PDA

View Full Version : Điểm danh Die GA tháng 1/2012

toiyeuvietnamx1
11-01-2013, 11:47
Tình hình là mấy hôm nay thấy nhiều người báo tử quá. Mình mới bị die 3 acc cách đây 2 tháng.
Mấy ngày trước 1 người bạn báo tử 7K
Sáng nay ( 11/1 ) có người lại báo tử 3K.
Vào DDTH có người cũng báo tử rồi.
Chắc đợt này GA càn quét nên bạn nào bị sao chổi quét phải thì vào đây điểm danh nhé.
Đầu năm mà căng thẳng quá !

( Hôm lập topic này viết nhầm 1/2013 thành 1/2012 :D , Đã sửa .)

gk9x
11-01-2013, 11:50
mới die 2 cái acc - tức VKL . acc 800$

tycang
11-01-2013, 12:07
Sáng giờ tất cả acc CA đều còn $0 :( tình hình mất trắng :( Có ai giống tui k

gk9x
11-01-2013, 12:09
đây bị dis acc toàn bộ rùi nè

SVPro
11-01-2013, 12:10
Thấy mấy ông die toàn tính bằng K :D:D, mà có thừa nhận mình cheat không lol

quytkbka
11-01-2013, 12:15
1- Lý do: trùng với một account bị bạn trước đó.
không tính bằng k,chỉ có 237 $ mà cung đi

tycang
11-01-2013, 12:16
thường ngày, sau 12h trưa là ktra acc có tiền, đến giờ chưa thấy tăm hơi gì :(

tycang
11-01-2013, 12:33
có ai bị giống mình k :(

ikatuvan
11-01-2013, 12:34

1 trong những lý do chính là những kẻ có chữ ký như tên này!

tycang
11-01-2013, 12:37
Cái gì cũng có giá của nó, chủ acc là hiểu rõ hơn hết

boyneu
11-01-2013, 12:46
em chưa có nhưng cũng đang phấn đấu. hi vọng bị die 1 lần xem gà nó thế nào :D

duj_ga_ran
11-01-2013, 13:11

Lý do như thế thì chuẩn quá rồi chứ còn gì mà bác phải kêu :D

BoTayConGaQuay
11-01-2013, 13:17
em chưa có nhưng cũng đang phấn đấu. hi vọng bị die 1 lần xem gà nó thế nào :D

Ờ, có chí khí! Bác cứ post site bác lên đây thì bác sẽ được toại nguyện ngay :D.

quytkbka
11-01-2013, 13:23
1 trong những lý do chính là những kẻ có chữ ký như tên này!

GA có thể cho chúng ta rất nhiều Account nhưng để lấy của nó 1 đồng thì không hề đơn giản.
Tôi và bạn đều giống nhau khi tham gia GA,có bao nhiêu bạn có thể khẳng đinh 100% không hề vi phạm TOS của nó.
Phải xem mình là ai và đứng ở vị trí nào chứ.GA luôn là 1 thằng khó ăn mà !

quytkbka
11-01-2013, 13:38
Giờ mới để ý cái title của chủ thớt,hồi ấy thì không có die,giờ mơi bị,con GA gần 1 năm của mình :(

Gà Còm
11-01-2013, 13:39
Hôm nọ có bác nào bảo là giờ GA ko die nữa, chỉ tạm thời khóa rồi cùng nhau giải quyết mà !

BoTayConGaQuay
11-01-2013, 13:51
Hôm nọ có bác nào bảo là giờ GA ko die nữa, chỉ tạm thời khóa rồi cùng nhau giải quyết mà !

Cái đó chỉ áp dụng cho TRUSTED PUBLISHER, bác đọc kỹ lại đi! Làm sao để được google coi là trusted publisher thì các bác tự hiểu đi :D.

Đọc:

For example, some trusted publishers will now have their accounts suspended instead of terminated, and over time we hope to work directly with more publishers to resolve invalid traffic issues without needing to disable the account at all

Tạm dịch:

Đối với những publisher có "lý lịch trong sạch", không check, nói chung là "lương thiện" trong con mắt của google thì nó sẽ không ban ngay lập tức mà chỉ suspended account của các bác đồng thời nó sẽ cố gắng làm việc trực tiếp với các bác để giải quyết vấn đề thay vì làm cái đùng là ban luôn account của các bác (các bác sẽ có nhiều cơ hội để mà than khóc với nó hơn!).

http://adsense.blogspot.in/2012/12/working-better-together-protecting.html

duytuyen94
11-01-2013, 13:53
Khổ,VN thì có bao giờ là khong die,chỉ là ít hay nhiều mà thôi.
Đợt này không biết có bác nào cần hàng không nữa ! :D

a2coder
11-01-2013, 13:58
Đọc cái topic này mà cũng ái ngại cho acc GA của mình :D hi vọng nó ko đột tử :)

trung__123
11-01-2013, 14:03
Chán, acc mình ko có gì nhưng cũng bị ban, ức chế @@~

petefader
11-01-2013, 14:08
Mình mà bị ban 7k như bạn thớt chắc đập đầu vào gối mà chết quá... @@

Gà Còm
11-01-2013, 14:27
Mình mà bị ban 7k như bạn thớt chắc đập đầu vào gối mà chết quá... @@

họ có trình độ làm được 7k thì lo gì bác, tất cả ở trong đầu của ta hết, chơi với GA cũng như kinh doanh thôi, lúc này lúc khác, đâu phải lúc nào cũng xuôi chèo mát mái được !

antbk
11-01-2013, 14:43
Mình từng bị ban khoản 3 acc, nhưng thú thật là mình đã cheat ít nhiều, có lần may thì sống lâu tí xíu nhưng cuối cùng cũng die...Và cuối cùng là mình quyết định chơi sạch, thu nhập ít tí xíu nhưng acc ổn định lâu dài.
Lời khuyên chân thành: vì một cộng đồng GA Việt Nam phát triển tốt đẹp, đừng bao giờ cheat, đừng để người ta thấy info Việt Nam là chạy mất dép.

nguyennt49
11-01-2013, 14:52
vẫn bình thường , ko có vấn đề gì hết , chơi đàng hoàng chả bao giờ chết đc

gà mà
11-01-2013, 14:55
e chỉ tâm niệm là ăn ít thì ko bị bạn :(

Sock Quá Đi
11-01-2013, 14:58
Tình hình là mấy hôm nay thấy nhiều người báo tử quá. Mình mới bị die 3 acc cách đây 2 tháng.
Mấy ngày trước 1 người bạn báo tử 7K
Sáng nay ( 11/1 ) có người lại báo tử 3K.
Vào DDTH có người cũng báo tử rồi.
Chắc đợt này GA càn quét nên bạn nào bị sao chổi quét phải thì vào đây điểm danh nhé.
Đầu năm mà căng thẳng quá !

Bác TuoiGi.Com sao tháng nào cũng die thế nhỉ
em check mấy site cheat vẫn live mà

ikatuvan
11-01-2013, 14:59
GA có thể cho chúng ta rất nhiều Account nhưng để lấy của nó 1 đồng thì không hề đơn giản.
Tôi và bạn đều giống nhau khi tham gia GA,có bao nhiêu bạn có thể khẳng đinh 100% không hề vi phạm TOS của nó.
Phải xem mình là ai và đứng ở vị trí nào chứ.GA luôn là 1 thằng khó ăn mà !

Loại sâu làm rầu nồi canh, uy tín của MMOVN ngày càng xấu, nhục nhã như thế mà cứ biện hộ cho cái hành động đáng xấu hổ của bản thân!

toiyeuvietnamx1
11-01-2013, 15:09
Đâu phải ai cũng cheat GA ? Có những người chơi đàng hoàng mà. Vấn đề cheat hay ko thì nó là muôn thủa rồi.
Topic này tôi chỉ lập để bạn nào bị quét thì vào đây chia buồn thôi. Còn tôi đang làm lại từ đầu đợi nhận Pin.
Nói chung là đừng bác nào chơi bác nào là đc.

chuotkhonglong
11-01-2013, 15:15
2,6k vừa ra đi hôm qua, buồn không tả xiết
Gà mình mua nên cũng không than thân trách phận lâu :( chỉ buồn tý rồi buồn tiếp thôi :((

quan_rach1989
11-01-2013, 15:19
Toàn các bạn die acc GA của web nhỉ, có bạn nào die acc GA của Youtube chưa? :-ss

petefader
11-01-2013, 16:59
2,6k vừa ra đi hôm qua, buồn không tả xiết
Gà mình mua nên cũng không than thân trách phận lâu :( chỉ buồn tý rồi buồn tiếp thôi :((

Buồn tí rồi buồn tiếp nha...

azlazco
11-01-2013, 18:44
Cảm ơn bạn đã cho thông tin bổ sung được cung cấp trong kháng cáo của quý vị, chúng tôi đánh giá cao sự quan tâm tiếp tục của bạn trong chương trình AdSense. Sau khi xem xét kỹ lưỡng các dữ liệu tài khoản của bạn và lấy thông tin phản hồi của bạn vào xem xét, các chuyên gia của chúng tôi đã xác nhận rằng chúng tôi không thể phục hồi tài khoản AdSense của bạn.

Nếu bạn muốn biết thêm chi tiết về chính sách hoạt động không hợp lệ hoặc quá trình xem xét của chúng tôi, xin vui lòng truy cập vào http://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=57153. Xin nhắc lại, tiếp tục tham gia trong chương trình AdSense bởi các nhà xuất bản có tài khoản đã bị vô hiệu không được phép.

Cảm ơn bạn đã cho sự hiểu biết của bạn,
Nhóm Google AdSense

quytkbka
11-01-2013, 20:10
Loại sâu làm rầu nồi canh, uy tín của MMOVN ngày càng xấu, nhục nhã như thế mà cứ biện hộ cho cái hành động đáng xấu hổ của bản thân!

Nhưng con người như cậu luôn than đời trách phận,đổ lỗi cho những người xung quanh,,ôi cái cuộc đời này..:D

inaolop
11-01-2013, 20:31
Mình không chơi GA, nhưng thấy các bác bị ban cũng xót thay :D Toàn vài k.

ikatuvan
11-01-2013, 21:01
Nhưng con người như cậu luôn than đời trách phận,đổ lỗi cho những người xung quanh,,ôi cái cuộc đời này..:D

Thiếu giáo dục tư cách từ học đường nên không biết nghĩ tới danh dự quốc gia. GA của tôi chưa bao giờ bị ban để than đời trách phận cả!

ccngd
11-01-2013, 21:25
cũng mới nhận 1 cái thư giống hệt này! ác quá

Cảm ơn bạn đã cho thông tin bổ sung được cung cấp trong kháng cáo của quý vị, chúng tôi đánh giá cao sự quan tâm tiếp tục của bạn trong chương trình AdSense. Sau khi xem xét kỹ lưỡng các dữ liệu tài khoản của bạn và lấy thông tin phản hồi của bạn vào xem xét, các chuyên gia của chúng tôi đã xác nhận rằng chúng tôi không thể phục hồi tài khoản AdSense của bạn.

Nếu bạn muốn biết thêm chi tiết về chính sách hoạt động không hợp lệ hoặc quá trình xem xét của chúng tôi, xin vui lòng truy cập vào http://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=57153. Xin nhắc lại, tiếp tục tham gia trong chương trình AdSense bởi các nhà xuất bản có tài khoản đã bị vô hiệu không được phép.

Cảm ơn bạn đã cho sự hiểu biết của bạn,
Nhóm Google AdSense

Water
11-01-2013, 23:04
Điểm danh Die GA tháng 1/2012

petefader
11-01-2013, 23:38

Mọi người còn đang bỡ ngỡ, chưa đến tết mà =))

Mình cũng ghi nhầm 2012 suốt :D

- - - Updated - - -

Mọi người còn đang bỡ ngỡ, chưa đến tết mà =))

Mình cũng ghi nhầm 2012 suốt :D

lawn
12-01-2013, 00:08
họ có trình độ làm được 7k thì lo gì bác, tất cả ở trong đầu của ta hết, chơi với GA cũng như kinh doanh thôi, lúc này lúc khác, đâu phải lúc nào cũng xuôi chèo mát mái được !

1 chú kiếm nổi 7k / tháng ở nc ngoài cũng thuộc hàng khấm khá.
GDP per capita của Mẽo nên nhớ rơi vào quãng 3-4k / tháng .
chưa khấu trừ thuế.

lương senior engineer của Google vào quãng 9-10k USD / tháng.
khấu trừ thuế còn quãng 7k / tháng, mà là làm hộc bơ.

thấy mấy chú VN tháng nào cũng vài chú chết 5-7k : ))

chơi GA, die acc là mất trắng! ko phải như kinh doanh bt. acc lập lại, mua acc, 2 acc, đặt trên web có high risk rồi lại die, dù tay sờ vào tận tiền là số 0 tròn trĩnh. loại này ko chấp!

còn các chú webmaster lãnh $ GA 1 tháng >2k ở VN (đều đều) đã không nhiều rồi ;)
tất nhiên chém gió ko mất tiền mua, 2 là earning đc 7k / tháng nhưng chưa nhận đc xu mẹ nào thì cũng có thể là chém gió là mất 7k.

dân chăn GA chân chính, lâu năm thì sẽ hiểu : đời ko như là mơ, tiền ko như sung rụng mà ngàn nọ ngàn kia đâu

toiyeuvietnamx1
12-01-2013, 00:50
Hazzz!!! Acc mua được mấy hôm chưa login lần nào giờ login vào lấy code để đặt lại thì đã die....
Chẳng hiểu GA kiểu gì.
Đang phản ánh chờ bảo hành.

petefader
12-01-2013, 01:46
Account mình tự đăng ký, nhờ bạn nó đổ cho $10 traffic để nhận PIN. Đủ $10 xong cũng die ngày này tháng trước =))

- - - Updated - - -

Account mình tự đăng ký, nhờ bạn nó đổ cho $10 traffic để nhận PIN. Đủ $10 xong cũng die ngày này tháng trước =))

BoTayConGaQuay
12-01-2013, 02:47
dân chăn GA chân chính, lâu năm thì sẽ hiểu : đời ko như là mơ, tiền ko như sung rụng mà ngàn nọ ngàn kia đâu

Kết cái câu: đời ko như là mơ của bác :D!

(Mới đi nhậu về, ko tính post gì cả nhưng thấy bài của bác viết quá hay phải lót tót chui vào chém cùng bác 1 phát :D)

sellaccountga
12-01-2013, 05:43
Hazzz!!! Acc mua được mấy hôm chưa login lần nào giờ login vào lấy code để đặt lại thì đã die....
Chẳng hiểu GA kiểu gì.
Đang phản ánh chờ bảo hành.

Account mua mà đòi complaint? Google đâu cần biết ai mua, ai bán? Nó hiểu cậu sở hữu nhiều account thôi (vì: GA cậu mua trùng thông số với những Account người ta bán, tuy cậu chỉ có 1 con Ga nhưng nó hiểu cậu có hàng tá GA)

born2trade
12-01-2013, 07:06
công nhận acc mua nhiều rủi ro thật

SVPro
12-01-2013, 09:55
có nhiều ông cheat rõ ra vẫn cố gửi report hòng gỡ gạc, google đâu phải là đứa con nít :(

gindragon
12-01-2013, 09:58
Vãi cả tiêu đề, die 1 năm rồi mới báo danh :D

toiyeuvietnamx1
12-01-2013, 10:08
Account mua mà đòi complaint? Google đâu cần biết ai mua, ai bán? Nó hiểu cậu sở hữu nhiều account thôi (vì: GA cậu mua trùng thông số với những Account người ta bán, tuy cậu chỉ có 1 con Ga nhưng nó hiểu cậu có hàng tá GA)

Mình bảo là bảo hành chứ ko phải là phản ánh lên google mở lại tài khoản. Bạn ko hiểu ý à ?:D

nguyennt49
12-01-2013, 10:28
Vãi cả tiêu đề, die 1 năm rồi mới báo danh :D

bác nói em mới để ý , đúng vãi thật , cả năm trời rồi mà vẫn báo danh

petefader
12-01-2013, 12:34
bác nói em mới để ý , đúng vãi thật , cả năm trời rồi mà vẫn báo danh

Cả năm trời rồi những vẫn chưa hết ngỡ ngàng đó mà :-s

doanduyvuong
12-01-2013, 12:56
em bị die 10k .hê hê. vãi cả lều

azlazco
12-01-2013, 15:04
Nói thật là đa số chết là do GA đi mua . Mình ko hề đặt Ads mà cũng tèo :))

ước mơ
12-01-2013, 15:11
Nói thật là đa số chết là do GA đi mua . Mình ko hề đặt Ads mà cũng tèo :))

Lại động đến lòng tự ái của mấy bác buôn GA

perin
12-01-2013, 17:24
Account đăng ký ko thành công, cũng bị Disable, vãi thật =)), quét tự động rồi

Hello,

With our advertising programs, we strive to create an online ecosystem that benefits publishers, advertisers and users. For this reason, we sometimes have to take action against accounts that demonstrate behavior toward users or advertisers that may negatively impact how the ecosystem is perceived. In your case, we have detected invalid activity on your site and your account has been disabled.

We're limited in the amount of information we can provide about your specific violation. We understand this can be frustrating for you, but we've taken these precautionary measures because intentional violators can use this information to circumvent our detection systems.

In some cases, publishers can make significant changes to correct the violation and are willing to comply with the AdSense program policies For this reason, we offer an appeals process as an opportunity to work with you to resolve the issue. To help you with the process, we’ve created a list of the top reasons for account closure for you to review before submission at Please be sure to provide a thorough analysis in your appeal, which you can submit at and we will follow up accordingly.

Thanks for your understanding,
The Google AdSense Team

ikatuvan
12-01-2013, 18:14

Hello,

With our advertising programs, we strive to create an online ecosystem that benefits publishers, advertisers and users. For this reason, we sometimes have to take action against accounts that demonstrate behavior toward users or advertisers that may negatively impact how the ecosystem is perceived. In your case, we have detected invalid activity on your site and your account has been disabled.

We're limited in the amount of information we can provide about your specific violation. We understand this can be frustrating for you, but we've taken these precautionary measures because intentional violators can use this information to circumvent our detection systems.

In some cases, publishers can make significant changes to correct the violation and are willing to comply with the AdSense program policies For this reason, we offer an appeals process as an opportunity to work with you to resolve the issue. To help you with the process, we’ve created a list of the top reasons for account closure for you to review before submission at Please be sure to provide a thorough analysis in your appeal, which you can submit at and we will follow up accordingly.

The Google AdSense Team

Vậy thì gần như nguyên nhân là do tụi reg GA thuê gần đây rồi!

quytkbka
12-01-2013, 19:52

Hello,

The Google AdSense Team

Chuyện bình thường mà bác,ấy là còn chưa kể gửi mấy thư hù dọa nữa ;)

quytkbka
12-01-2013, 20:03

Hello,

The Google AdSense Team

Chuyện bình thường mà bác,ấy là còn chưa kể gửi mấy thư hù dọa nữa ;)

thanhtunghn
13-01-2013, 22:05
em thì đăng ký đc cái k có mail welcome lần 2 . 3 tháng mỗi tháng đc 1 $ .chắc hết năm đủ pin :)) . giờ tìm cách vỗ béo gà mà khó :-<

- - - Updated - - -

em thì đăng ký đc cái k có mail welcome lần 2 . 3 tháng mỗi tháng đc 1 $ .chắc hết năm đủ pin :)) . giờ tìm cách vỗ béo gà mà khó :-<

chickforever
14-01-2013, 10:38
tớ die 2 acc rồi, nản nản làm sao đó,

azlazco
15-01-2013, 19:52
Hôm thứ 6 mang site đi reg phát hiện ads luôn hôm qua :D yêu quá !

- - - Updated - - -

Hôm thứ 6 mang site đi reg phát hiện ads luôn hôm qua :D yêu quá !

toiyeuvietnamx1
15-01-2013, 20:03
Hello Tung Pham Thanh,

While going through our records recently, we found that your AdSense
account has posed a significant risk to our AdWords advertisers. Since
keeping your account in our publisher network may financially damage
our advertisers in the future, we've decided to disable your account.

Please understand that we consider this a necessary step to protect the
interests of both our advertisers and our other AdSense publishers. We
realize the inconvenience this may cause you, and we thank you in
advance for your understanding and cooperation.

If you have any questions about your account or the actions we've
taken, please do not reply to this email. You can find more information
by visiting

toiyeuvietnamx1
15-01-2013, 20:07
Còn cái tài khoản cuối cùng chơi nhẹ nhàng tử tế ngày hôm qua cũng ra đi không lời từ biệt. Chán hơn con gián :((

okuro
16-01-2013, 11:05
huhu vừa đi cái tk chưa verify PIN, gần 3k rồi :((

adsenseapprove
16-01-2013, 11:12
Em chỉ thâý trong account vânx có Hósted Adsense (for Youtube ) mà ko thâý quảng cáo Youtube hiênr thị ơr đâu .
Lên Youtube thì hình như Ads của tât' cả bị dísable tư` lâu rôì
Có khả năng là nó đang thanh lọc lại toàn bôj .
Các bác chơi bơì cheat chủng quả này tèo hêt'

Chia buôn`cùng gia cảnh

Tăngj các bác 1 câu :

Công kỳ vô bị
xuất kỳ bất ý

SVPro
16-01-2013, 11:15
Có ai ở đây dám lên tiếng là mình HOÀN TOÀN không CHEAT mà die không lol

duytuyen94
16-01-2013, 15:35
Sang nay phải chăng là lại một đợt quét nữa,cũng khá nặng tay,,,ai đi sang nay thì giơ tay nào !
Con chóa GA đợt này còn tết nhất éo gì nữa !

hoangtrong
16-01-2013, 17:42
hay nhỉ gà trời lạnh như này cần nhiều gừng sả để xào rồi.

quan_rach1989
16-01-2013, 18:21
Toàn các bạn die GA trên web/blog à? Có bạn nào chết GA Youtube không?

ikatuvan
16-01-2013, 18:52
Toàn các bạn die GA trên web/blog à? Có bạn nào chết GA Youtube không?

khỏi hỏi cho tốn công, tới lúc bị thì nó bị, còn không thì sẽ không, cứ đàng hoàng không cheat thì chẳng sợ thằng nào trừ khi đi mua acc

matran2486
16-01-2013, 19:07
Các bác cho e hỏi theo luật của GA thì những site video , hình ảnh nói chung là ko có nọi dung văn bản là ko được approved .Thế mà e vào có những site bài viết nó có tí tiếng việt còn lại là video , hình ảnh thậm chí có trang nó có mỗi một trang chiếu online 1 kênh truyền hình việt nam mà nó đặt đuợc GA.Có cái với những IP việt nam thì quảng cáo này không hiện
Còn trang nuớc ngoài thì như trang megaup[dot]me ( megaupload ) GA nó còn hiện rất kỳ quặc mà nó vẫn đc đặt .
Có phải do chỉ cần GA chấp nhận 1 site sau đó mang code này lắp sang các trang khác ko đc chấp nhận thi thoảng kiếm tí click phải ko ?

Gà Còm
16-01-2013, 21:14
Các bác cho e hỏi theo luật của GA thì những site video , hình ảnh nói chung là ko có nọi dung văn bản là ko được approved .Thế mà e vào có những site bài viết nó có tí tiếng việt còn lại là video , hình ảnh thậm chí có trang nó có mỗi một trang chiếu online 1 kênh truyền hình việt nam mà nó đặt đuợc GA.Có cái với những IP việt nam thì quảng cáo này không hiện
Còn trang nuớc ngoài thì như trang megaup[dot]me ( megaupload ) GA nó còn hiện rất kỳ quặc mà nó vẫn đc đặt .
Có phải do chỉ cần GA chấp nhận 1 site sau đó mang code này lắp sang các trang khác ko đc chấp nhận thi thoảng kiếm tí click phải ko ?

bác đừng so sánh người khác chơi được mà sao mình ko chơi, vì trước sau gì GA cũng biết, ăn không bền, còn nếu GA biết mà vẫn ko bị sao thì site đó quá khủng nên ngoại lệ giống mấy trang nghe nhạc của việt nam vậy đó !

matran2486
16-01-2013, 21:32
Việt Nam em chưa thấy mấy trang nổi tiếng đặt quảng cáo của Google. Em nghĩ Google là công ty to có uy tín ít có ngoại lệ .Có thể nó vẫn chấp nhận trong trường hợp là site khủng và mọi nguồn đều là "chính chủ" .Nhưng site nhạc Việt Nam nhạc quốc tế có bản quyển em nghĩ là hiếm

habogay
16-01-2013, 21:59
Bạn mình có 1 acc hoạt động rất chuẩn , vẫn die , vấn đề là google không trả lời thư khiếu nại .
Mình thấy làm ăn với google khó thật .

quan_rach1989
16-01-2013, 22:08
Bạn mình có 1 acc hoạt động rất chuẩn , vẫn die , vấn đề là google không trả lời thư khiếu nại .

Google "khó tính", đôi lúc "khó hiểu" nên ae mới "khó chơi" như vậy chứ :D

sellaccountga
16-01-2013, 22:24

Chào bác habogay, hatforrent có thể lấy thông tin tự động hàng hoá trên amazon được ko bác, theo catelogies, theo ID account amazon? lấy xong post bài trên blogspot? nếu được cho mình cái mã để mình lấy, thanks bác trước

matran2486
16-01-2013, 22:49
Mà mấy bác cho e hỏi account GA mình approved mà không thành công thì không dùng acc đấy approved website khác đuợc à .Có cách nào dùng lại account đấy để approved site khác ko ?
bác habogay code hatforrent bằng ngôn ngữ gì thế .Mà cái HF này chỉ mất lần đầu lấy ID thôi .Còn hàng ngày ko phải động đậy gì nó vẫn tự lấy bài cho mình à.

azlazco
17-01-2013, 00:04

Tự reg hay gì , đặt ads ở site nào . Nếu acc đi mua reg = tricks die hết !. Mình apply GAN ko đặt ads còn chết !

hoangtrong
17-01-2013, 07:38
Sao người giàu có vẫn cứ giàu và quan trọng là GÀ không chết. còn chúng mình đã nghèo lại còn toi gà lắm vậy nhỉ?

gaus
17-01-2013, 09:24
Sao người giàu có vẫn cứ giàu và quan trọng là GÀ không chết. còn chúng mình đã nghèo lại còn toi gà lắm vậy nhỉ?
chơi không đúng cách :whistling và đôi khi là cũng tại số đen nữa .

Aiday
17-01-2013, 09:51
Chơi gian lận chẳng ban...

hoangtrong
17-01-2013, 09:59
Thì cũng đặt như người ta thôi. có cheat gì đâu mà gian lận. xã hội này người tốt luôn bị thiệt mà

SVPro
17-01-2013, 10:34
Thì cũng đặt như người ta thôi. có cheat gì đâu mà gian lận. xã hội này người tốt luôn bị thiệt mà

lol lol lol lol lol lol

Mình thì lại mong Google nó ban thêm 1 cơ số nữa, cho mấy cheater sáng mắt ra. Toàn là vào khóc lóc: "Em bị ban mất hết 5k, 7k, 10k...." nghe mà thấy sợ :D:D:D

dontfear
17-01-2013, 11:08
mình bị ban cách đây 5 năm mất gần 20k giờ vẫn chưa reg lại được :D

buavl
17-01-2013, 11:23
:( Vừa dis 2 acc GA. GA mua, dis sau 1 lần sử dụng, đặt 1 ngày dis lun T___________T

SVPro
17-01-2013, 11:42
:( Vừa dis 2 acc GA. GA mua, dis sau 1 lần sử dụng, đặt 1 ngày dis lun T___________T

Thấy bác khoe site mỗi ngày cả trăm $ mà không reg nổi acc GA, phải đi mua à :D

buavl
17-01-2013, 12:09
Thấy bác khoe site mỗi ngày cả trăm $ mà không reg nổi acc GA, phải đi mua à :D

:( Site lớn nhỏ chả liên quan gì với reg dc GA hay ko cả, acc mình tự reg vẫn live, nhưng 2 acc mua thì dis cả rồi.

mrvantich
17-01-2013, 12:55
CŨng được báo danh rồi, check email thì 17h ago:D

voige
17-01-2013, 14:00
Ac vẫn live, ga đợt này kiểm soát gớm thật. site nội dung không ra gì lượng click nhiều là bị "ấy ngay"

perin
17-01-2013, 16:18
CŨng được báo danh rồi, check email thì 17h ago:D
Ban nhưng anh ấy vẫn cười kìa :((

hoangtrong
17-01-2013, 17:10
Không cười hay không khóc cũng ko ai thấy. dc nhiều hay ít cũng ko ai biết chủ yếu là mất thời gian với GA quá. tích cóp bao lâu dc một tháng nhận thì nó lại ban thì còn gì là vui nữa phải ko các bác/ có khi đả đảo GA thôi

vinagame.pro
17-01-2013, 17:18
anh em cho mình hỏi anh em đang kiếm tiền bằng hình thức gì mà acc tính USD vậy trời

duytuyen94
17-01-2013, 17:52
Google Search cho dễ bạn à,,,,:D

duyblogger
18-01-2013, 09:08
mới ra đi 1 em 300$

khiếu nại thì nó trả lời

Cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin bổ sung trong kháng cáo của mình, chúng tôi đánh giá cao việc bạn tiếp tục quan tâm tới chương trình AdSense. Sau khi xem xét kỹ lưỡng dữ liệu tài khoản và chú ý đến phản hồi của bạn, các chuyên gia của chúng tôi xác nhận rằng chúng tôi không thể phục hồi tài khoản AdSense của bạn.

VNN-MEDIA
18-01-2013, 20:32
tài khoản mình mua bị die rồi. domain mới nên ko reg lại được
mất hơn 300$ chưa nhận PIN. hix
bạn nào có tài khoản tự reg ko buzz Skype mình hợp tác quảng cáo.

- - - Updated - - -

VNN-MEDIA
18-01-2013, 20:34

crocodine
18-01-2013, 20:48

Mình thì tài khoản tự reg 2 năm nay mỗi tội con GA còi vì không có thời gian phát triển site.

banner007
20-01-2013, 10:50
Google quả là kinh khủng, bann thẳng cánh, em chơi cái khác cũng tạm ổn, ko chơi ga nữa :D, cho nó đói chơi :D

moviesdownnet
20-01-2013, 14:24
cứ chơi cho đẹp thì đâu phải lo, nhưng khổ nỗi trình độ và ngôn ngữ có hạn