PDA

View Full Version : Một ngày làm phù thủy

caticon
14-05-2013, 19:27
Chương trình "Một ngày làm phù thủy" là chương trình training photoshop miễn phí của trung tâm Max Arena Thủ Đức, được tổ chức vào 8h30' ngày chủ nhật hàng tuần tại: Max Arena Building - 113 Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, Q. Thủ Đức, TP. HCM.
Đến với chương trình bạn sẽ được dạy những thủ thuật Photoshop đơn giản nhưng cực kì hiệu quả, giúp cho các bạn có thể hô biến ngay lập tức những bức ảnh của mình hay của bạn bè trở nên long lanh, lấp lánh hơn.
Chương trình được đào tạo bởi các giảng viên hàng đầu của trung tâm truyền thông đa phương tiện Max Arena Thủ Đức.
Để có thể tham dự chương trình, cực kì đơn giản, click đường link sau và đăng kí, hàng tuần sẽ chỉ có 20 bạn đăng kí sớm nhất được tham gia.

Nếu còn chỗ, trung tâm sẽ gọi điện xác nhận cho bạn trước 1 ngày khi chương trình bắt đầu.
Ngoài ra, nhằm đáp ứng nhu cầu học hỏi của các bạn đam mê đồ họa, thiết kế, chỉnh sửa hình ảnh, nên hàng tuần chương trình đều được mở, bạn có thể đăng kí chương trình ở bất cứ chủ nhật nào bạn cảm thấy thời gian phù hợp.

tapchikinhdoanh
14-05-2013, 21:50
Cho mình cái link đi, mình đang ở gần đó

caticon
14-05-2013, 23:16
Cho mình cái link đi, mình đang ở gần đó

bạn vào facebook, gõ sau Max-Arena Thủ Đức sẽ vô dược page, kím bài post 9/5/2013 nha bạn