PDA

View Full Version : cách seo blogspot kiếm từ khóa

vantruong0705
14-04-2013, 13:45
tình hình em mới lập 1 blog về bóng đá của blogspot để chơi GA mà chưa có từ khóa. cũng mới chập chững bước vào nghề nên chưa rõ ràng cách seo ra từ khóa. ai chỉ giáo giúp em với. hì

waz
14-04-2013, 14:38
Không phải là "SEO ra từ khoá" bạn ơi. Bạn google keyword research rồi tự tìm hiểu đã

Sent from my iPhone 6 using Tapatalk 3

detdkm
14-04-2013, 16:30
bạn làm thế này nha, tạo xong 1 blog bóng đá rồi có domain thì add luôn cho dễ sưo. sao đó vào google addwork search từ " bong da " ví dụ về key thôi bạn có thể chọn từ khác, sau đó chỉnh các thông số ở dưới " tiếng việt đọc là biết ". sau đó coi từ nào có số to nhất dài nhất thì seo từ đó. Sau đó search google từ khóa " hướng dẫn seo key và đặt backlink " " spam backlick để đc vào sanbox 1 cách hiểu quả nhất " " làm sao để google đưa vào hình phạt pelnaty "

nguyenanseo
14-04-2013, 16:45
Để có thể kiếm tiền từ GA từ viết blog ko hề dễ, vì chỉ có các trang thông tin giải trí bạn mới kiếm traffic nhiều được, tìm nội dung ở nhiều trang khác nhau, nhưng bạn phải edit lại cho ra chất riêng của mình nhé. Nhưng bạn đã thích đam mê về bóng đá thì bạn cứ làm và viết nó sẽ giúp bạn có kinh nghiệm để làm các blog, hay các web khác. Chúc bạn thành công