PDA

View Full Version : Giao lưu với câu lạc bộ caulong.com

quycoctu
10-04-2007, 15:29
GIAO LƯU CẦU LÔNG VỚI CÂU LẠC BỘ CAULONG.COM

10g Chủ nhật ngày 22/4/2007

GIAO LƯU HỘI CẦU LÔNG DDTH & CLB CẦU LÔNG CAULONG.COM

Thời gian: 10g - 14g Thứ CN ngày 22 tháng 4 năm 2007.
Địa điểm: Sân cầu lông QK7
192 Hoàng Văn Thụ, F.9, Q. Phú Nhuận
Nội dung giao lưu:
Số trận chính thức:
- Số trận Đôi nam: 10 trận.
- Số Trận Đôi nam nữ: 5 trận.
- Số trận đôi nữ: 5 trận (dự kiến)
Ngoài các trận chính thức sẽ diễn ra các trận giao lưu khác tùy thuộc thành viên hai bên.
Khác: Sau buổi giao lưu chính thức sẽ có cuộc "giao lưu xém chính thức".

Chú ý:
- BCN Hội cầu lông mong rằng các thành viên sẽ có mặt đông đủ trong buổi giao lưu này.
- Những thành viên nào không đi được phải báo trước để BCN tiện cho việc sắp xếp các cặp đấu.
-Các thành viên nên mặc áo Hội trong buổi giao lưu (trao cờ và chụp hình lưu niệm).

Ban chủ nhiệm Hội cầu lông

Mọi thắc mắc xin liên lạc:
quycoctu
ĐT:098 278 53 54
Email:clbhocthuat@gmail.com
YahooMsg:clbhocthuat

echip82
ĐT:0908 628882
Email:echip82@yahoo.com
YahooMsg: echip82

TáoTàu
11-04-2007, 13:21
Không biết dạo này tình hình anh em như nào? mọi người vẩn tốt hết cả chứ? Cho Táo Tàu gửi lời chúc sức khỏe và sự thành đạt đến cho tất cả mọi người trong hội và đặt biệt là 02 ông "chùm" của HCL.
Vì lý do công việc (thứ 7 phải đi làm) nên mình không thể tham gia đánh thường xuyên với HCL được. Công ty mình bây giờ được nghỉ thứ 7. Mình muốn tham gia đi đánh cùng với HCL lại nhưng không biết giờ giấc sinh hoạt hiện nay như thế nào? Liệu mình có phải tét lại hay không ?
Đợi đánh giao lưu này mình muốn tham gia đánh giao lưu có được không? Hay là tên của mình đã bị gạch ra khỏi danh sách hội viên rùi.

Chào thân ái tất cả...!

echip82
11-04-2007, 14:49
Khách sáo thế Táo Tàu. Giờ đi làm rồi thì cách nói có vẻ "thận trọng" quá heng. Nếu bây giờ đã rảnh được thứ bảy rồi thì lên chơi với hội cho xôm tụ đi.
Nhắn một cái thông báo nho nhỏ ở đây là thứ bảy hội mình đánh từ 12h00-17h00 luôn rồi nha.
Bữa đó tui đăng ký 2 nội dung đôi nam và đôi nam nữ.
Anh em vào book chỗ đi chứ "nhẩy" lol

newbie_cl
11-04-2007, 18:38
@Tau tau : anh đi tập huấn ở đâu mà lâu thế ? hihi...welcome you come back...see ya soon

em đăng ký đánh tất cả các nội dung hen... \(^.^)/
bao gô`m đôi nam hen, đôi nữ nam hen va` ... đôi nữ lun hen (hi`hi`)

TáoTàu
12-04-2007, 12:19
vậy nếu được thì cho táo tàu đăng ký cả 02 nội dung lun nha. Nhưng mình chỉ có áo hội củ thui. Áo củ không bít bây giờ có còn sủ dụng được nửa hay ko?

quycoctu
12-04-2007, 15:00
cái thằng này lâu ngày không gặp, nói năng nghe mệt quá. Bây giờ chắc làm ông chủ lớn rồi phải không? Bớt giùm mấy chữ:"nếu được..." "bởi vậy...", "hay là..." giùm cái. Còn cái câu: "Thân ái chào tất cả" thì từ khi gặp đến bây giờ mới thấy lần đầu.
thua.

Quý Phi
12-04-2007, 20:01
Xin hỏi các member dđth tham gia được không bồ ?
(Không biết chơi cầu lông nhưng biết vỗ tay cổ động cho đội nhà :yes: )

echip82
13-04-2007, 14:09
Xin hỏi các member dđth tham gia được không bồ ?
(Không biết chơi cầu lông nhưng biết vỗ tay cổ động cho đội nhà :yes: )

Everybody say yeeeeesssss lol
Hội đi giao lưu có cổ động viên cổ vũ thì càng thêm "bờ rồ phéc sân nô", quá tuyệt, quá đỉnh.
Chúng ta tuy lực lượng ít nhưng đều là những "chiến binh tinh nhuệ" đã qua được đợt "sát hạch" của chip thì đều là pro hết lol
Cổ động viên và vận động viên bắt đầu có đất dựng võ rồi, xuất hiện đi nào các anh em :D

horsetail
14-04-2007, 09:36
ủa mình tổ chức giao lưu với người ta mà đánh ở sân của người ta hả mấy anh???

newbie_cl
14-04-2007, 10:01
chu...ư ư ư...chứ saooooooooooo

newbie tiên phong mở hàng ne` anh Chip ơi ^ ^

horsetail
15-04-2007, 14:14
Danh sách thi đấu đã có rồi nên ai sợ không có tên mình thì lên tiếng luôn nha!

caulong
16-04-2007, 01:38
Danh sách thi đấu đã có rồi nên ai sợ không có tên mình thì lên tiếng luôn nha!

Thấy bên này chuẩn bị chu đáo quá. Lần này chắc là vất vã cho các chiến hữu của Diễn Đàn Cầu Lông lắm đây. Ở bên Diễn Đàn Tin Học có những tay vợt mạnh nhất mọi thời đại. Buổi giao lưu này quả thật là một cơ hội lớn để các thành viên Diễn Đàn Cầu Lông có dịp mở rộng tầm mắt.

Đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết.
Thành công, thành công, đại thành công.

TáoTàu
16-04-2007, 09:20
Danh sách để ở đâu sau không post lên cho anh em biết với.?

TáoTàu
16-04-2007, 09:36
Hình như các quái nhân bắt đầu lộ diện từ từ rồi đó? 22-4 phải đặt một cái slogan là "Bè bạn trùng phùng" mới được? MẤy ông "chùm" đâu rùi tổ chức 01 cái "siêu party" đi chứ? Nhân dịp ngày giổ tổ Hùng Vương lun đi.
Em pót lộn bài bên đơn xin gia nhập hội. Sory

Luân Kid
16-04-2007, 12:30
Hình như các quái nhân bắt đầu lộ diện từ từ rồi đó? 22-4 phải đặt một cái slogan là "Bè bạn trùng phùng" mới được? MẤy ông "chùm" đâu rùi tổ chức 01 cái "siêu party" đi chứ? Nhân dịp ngày giổ tổ Hùng Vương lun đi.
Em pót lộn bài bên đơn xin gia nhập hội. Sory

Hờ hờ ông Táo này trốn lâu dữ , vắng nhìu wá là hok đc đi giao lưu đâu , khỏi níu kéo khà khà khà >:)

quycoctu
17-04-2007, 08:32
DANH SÁCH TV THI ĐẤU GIAO LƯU GIỮA DĐ CẦU LÔNG VIỆT NAM - Diễn Đàn Tin họcĐôi Nam :

1. Kidrock & Chipchip82.................gặp...............Lin h & Thanh
2. Mắt Kiếng & Khương..................//...................Diệu & Trí
3. Hoatrongda & Bo.........................//..................Quyền & Lợi
4. Nhatha & Nino............................//...................Đức & Luân
5. Admin & Kidrock ........................//...................Khánh & An
6. Quốc Thông & Leonnguyen..........//....................Khâm & Vũ
7. TntArch & Hoabanana.................//....................Minh & Tuấn
8. Thanhphuong & Tiến...................//....................Đức (lớn) & Hào
9. Danani & Quangdien...................//....................Chương & Thẩm
10.Duoichuot & Danh.......................//....................Nam & Khoa

Đôi Nam Nữ :

1. Khương & Hoàng Lan....................//..................Bông & Thanh
2. Chipchip82 & Mailan......................//..................Linh & Ngân
3. Phong & Hằng...............................//..................Diệu & Nga
4. Sơn & Mai....................................//..................Phúc & Hào

Đôi Nữ :

1. Maivy & Hằng................................//..................Lệ & Nhung
2. Maivy - Châu.................................//..................Bông & Ngân
3. Mailan & Hoàng Lan.......................//....................Phúc & Nga

TáoTàu
17-04-2007, 08:38
Đôi nam nử còn 1 vé kìa cho Táo 1 vé luôn đi.

cntttg
17-04-2007, 09:44
Cntttg này chỉ hy vọng 1 đôi của Khánh-An cố gắng thắng là ok rồi.Còn ông TáoTau đi đâu mất tiêu mấy tháng nay.Sao kô xưng tội với anh em đi.

To everybody : các anh em cố gắng thể hiện bản thân mình.Cố gắng hết sức vượt qua mọi thử thách để đi đến thành công.

To me: cntttg phải cố gắng lên.

Hehehehhehahahahaha

bad_dragon
17-04-2007, 10:48
hic..hic.. mấy thằng e "dễ xương"... nó lấy mình làm quân cảm tử..hic..hic..
Quyết tử cho tổ quốc quyết sinh Ok! Ok! (í.. sorry.. lộn chỗ :D)

malangthang102
17-04-2007, 11:26
Gửi A.quycoctu
Tình hình là rất tình hình hôm đó em( Nam ) bận thi cả ngày mất rùiiiii( huhuhuuh)không đi được, chắc mọi người phải bố trí người khác thôi,
chúc mọi người QUYẾT CHIẾN & QUYẾT THẮNG

lovelyboy0108
17-04-2007, 17:09
Do Nam bận thi cử nên tận đôi nam số 10 sẽ do Khoa và Lovelyboy thi đấu. Lovelyboy ko đánh nội dung khác, chỉ thi đấu đôi nam thôi nên mọi người ưu tiên cho Lovelyboy nhé. Thanks nhìu nhìu:shifty:

malangthang102
17-04-2007, 17:37
sorry
Xin đính chính chút, vừa hỏi lại thằng bạn nó bảo chỉ thi buổi sáng thôi nên hôm đó vẫn đi đánh được ( hihihii)nhưng chắc là 11h-11h30 mới lên sân được mong mọi người thông cảm

Luân Kid
17-04-2007, 21:31
Đôi hội phó với hội trưởng ráng thắng nha , hok thui là chi trả toàn bộ tăng 2...3...4... đó nha hehehehe

keo_mut
18-04-2007, 08:27
Kẹo bận không tham gia được. Mọi người đổi người khác giùm Kẹo nha! Chúc diễn đàn mình đánh đâu thắng đó!

thongtinlaptop
18-04-2007, 08:43
Bác ơi ai là admin diễn đàn caulong.com cho e xin đặt nhờ cái logo trên trang web nhé!

lovelyboy0108
18-04-2007, 08:46
Kẹo bận không tham gia được. Mọi người đổi người khác giùm Kẹo nha! Chúc diễn đàn mình đánh đâu thắng đó!

Do Keo_mut có việc bận, không tham gia được nên trận đôi nữ số 3 sẽ do Phúc đứng cặp chung với Nhung. Hehe, đây chính là cặp đôi ĐKVĐ giải DĐTH Open lần 1 đó các bạn.
Trường hợp của Nam là tranh thủ lên sân sớm chừng nào hay chừng nấy. Nếu không kịp thì Lovelyboy sẽ thay thế đánh trận đôi nam số 10 với Khoa; còn Nam sẽ đánh các trận giao hữu khác.
Thông báo sẽ tiếp tục được cập nhật thường xuyên cho đến hết ngày thứ 7 ( 21/04/07). Các bạn thành viên chú ý theo dõi.

echip82
18-04-2007, 09:40
Còn một số thành viên chưa đăng ký nhưng buổi giao lưu nếu có mặt sẽ xem xét bổ sung tên vào danh sách.
Nam: Emotion, Gloryman, Namtuochoa, Thạnh ...
Nữ: Ngọc, Kim, Mai, Dung ...

vuthang0504
18-04-2007, 14:27
xin chào các bạn mình biết được hoi CL này thông qua 1 người bạn,thấy hội này vui vẻ quá,mà mình cũng biết chơi cẩulong sơ sơ muốn tham gia chơi với hội c.lông vậy có được hay không vậy?mình tên la Đặng Vũ Thắng ở Tânbinh,vậy cho hỏi các bạn đánh vào thứ mấy trong tuần và đánh ở đâu?sân nào mấy giờ?và sân số mấy?để tuấn này mình có thể tham gia được hay không vậy??? mong được nhận hồi âm của Mod hội cầulong nhé.... số đt liên lạc của mình là 0937551111

gloryman0210
18-04-2007, 19:10
có mấy tuần ko tham gia mà sôi động quá :). mọi người cho đăng ký 1 suất ở...khán đài nhá !
trình độ non kém không dám bon chen,với lại phải đi học nên chắc tuần sau mới đánh được.nhưng dù sao thì tuần này cũng sẽ lên sân ,ham vui ngu gì bỏ ;)).

lovelyboy0108
19-04-2007, 09:51
Các thành viên DĐTH ai chưa đăng ký trong danh sách thi đấu chính thức, nếu hôm chủ nhật tham gia được, xin vui lòng đăng ký với Lovelyboy ( nội dung, người đánh cặp chung ). Vì ngoài những trận thi đấu chính thức, 2 bên sẽ tổ chức thêm rất nhiều trận giao hữu khác. Nhằm mục đích giao lưu học hỏi lẫn nhau, rất mong các thành viên thu xếp để tham gia.
Ngoài ra, sau khi giao hữu, 2 bên sẽ giao lưu tăng 2 ( ăn uống bồi bổ thể lực ) và tăng ca ( thi triển năng khiếu Karaoke ). Chi phí tăng 2-3 sẽ do các thành viên tham gia đóng góp chung.
Thông tin sẽ được tiếp tục cập nhật.

vuthang0504
19-04-2007, 10:33
vậy mình muốn đăng ký Đôi Nam Nữ nhé(Vũ Thắng - Hoàng Kim) có được không vậy,vậy thời gian cụ thể thế nào đây,lúc đó thì lên sẽ gặp ai vậy?

lovelyboy0108
20-04-2007, 08:31
vậy mình muốn đăng ký Đôi Nam Nữ nhé(Vũ Thắng - Hoàng Kim) có được không vậy,vậy thời gian cụ thể thế nào đây,lúc đó thì lên sẽ gặp ai vậy?

Bạn nên vào sân ngày thứ 7 gặp Lovelyboy hoặc Echip đăng ký danh sách và đóng tiền. BTC sẽ lên danh sách rồi gửi qua bên caulong.com. Vậy nhé, hẹn gặp bạn sớm.
Thân chào.

lovelyboy0108
20-04-2007, 08:41
Các bạn thân mến:
Nhằm chuẩn bị tốt cho việc giao lưu với Hội cầu lông DĐCL, Hội cầu lông DĐTH lên kế hoạch về phương tiện & cách thức lên sân QK7 như sau:
Sáng CN tập trung 9h tại bãi giữ xe khách sạn Kỳ Hòa ( nơi mà Hội mình gửi xe để vào sân cầu lông đó các bạn ); đúng 9h30 khởi hành qua sân QK7 ( không chơi giờ dây thun nhé các bạn ); phương tiện: xe gắn máy tự túc hoặc có thể nhờ đồng đội chở đi ( khuyến khích 2 người đi 1 xe cho tiện nhiều mặt ).
Thông báo này là chính thức cho việc di chuyển. Các thông báo tiếp theo sẽ được cập nhật thường xuyên.
Thân chào!

lovelyboy0108
20-04-2007, 08:47
@Tau tau : anh đi tập huấn ở đâu mà lâu thế ? hihi...welcome you come back...see ya soon

em đăng ký đánh tất cả các nội dung hen... \(^.^)/
bao gô`m đôi nam hen, đôi nữ nam hen va` ... đôi nữ lun hen (hi`hi`)

Trùi ơi, ghia quá :buck: . Cu Linh nhà ta mới đi Thái lan về, xài hết 20K Dollar nên bây giờ đòi chuyển qua đánh nội dung nữ kìa. Tội nghiệp, chắc Giải Open lần 2 Lovelyboy phải yêu cầu kiểm tra giới tính các VĐV quá.Híc...híc :confused:

newbie_cl
20-04-2007, 17:40
Trùi ơi, ghia quá :buck: . Cu Linh nhà ta mới đi Thái lan về, xài hết 20K Dollar nên bây giờ đòi chuyển qua đánh nội dung nữ kìa. Tội nghiệp, chắc Giải Open lần 2 Lovelyboy phải yêu cầu kiểm tra giới tính các VĐV quá.Híc...híc :confused:

gư` gư`...em ăn thịt lovelyboy giơ` ah ^ ^

Thôi em ko dám tranh chỗ của anh đâu, nhường lovelyboy đánh nội dung đôi nư~ hen...ah ha'...yeh yeh

gloryman0210
21-04-2007, 18:06
xe dư 1 chỗ,xe dư 1 chỗ,tuyển người ngồi sau xe!!!!hehe
sáng mai sẽ có mặt đúng giờ :D mà mai anh em ta giao lưu ca 1 tới hết buổi chiều luôn à? vậy là coi như đi chơi cả ngày rồi ^_^

gloryman0210
22-04-2007, 09:52
9h30 vẫn không có ma nào của hội ở bãi giữ xe,đợi 30p muốn dài cổ => về nhà ngủ cho khỏe,chém chết hết mấy ông chơi giờ dây thun !

newbie_cl
23-04-2007, 07:47
9h30 vẫn không có ma nào của hội ở bãi giữ xe,đợi 30p muốn dài cổ => về nhà ngủ cho khỏe,chém chết hết mấy ông chơi giờ dây thun !

Cho`i cho`i, sao có vụ án na`y vậy ta ?

Anh lovelyboy đâu? anh lo vụ nay` muh ...

hc_ondi
23-04-2007, 08:21

làm sao mà có zụ này zậy ddth của mình hoành tráng lắm uy tín lắm chắc anh chưa tỉnh ngủ đi lộn sân roài.

quycoctu
23-04-2007, 10:05
Hôm qua chúng ta đã có một ngày giao lưu hoành tráng với caulong.com từ 9g30 sáng đến 10g tối. Sáng nay đi làm không nổi luôn. Các thông tin và hình ảnh sẽ post lên trong thời gian sớm nhất.
Cảm ơn tất cả anh em đã nhiệt tình tham gia, thân chào tất cả.

echip82
23-04-2007, 10:30
9h30 thì lovelyboy mới suất phát từ bãi giữ xe sân Kỳ Hòa mà. Xin lỗi em vì thông tin đã không cập nhật rõ cho thành viên.
Anh vẫn còn giữ cây vợt của Vinh nè, không lẽ tính cho anh giữ hoài luôn àh lol

Emotion
24-04-2007, 00:13
Bữa "hậu giao lưu" nghe đồn nhiều đồng chí chết ngoài biên ải lắm phải ko? Tiên chủ hậu khách ..có nhiêu thực lực show hết cho người ta xem rồi ..lượt về tính sao đây ..

lovelyboy0108
24-04-2007, 09:59
Kết quả các trận giao hữu giữa 2 Diễn Đàn
caulong.com...............VS..............DĐTH.co m
Đôi nam:

1. Kidrock & Chipchip82..............VS..............Linh & Thanh : 21-13, 21-16
2. Mắt Kiếng & Sơn...................VS..............Diệu & Trí : 16-21, 13-21
3. Hoatrongda & Jovin................VS..............Quyền & Lợi : 13-21, 15-21
4. Nhatha & TNTarch..................VS..............Huy Anh & Nam : 20-22, 21-18
5. Admin & chipchip82................VS..............Khánh & Lợi : 20-22, 24-26
6. Quốc Thông & Leonnguyen...........VS..............Khâm & Vũ : 11-21, 14-21
7. TntArch & Hoabanana...............VS..............Minh & Khánh : 21-17, 17-21
8. Thanhphuong & Tiến................VS..............Đức (lớn)&Hào : 18-21, 17-21
9. Danani & Quangdien................VS..............Chương & Thẩm : 21-07, 11-21
10.Duoichuot & Danh..................VS..............Nam & Khoa : 07-21, 16-21.

Đôi Nam Nữ :

1. Phước & Hằng......................VS..............Diệu & Lệ : 21-17, 21-11
2. Chipchip82 & Mailan...............VS..............Tùng & Ngân : 21-15, 21-14
3. Phong & Hằng......................VS..............Linh & Bông : 21-17, 19-21
4. Kidrock & Mai.....................VS..............Phúc & Hào : 21-17, 21-17

Đôi Nữ :

1. Maivy & Châu.....................VS...............Phúc & Nhung : 13-21, 11-21
2. Mailan - Châu....................VS...............Lệ & Nhung : 15-21, 14-21
3. Mailan & Hoàng Lan...............VS...............Bông & Ngân : 21-15, 21-14.

Kết quả: caulong.com thắng 5 trận
DĐTH.com thắng 8 trận
Hai đội hòa 4 trận

lovelyboy0108
24-04-2007, 10:11
Cho`i cho`i, sao có vụ án na`y vậy ta ?

Anh lovelyboy đâu? anh lo vụ nay` muh ...

Má ơi, anh có biết gì đâu. Anh và chị Nhung đứng đợi tại bãi giữ xe, chỗ có cái cây to to, mát mát đó. Anh và chị Nhung đứng từ 9h20 tới 9h45 mới đi lận. Anh còn gọi đt cho Echip nữa mà. Anh và chị Nhung ko hề thấy ai tới. Đến giờ nên anh mới xuất phát. Không phải lỗi tại anh à nha.

quycoctu
24-04-2007, 11:14
Tăng ba thành phần "cụ chột " ặc lộn cột trụ đều chiến đấu oanh liệt, thực lực còn dư mà.hehehe. Chỉ có ai đó lăn long lóc thôi. Tối vẫn đủ sức đánh độ và thắng tăng 4.kekeke.

smily_face
24-04-2007, 13:38
Đồng ý với Quỷ Cốc Tử.Phe mình còn dư sức chiến đấu.Hết 3 tăng GIAO LUU,về sân ddth còn thi đấu đồng đội tiếp nữa.thêm 2 hiệp.Đúng là 1 ngày chủ nhật tuyệt vời.

keo_mut
25-04-2007, 10:44
không có bằng chứng gì hết!

echip82
25-04-2007, 16:01
Ngày chủ nhật đúng nghĩa ăn chơi lun :D
Đi từ 9h00 sáng đến 10h30 tối mà toàn liên quan đến cầu lông lol
Công nhận bữa đó tui cũng khá sung he he :D

nguyenkhanhtrinh
25-04-2007, 16:17
Mọi người giữ gìn thể lực đứng có nhậu nhẹt nha, ăn mồi thôi thì được

gloryman0210
25-04-2007, 19:49
hôm bữa đứng đợi ngay chỗ cái bãi giữ xe,chỗ sân tenis,nhưng chắc tại hôm đó vừa ở trên trường về,ko mang vợt viếc gì cả nên ko ai nhận ra mình >.< .thấy một bà chị xinh xắn chạy con jupiter ngồi đọc báo ngay cạnh mà ko nhận ra ai cả >.< .anh lovelyboy đậu ở đâu mà tìm đỏ mắt cũng ko thấy nhỉ? được cái bữa đó bức xúc kiểu gì mà về nhà vẽ xong cái phác thảo nộp cho cô,hô hô,coi như cũng tạm ổn ^_^.
tuần này là lễ 30/4,không biết hội mình có đánh ko ta? để vô sân lấy lại cây vợt nữa chứ,lạng quạng anh chip cầm luôn thì đổ nợ,mặt ổng dạo này gian pà cố lun ;))

newbie_cl
26-04-2007, 02:01
anh An post hi`nh cho mọi người xem với ...

Ha~y chiêm ngưỡng chân dung các chiến binh tinh nhuệ của hội DDTH oanh liệt trên sa trường và tử chiến nơi bàn nhậu

\(^.^)/

lovelyboy0108
27-04-2007, 10:13
hôm bữa đứng đợi ngay chỗ cái bãi giữ xe,chỗ sân tenis,nhưng chắc tại hôm đó vừa ở trên trường về,ko mang vợt viếc gì cả nên ko ai nhận ra mình >.< .thấy một bà chị xinh xắn chạy con jupiter ngồi đọc báo ngay cạnh mà ko nhận ra ai cả >.< .anh lovelyboy đậu ở đâu mà tìm đỏ mắt cũng ko thấy nhỉ? được cái bữa đó bức xúc kiểu gì mà về nhà vẽ xong cái phác thảo nộp cho cô,hô hô,coi như cũng tạm ổn ^_^.
tuần này là lễ 30/4,không biết hội mình có đánh ko ta? để vô sân lấy lại cây vợt nữa chứ,lạng quạng anh chip cầm luôn thì đổ nợ,mặt ổng dạo này gian pà cố lun ;))

trời ạ, bà chị "xinh xắn" ngồi chiếc xe Jupiter chính là chị Nhung đó Ku. Mà nói nhỏ, nghĩ sao mà nói chị Nhung là "bà chị xinh xắn" vậy trời. Câu nói vô lương tâm vậy mà cũng nói được. Còn Lovelyboy thì ngồi kế bên ( có lẽ bị chiếc xe che mất tiêu ) nên Ku ko thấy. Híc..hic. Vậy là ok nhé, ko phải lỗi tại ai hết, cả nhà cùng vui nhé. Mà Ku đừng lo, cuối tháng 5 sẽ đánh trận lượt về, lúc đó nhớ vào cổ vũ à nha.
PS: anh cũng đồng ý với Ku là dạo này ông Echip mặt gian lắm à nha. Em ko lên sân nhanh nhanh thì coi chừng ổng "nuốt" luôn cây vợt của em đó. Nuốt ko còn cái đồ quấn cán vợt, dây vợt, khung vợt... cũng ko chừa luôn đó. Khiếp chưa :shifty:

lovelyboy0108
27-04-2007, 10:17
anh An post hi`nh cho mọi người xem với ...

Ha~y chiêm ngưỡng chân dung các chiến binh tinh nhuệ của hội DDTH oanh liệt trên sa trường và tử chiến nơi bàn nhậu

\(^.^)/

Chờ xem hình đến dài cổ luôn rồi Newbie ơi. Cái ông An làm việc chậm quá, còn bên caulong.com cũng im re luôn. Anh và em chỉ có ước muốn nhỏ nhoi là được chiêm ngưỡng dung nhan các chiến sĩ anh dũng mà không hiểu sao khó khăn thế. Thôi, cố gắng chờ đợi rồi lại đợi chờ, Ku nhé sad

newbie_cl
27-04-2007, 10:37
Đầu tiên là phần Trao cờ lưu niệm của ban chủ nhiệm 2 đội : Diễn đàn Cầu lông.com và hội Cầu lông DDTH (thân tình và đoàn kết)

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08366.jpg

Kế đến là màn trao hoa thân mật của 2 nữ tướng khả ái của 2 đội (ai cũng xinh xinh phết nhỉ … \(^.^)/ )

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08368.jpg

Đây là hình chụp lưu niệm của các thành viên 2 đội trước trận thư hùng lịch sử …

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08365.jpg

Đây là chân dung các chiến tướng của ddth ne`

Anh em ta thư giãn trước giờ xuất trận nào ….smile smile… nói Konica ^ ^
(Khí sắc của các tướng nhà ta có khác nha...tự tin thoải mái, hừng hực y' chi' chiến đấu...yeh yeh)

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08364.jpg

Hội nghị bàn đào ba`y kế hoạch tác chiến… lẫn kế hoạch “tăng 2 tăng 3”

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08387.jpg

(sao vụ này thấy ai cũng hớn hở vậy ta…hahaha)

echip82
27-04-2007, 10:51
Hình này có được chỉnh sửa không mà chụp đẹp dữ vậy ta :D
Thưởng một phiếu "bé giỏi" cho thợ chụp hình, nếu không lấy phiếu thì lên sân quy đổi ra 1 hũ yaourt cho mát lòng nha lol

newbie_cl
27-04-2007, 10:54
Một vài hình thi đấu (hơi ít nha)

1 trận cầu đôi nữ “đinh” đây…

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08378.jpg

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08374.jpg

Cặp Vũ _ Khâm …

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08384.jpg

Cặp Thẩm _ tahiti …

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08373.jpg

newbie_cl
27-04-2007, 11:15
Anh em đang thư giãn sau trận oanh tạc … hehehe…cũng hên là ko ai phải vác xa’c vê` \(^.^)/

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08397.jpg

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08414.jpg

Ý da, 2 tiểu muội _ tiểu đệ na`y xinh ghê nha…^ ^

http://i38.photobucket.com/albums/e149/antony_guy173/badminton/DSC08416.jpg

Chuyến thi đấu giao hữu giữa 2 diễn đàn đã thành công tốt đẹp, thắm đượm tình hữu nghị và đoàn kết,thắt chặt mối quan hệ bằng hữu giữa các thành viên 2 diễn đàn và những người yêu thích môn thể thao cầu lông này.

Chúc cho 2 diễn đàn ko ngừng phát triển cả về chất và lượng.Thêm tình hữu nghị, thêm bạn bè và thêm niềm vui "cầu lông", 2 diễn đàn chúng ta cùng nhau hợp sức góp phần đưa phong trào cầu lông lan tỏa và phát triển...

smily_face
27-04-2007, 12:33
Hình đẹp lắm.Nhưng ít quá xem chưa đã.Post tiếp nha NEW BIE_cl.Cảm Ơn nhiều,ku LINH.

horsetail
27-04-2007, 12:54
Sao Horsetail hông thấy được hình vậy nè!
Trên blog của Badragon cũng có hình hôm giao hữu đó đó!
Có gì mọi người ghé qua xem nha!

quycoctu
27-04-2007, 15:31
cảm ơn newblie nhé. Đợi qua lễ quy pót thêm một mớ

Luân Kid
27-04-2007, 19:56
Nhìn ko khí thế như mấy lần giao lưu trước nhỉ :D :D :D

gloryman0210
27-04-2007, 22:06
ít hình quá,nhưng coi bộ cũng xôm chứ nhỉ?còn hình các chiến sĩ tử trận nơi bàn nhậu thì đâu mất rồi????
@lovelyboy : ra chiếc xe jupiter là của chị Nhung à? em mới chân ướt chân ráo tới hội nên đã biết ai với ai đâu,coi như hôm bữa mình xui mất độ. bữa sau tính,hehe.cả nhà nghỉ lễ vui vẻ!

Trangdep25
28-06-2007, 13:46
ghfghghghhihihihihihihihihihihihihihi