PDA

View Full Version : Ddth có pác nào tham gia khóa học amcoaching dot net không ?

Đồi Gió Hú
04-05-2013, 23:21
Ddth có ai tham gia khóa học amcoaching dot net không ? không biết có hiệu quả gì không ? Hiện mình cũng muốn tham gia nhưng cái giá hơi chát, bạn nào có tham gia rồi có thể cho mình dùng chung tài khoản , phí mình sẽ share ra

petefader
05-05-2013, 00:40
Kiếm tiền trên mạng bằng cách dạy người khác kiếm tiền trên mạng...

Đồi Gió Hú
05-05-2013, 19:06
chưa có pác nào làm chuột bạch ah

Đồi Gió Hú
06-05-2013, 20:46
hóng tiếp !

gia24.com
06-05-2013, 21:00
Không biết thì mới học, biết rồi thì học để nâng cao trình độ!

Đồi Gió Hú
08-05-2013, 10:27
chưa có pác nào học ở đây ah

chuteo007
08-05-2013, 10:46

Khi các bạn đăng ký khóa học này thì đã hiển nhiên trở thành ví dụ cho sự thành công của kiếm tiền trên mạng, bằng cách kiếm tiền từ... những người đang cần kiếm tiền trên mạng.

hereyoua
09-05-2013, 00:14
Khi các bạn đăng ký khóa học này thì đã hiển nhiên trở thành ví dụ cho sự thành công của kiếm tiền trên mạng, bằng cách kiếm tiền từ... những người đang cần kiếm tiền trên mạng.

nghe như bán hàng đa cấp ấy :))

inaolop
09-05-2013, 00:33

đâu phải ai kiếm tiền trên mạng cũng tự mày mò được? có người hướng dẫn lúc nào chẳng tốt hơn :D

Nguyễn Hải ™
09-05-2013, 06:15
nghe như bán hàng đa cấp ấy :))

Na ná như thế, vì khi bạn đăng ký qua link của mình, thì mình sẽ nhận được % từ đó. Để làm sau có nhiều người đăng ký qua link mình, bạn phải có quà tặng mời gọi, hay giảm giá khóa học từ ..... về ... để hút lượng người đăng ký, chỉ biết tới nhiêu đó vì chưa có tham gia :D

gachet
09-05-2013, 07:26
Na ná như thế, vì khi bạn đăng ký qua link của mình, thì mình sẽ nhận được % từ đó. Để làm sau có nhiều người đăng ký qua link mình, bạn phải có quà tặng mời gọi, hay giảm giá khóa học từ ..... về ... để hút lượng người đăng ký, chỉ biết tới nhiêu đó vì chưa có tham gia :D
Bác nói vậy là không đúng rồi, bạn chủ top hỏi có ai tham dự khóa học chưa chứ không phải là kiếm tiền từ việc giới thiệu khóa học ( cái này bác thích thì dùng không thích thì thôi ) cái quan trọng là bạn học được gì sau khóa học. Thay vì bạn phải mất cả năm trời mới tìm hiểu hết thông tin, cách thức, network.... thì ở đây bạn chỉ mất thời gian ngắn để biết tất cả. Em thì không tham gia nhưng nếu có điều kiện thì em nghĩ nên tham gia vì được hỗ trợ rất nhiều được sài hàng bản quyền, còn sự uy tín thì " chắc trong giới MMO việt nam chắc ít ai không biết tới 2 ông BLOGVIET và HUNGTRAN"

Đồi Gió Hú
09-05-2013, 15:05
Buồn cho một số bạn nói đây giống như bán hàng đa cấp, mình thấy khóa học này cũng khá hay chỉ có điều cái giá nó hơi chat, bro nào có đăng kí học xong rồi thì để lại cho mình tài khoản nha, mình sẽ mua lại

waz
09-05-2013, 15:53
Buồn cho một số bạn nói đây giống như bán hàng đa cấp, mình thấy khóa học này cũng khá hay chỉ có điều cái giá nó hơi chat, bro nào có đăng kí học xong rồi thì để lại cho mình tài khoản nha, mình sẽ mua lại

Đã có ai áp dụng thành công những gì học được ở khóa học này chưa nhỉ? :D Chứ còn cứ nói là khá hay thì ai mà chả nói được.