PDA

View Full Version : Internet Explorer không xem được vnexpress.net

xuantruong0507
20-12-2012, 22:45
Cho mình hỏi tại sao IE của mình có thể xem được các website khác bình thường nhưng vnexpress.net thì lại xem giống như dùng điện thoại xem vậy, nó không ra được định dạng bình thường? Mỗi lần đánh địa chỉ www.vnexpress.net trên thanh address thì nó lại hiện thông báo "Do you want to open or save vnexpress_net from vnexpressnet?" nếu nhấn vào nút open thì nó hiện ra cái bảng Open with để mình chọn chương trình mở file đó, còn nhấn nút save thì nó lưu lại cái trang web. Hic, dùng Chorme hay firefox thì vào bình thường. Vậy là IE bị gì vậy? Mình có chụp cái hình nhưng mà attach vào DDTH không được.

tam_giang
22-12-2012, 05:05
Nếu bạn xem hai ngày trước đây thì dùng gì cũng chẳng xem được vì hình như nó bị .... tận thế. Hôm nay xem được rồi.

shopdung
23-12-2012, 11:38
trang đấy khá nặng mà tốc độ internet đợt này chậm nên load lâu thôi

TanDoanhvn
16-01-2013, 09:44
Mình đang dùng vẫn bình thường mà bạn !

buichienit
21-01-2013, 20:42
Đôi lúc mình cũng hay thế đấy, nhưng rồi tải lại trang là lại vào bình thường!

dokhacluan
03-03-2013, 15:20
Cho mình hỏi tại sao IE của mình có thể xem được các website khác bình thường nhưng vnexpress.net thì lại xem giống như dùng điện thoại xem vậy, nó không ra được định dạng bình thường? Mỗi lần đánh địa chỉ www.vnexpress.net trên thanh address thì nó lại hiện thông báo "Do you want to open or save vnexpress_net from vnexpressnet?" nếu nhấn vào nút open thì nó hiện ra cái bảng Open with để mình chọn chương trình mở file đó, còn nhấn nút save thì nó lưu lại cái trang web. Hic, dùng Chorme hay firefox thì vào bình thường. Vậy là IE bị gì vậy? Mình có chụp cái hình nhưng mà attach vào DDTH không được.

đổi sang dùng firefox đi , máy tớ vào bình thường :D

nino
03-03-2013, 20:24
đổi sang dùng firefox đi , máy tớ vào bình thường :D

thread này hồi năm rồi mà, net thì cứ điên điên, khùng khùng, mỗi ngày mỗi khác