PDA

View Full Version : Ứng dụng chụp ảnh Hàn Quốc hàng đầu cho Androi - Pic Rango

uocmolaplanh
28-03-2013, 01:18
Ứng dụng Pic rango -ứng dụng chụp ảnh hàn quốc đầu tiên trên Smartphone mang đến cho bạn những trải nghiệm tuyệt vời với những ai đam mê chụp ảnh.

Với hàng trăm khung hình cá tính, gồm nhiều chủ đề khác nhau: love, holidays, funny, cute,.., với Pic rango, bạn có thể thỏa sức thể hiện phong cách với nhiều khung hình thú vị, cá tính nhất!

Chức năng của Pic rango:
- Chọn khung hình ngay khi đang chụp ảnh (tạo dáng)
- Thỏa sức lựa chọn khung hình từ hàng trăm khung hình độc đáo
Các tính năng khác:
• Chọn ảnh tĩnh và chỉnh sửa ảnh
• Hỗ trợ chuyển camera trước và sau trong quá trình chụp
• Set up ảnh thành màn hình nền ngay
• Chia sẻ nhanh qua email, message, facebook.....

uocmolaplanh
28-03-2013, 01:20
vào Playgoogle search "pic rango" cài đặt vào điện thoại (Androi)
Sau đó dùng như một máy ảnh có khả năng chụp ảnh hàn quốc với nhiều khung hình sẵn có, mọi lúc mọi nơi, rất dễ thương

mh.lehoa
26-04-2013, 08:30
Để down về thử dùng xem :D

Abercrombie
21-05-2013, 14:06
Mình thấy dùng Camera 360 là hay nhất, đủ các loại hiệu ứng dành cho các bé gái thích tự sướng :)

hoavangmaydo
22-05-2013, 20:16
Có một điều cũng ko mấy lạ như sao vẫn thấy là lạ

Sản phẩm Việt của anh em ta làm ra mới nghe đã tìm ko muốn dùng, có ai dùng thì cũng gắng đục ra cái điểm chưa đạt để anh em tung hứng chê bai.

Những sản phẩm nước ngoài chưa cần biết được viết ra bởi một đội ngũ nào, có tiếng tăm ko, có an toàn ko, hay chỉ là của một vài thành phần kém cỏi hơn cả mấy anh em trong cái DDTH này. nhưng chỉ cần được vài người Việt giới thiệu phát là nhao nhao vào dùng, khen nức nở ngay.

hailuaxanh1952
30-05-2013, 17:03
Có một điều cũng ko mấy lạ như sao vẫn thấy là lạ

Sản phẩm Việt của anh em ta làm ra mới nghe đã tìm ko muốn dùng, có ai dùng thì cũng gắng đục ra cái điểm chưa đạt để anh em tung hứng chê bai.

Những sản phẩm nước ngoài chưa cần biết được viết ra bởi một đội ngũ nào, có tiếng tăm ko, có an toàn ko, hay chỉ là của một vài thành phần kém cỏi hơn cả mấy anh em trong cái DDTH này. nhưng chỉ cần được vài người Việt giới thiệu phát là nhao nhao vào dùng, khen nức nở ngay.

có gì đâu , việt nam thích xài hàng ngoại mà , đặc biệt hàng ngoại mới ra xài trước mới chê sau :) , còn hàng việt chê trước cái đã rồi mới xài :)

zanglinh1990
29-06-2013, 11:32
cũng được, cũng mới lạ, để dow về xem thế nào cái đã, :D

doanthuyendanhca
15-07-2013, 14:48
Bác nên đăng hình minh hoạ cho những bài viết thế nỳa. Đỡ mất công em ngồi tưởng tuợng. :)