PDA

View Full Version : Tình hình rất là tình hình về thằng 152media[dot]com ???

hdkpop
15-02-2013, 00:15
Tình hình là em được thằng này nó mời, nhưng không biết nó thế nào, vẫn còn đang nghi ngờ về thằng này :((, ở trong đây có pro nào chơi thằng này rồi thì giúp em với, Thanh toán thế nào và cách tính quảng cáo thế nào, mong các pro giúp em với, em cảm ơn nhiều

TheKingOfSeo
15-02-2013, 01:01
Trang này mới nhìn ko tin tưởng lắm

ước mơ
15-02-2013, 08:05
Chả biết thế nào nhưng em cũng đang là đối tác của nó [ nó là của yahoo ] rightmedia.com

hdkpop
15-02-2013, 09:57
Chả biết thế nào nhưng em cũng đang là đối tác của nó [ nó là của yahoo ] rightmedia.com

Bác cho em hỏi là thằng này nó thanh toán thế nào và cách tính hiển thị thế nào hả bác

À nhân tiện các bác cho em hỏi là Em cũng đang chơi của thằng này tlvmedia[dot]com, và đã đủ tiền pay thì các bác cho em hỏi là lúc nào nó sẽ pay hả các bác, Em cảm ơn ạ

ước mơ
16-02-2013, 09:25
Bác cho em hỏi là thằng này nó thanh toán thế nào và cách tính hiển thị thế nào hả bác

À nhân tiện các bác cho em hỏi là Em cũng đang chơi của thằng này tlvmedia[dot]com, và đã đủ tiền pay thì các bác cho em hỏi là lúc nào nó sẽ pay hả các bác, Em cảm ơn ạ

tlvmedia net 30 thanh toán được sử lý tự động qua hệ thống paypal. 152media cũng net30 và thanh toán qua paypal còn nếu bạn muốn biết chi tiết có thể liên lạc support và nó sẽ trả lời sau 1 ngày.

hdkpop
16-02-2013, 10:08
tlvmedia net 30 thanh toán được sử lý tự động qua hệ thống paypal. 152media cũng net30 và thanh toán qua paypal còn nếu bạn muốn biết chi tiết có thể liên lạc support và nó sẽ trả lời sau 1 ngày.

Bác cho em hỏi là thằng 152media thì tối thiểu thanh toán là bao nhiêu hả bác ???, Net 30 thì bao nhiều ngày thì được nhận tiền hả bác ???