới khi khởi nghiệp

hoavangmaydo
19-05-2013, 17:46
Ko có ai vào đây cả

hotgirl_noiloan
27-05-2013, 15:40
bạn chỉ cần suy nghĩ động não là ra liền

buitoantam
06-06-2013, 02:26
Bảng kế hoạch có chi tiết không ạ, bác nào có cho em tham khảo với ạ

bluesnake132
04-07-2013, 10:46
Hi các bác,

Cảm ơn các bác!

Nếu bạn nghĩ dự án mình là một dự án hay, hãy chia sẽ với mọi người. Bạn có thể tham khảo thêm cách mọi người kêu gọi đầu tư ở đây nhé kickstater [dot] com

azico
01-02-2021, 22:02
Bạn cần tìm người vừa bỏ tiền, vừa bỏ sức thì hay hơn.