PDA

View Full Version : Hotspot Shield và GÀ

anhtinhnet
30-12-2012, 20:29
Em chào các anh
Em có thắc mắc thế này, không biết thế nào, nên mạo nguội lên đây hỏi :
Site em mới chơi GÀ, mới được chấp nhận và em đã đặt quảng cáo lên site. Một ngày đẹp trời, do không vào được facebook, em tải cái thằng Hotspot Shield, cài và chạy, vào myip.net nó kêu "Anh đang ở Mỹ rồi nhé", vào thử facebook ầm ầm. Thói quen nghề nghiệp, vào site để update nội dung, cũng tò mò, và cũng cứ chắc chắn mình đang ở mỹ và No Proxy, nên kích thử cái quảng cáo xem sao. Oái, xem addon của Chrome, thấy được 1,5$.
Vậy, em xin hỏi là liệu thằng cha đẻ ra mấy con gà đó nó có khóa tài khoản của em không ạ. Hiện tại em vẫn thấy quảng cáo hiện ầm ầm. Và cũng không dám thử lại.
Em thiết nghĩ, nếu mà không sao thì sao không thành lập một team chọi gà, cho nhau danh sách site, mỗi ngày cứ vào site của nhau(chạy Hotspot Shield) kích cho nhau cái, thế là mỗi anhh em tặng nhau vài đô la một ngày rồi. He
Mong nhận được hồi đáp. Trân trọng !

ikatuvan
30-12-2012, 20:54
À...ừm...bạn nên dẹp ngay ý tưởng ngốc nghếch ấy. VN rất đoàn kết tham gia các "hội" để kiếm tiền, nhưng vì sao không có hội chơi GA? Bạn tự động não mà hiểu nhé! Hotspot Shield chung quy cũng chỉ quanh quẩn trong 1 dãy IP nhất định, cứ cheat như thế hỏi sao GA VN hay bị die, nhục thể diện quốc gia.

Astoria
30-12-2012, 21:04
Không bao giờ ăn được của GA 1 đồng nào từ hình thức này.

Gà Còm
30-12-2012, 21:51
đừng tưởng dễ qua mặt nó, thời buổi này vẫn còn ý tưởng cheat click !

quytkbka
30-12-2012, 22:24
Chu thớt mới tham gia GA mà các bác,cứ làm 1 thời gian là có kinh nghiệm ngay.:D

- - - Updated - - -

Chu thớt mới tham gia GA mà các bác,cứ làm 1 thời gian là có kinh nghiệm ngay.:D

jerrry
30-12-2012, 23:05
bạn biết Gà mạnh cỡ nào rồi đấy, mà còn lại dám chơi trò đó :)

dungbannua
30-12-2012, 23:34
acc chủ thớt chắc là sắp ra đi rồi, khó thoát lắm, rút KN lần sau...

ngocyan
31-12-2012, 07:41
tham gia: 19-11-2007 mà lại lập cái thớt như thế này, chủ thớt có ý gì vậy =.='

cocobello
31-12-2012, 08:35
Em thiết nghĩ, nếu mà không sao thì sao không thành lập một team chọi gà, cho nhau danh sách site, mỗi ngày cứ vào site của nhau(chạy Hotspot Shield) kích cho nhau cái, thế là mỗi anhh em tặng nhau vài đô la một ngày rồi.

Nếu bạn nghĩ ra được cách làm như vậy thì Google đã "nghĩ hộ" bạn trước đó phải lâu lắm lắm rồi ^^ Không ăn được của Google theo kiểu này đâu bạn. Ăn xổi ở thì lắm. Sớm muốn cũng ban acc thôi. Cố gắng mà chơi trong sạch :D

Aiday
31-12-2012, 08:59
hì hì. cuối tháng nó trừ gian lận luôn :)

gà mà
31-12-2012, 09:17
những ý tưởng ngộ nhất 2012........

VNN-MEDIA
31-12-2012, 10:15
hay hay hay. ý tưởng tốt đấy chứ
lại sắp có gà luộc rồi :p

anhtinhnet
31-12-2012, 13:17
Vâng, các anh nói phải. Em cũng mới mua mấy con gà về nuôi, chưa có kinh nghiệm, chưa tiêm phòng nên xin rút kinh nghiệm. Tiện thể đây, có bác nào làm SEO tốt, chơi AFF của amazon, em tặng cái nice script, chạy cũng ổn hoặc kết hợp làm cũng được. Em thiếu thời gian nên làm cho vui. các bác xem qua : http://games.blackhatauto.com

banner007
31-12-2012, 14:55
Em chào các anh
Site em mới chơi GÀ, mới được chấp nhận và em đã đặt quảng cáo lên site. Một ngày đẹp trời, do không vào được facebook, em tải cái thằng Hotspot Shield, cài và chạy, vào myip.net nó kêu "Anh đang ở Mỹ rồi nhé", vào thử facebook ầm ầm. Thói quen nghề nghiệp, vào site để update nội dung, cũng tò mò, và cũng cứ chắc chắn mình đang ở mỹ và No Proxy, nên kích thử cái quảng cáo xem sao. Oái, xem addon của Chrome, thấy được 1,5$.
Vậy, em xin hỏi là liệu thằng cha đẻ ra mấy con gà đó nó có khóa tài khoản của em không ạ. Hiện tại em vẫn thấy quảng cáo hiện ầm ầm. Và cũng không dám thử lại.
Em thiết nghĩ, nếu mà không sao thì sao không thành lập một team chọi gà, cho nhau danh sách site, mỗi ngày cứ vào site của nhau(chạy Hotspot Shield) kích cho nhau cái, thế là mỗi anhh em tặng nhau vài đô la một ngày rồi. He

ý tưởng rất tốt, nếu đem dùng vào thời điểm 2003 thì đảm bảo thu tiền, còn bây giờ không nên! Nếu bạn đi mỹ click 1 cái vào gà của mình nó còn biết nữa là... :D

anhtinhnet
31-12-2012, 15:35
Cũng có đọc qua các bài viết về adsense, công nghệ nhận dạng click của nó thuộc dạng đẳng cấp, phần tầng click mới sợ, nào là click 1, click 2, click 3, click 4...LOL
Tiện đây, anh em nào cần code chơi adsense đơn giản, em share cho dùng nhé. Em mới chạy mấy ngày, cũng được 2-3$ một ngày, công nhận thằng viết ra code đó pro thật, keke(sử dụng cronjob của server)
Demo : http://carinsurance.blackhatauto.com/

chuteo007
31-12-2012, 16:18
Em chào các anh

Mình nghĩ vô tình click chắc không sao, 1 2 click chắc không đáng kể. Tuy nhiên, có thể bạn muốn kiểm tra lại ga chạy tốt hay không thì nên truy cập từ một máy khác, ip khác, mac wifi khác, và lưu ý không nên sử dụng chrome.

anhtinhnet
31-12-2012, 17:01
Em sử dụng máy khác thì thấy vẫn bình thường các bác ạ, click có 1 cái, em cũng lo nhưng có lẽ nào nó bỏ qua, vì site em cũng mới, nó chưa muốn vùi dập đâu, he

Tràng lông rân
31-12-2012, 19:01
Em xin làm một chân click giúp bác, auto luôn cho bác, IP toàn mỹ luôn, mỗi giây thay một IP một lượt click, bác cho cái site cái :)

ước mơ
31-12-2012, 22:10
VN cần những nhân tài như bác này, quả thật quá giỏi đó em chưa bao giờ giám nghĩ kiếm được $ từ click face IP cả :)
Hy vọng các bác thành lập team sớm để lần lượt các tk sẽ ra đi, đi mãi mà k bao giờ sợ hết xăng :D

hoangan.jack
31-12-2012, 22:37
rất dễ ra đi trong núi tiếc nếu thử thêm lần nữa

trung__123
31-12-2012, 23:33
Đừng có ham, coi chừng đó @@~