PDA

View Full Version : Cần nhiều sự giúp đỡ từ các mem và các bang QT websitE!

De_Men_So_1
15-04-2013, 13:07
Máy mình đang chơi tự nhiên đứng máy mình restart thì khi vào thấy báo lỗi ko có thiết bị để chạy tức là hdd ko nhận! rồi mình thử test = đĩa môt hồi thì vào đc nhưng 30' sau bị lại mình vào bios k thấy hdd! sau đó mình dùng cd vào seatools cho quét thì thấy có. MODEL: WDC WD16-AAJS 22l7AO. 160gb ata. ****** number la on intel ch7. quet xong thi ra Long Test error. If ur hard drive warranty unfortunately, ur seagate hard driver has failed an important diagnostic test, possibly caused by problem sector which are difficult to read. now is good time to make sure u have a current back up of ur important data. segate recinnebds that u consider repairing the problem sector. seatools for dos may be able to save you from the inconvenience and down time of exchanging the drive, xyyzz....zx.z.x. non seagate driver detected ( ko co) Thì các bạn cho mình lời khuyên nhé! xem nó die chưa hay là bị hỏng dây hay sao!1 mình cảm ơn... mình vừa cho quét đủ phân mềm rồi restart thật may vào lại được ! mà mình ko bik có tái diễn ko vậy có phải do virus hay do Dây cáp lỏng gì hok các bro!