PDA

View Full Version : Ứng dụng Trắc Nghiệm Bản Thân - Chìa Khóa Thành Công của bạn!

viruslovenolove
23-03-2013, 09:45
Có bao giờ bạn hỏi tại sao người khác thành công, giàu có, được nhiều người yêu quý, có nhiều mối quan hệ và bạn ngưỡng mộ họ? … Bạn đã thực sự hiểu hết tính cách của mình, biết được đâu là điểm mạnh, điểm yếu của mình chưa? Bạn cần làm gì để hoàn thiện mình, để thành công hơn? Ứng dụng Trắc Nghiệm Bản Thân sẽ giải đáp cho bạn.

Trong bất kỳ hoạt động nào, yếu tố con người luôn là yếu tố quan trọng quyết định sự thành công hay thất bại. Chúng ta cần biết mình là ai, mình có ưu điểm gì, khuyết điểm gì, liệu mình đã có đủ tố chất để thành công chưa, và còn nhiều câu hỏi tương tự thế. Điểm mấu chốt là bạn cần phải hiểu rõ chính bản thân mình để tự hoàn thiện, học hỏi, và nâng cao kiến thức. Chỉ có như thế sự thành công, sự thịnh vượng tài chính, một cuộc sống hạnh phúc… mới tìm đến với chúng ta.

Xuất phát từ nhu cầu trên, SweetDaySoft ra mắt ứng dụng Trắc Nghiệm Bản giúp bạn khám phá chính mình trong nhiều lĩnh vực của cuộc sống thông qua các bài trắc nghiệm hay, thực tế, đa dạng. Trắc Nghiệm Bản Thân sẽ giúp bạn biết được ưu, khuyết điểm của mình, ứng dụng còn đưa ra những lời khuyên hữu ích giúp bạn tự hoàn thiện mình một cách tốt nhất.
Link download ứng dụng trên Google Play: https://play.google.com/store/apps/details?id=sweetdaysoft.testeq

Có tất cả 6 lĩnh vực trong Trắc Nghiệm Bản:
☆ Khám phá tính cánh
☆ Tình yêu – Hạnh phúc
☆ Khả năng thành công
☆ Khám phá nghề nghiệp
☆ Khả năng giao tiếp
☆ Quản lý tài chính

♪ ☆☆☆♪♪ ☆☆☆♪♪ ☆☆☆♪♪ ☆☆☆♪
Các chức năng chính trong ứng dụng Trắc Nghiệm Bản Thân :
☆☆☆ Ứng dụng hoàn toàn miễn phí, bạn không phải trả bất kì chi phí nào để xem kết quả trắc nghiệm.
☆☆☆ Dữ liệu trắc nghiệm được thu thập, đầu tư công phu từ nhiều nguồn uy tín (cheesegroup.com, tuoitre.vn, vuontoithanhcong.vn…)
☆☆☆ Bài trắc nghiệm được trình bày một cách trực quan, sinh động. Kết quả được hiển thị ngay sau khi hoàn thành bài trắc nghiệm.
☆☆☆ Trắc Nghiệm Bản Thân cho phép bạn lưu lại những kết quả trắc nghiệm, qua đó bạn có thể thấy được sự phát triển của bản thân mình qua từng thời kì.
☆☆☆ Thể loại trắc nghiệm được phân mục khoa học, tiện dụng, dễ dàng truy cập. Hiện tại có 6 chuyên mục và 40 bài trắc nghiệm. Trong tương lai SweetDaySoft sẽ bổ sung thêm.
☆☆☆ Cho phép chia sẻ kết quả trắc nghiệm của mình với bạn bè thông qua Email, Facebook, Google+, Skype…
ღღღ Hi vọng bạn hài lòng với ứng dụng Trắc Nghiệm Bản Thân và chúc bạn ngày càng thành công, hạnh phúc và đạt được ước mơ của mình ღღღ

Link download ứng dụng trên Google Play: https://play.google.com/store/apps/details?id=sweetdaysoft.testeq
♪ ☆☆☆♪♪ ☆☆☆♪♪ ☆☆☆♪♪ ☆☆☆♪

minh2684
25-03-2013, 11:01
có free ko bác và thông tin tư kết quả lấy ở đâu vậy bác?

viruslovenolove
25-03-2013, 14:30
có free ko bác và thông tin tư kết quả lấy ở đâu vậy bác?

Chào bạn, ứng dụng này hoàn toàn miễn phí, không cần phải gửi SMS hay tốn bất kì chi phí gì để biết kết quả. Nguồn dữ liệu cho ứng dụng (bao gồm kết quả) theo như tác giả mô tả được lấy từ các website uy tín như: tuoitre.vn, vuontoithanhcong.vn, cheesegroup.com...

Hi vọng ứng dụng hữu ích cho bạn.

minh2684
26-03-2013, 15:39
Chào bạn, ứng dụng này hoàn toàn miễn phí, không cần phải gửi SMS hay tốn bất kì chi phí gì để biết kết quả. Nguồn dữ liệu cho ứng dụng (bao gồm kết quả) theo như tác giả mô tả được lấy từ các website uy tín như: ....

Hi vọng ứng dụng hữu ích cho bạn.

giải trí cũng được nhỉ. thanks

viruslovenolove
02-04-2013, 08:48
Chào các bạn, tác giả vừa mới cập nhật phiên bản 2.0 với hơn 70 bài trắc nghiệm mới gồm trắc nghiệm tính cách, nghề nghiệp, tình yêu, giao tiếp... Đặc biệt có 41 bài trắc nghiệm Kokology, đây là dạng mới trong app.
Tất cả đều hoàn toàn miễn phí, các bạn ko phải trả bất kì phì gì (thích cái nì nè)
Chúc cả nhà thật vui.