PDA

View Full Version : Có nên chọn điện thoại HKphone?

hoithegian
17-12-2012, 08:46
Chào các bạn mình là sinh viên nên không có nhiều tiền, mình tham khảo thì thấy có nhiều người giới thiệu mua HKphone Revo S2, mình có xm qua thì thấy cấu hình khá tốt và xài Andriod 4.0, và giá rất hợp túi tiền sv. Nhưng mình nghe được rất nhiều thông tin trái chiều, người thì chê này nọ, người thi khen, mình ghét China, nhưng ko phải vì thế mà cái gì của China cũng tẩy chay cả, cái gì thật sự đúng thì mình nghe. Vì vậy mình xin hỏi có những bạn nào đẫ dùng Hkphone Revo S2 thì chia se kinh nghiệm cho mình với, cụ thể mình muốn biết máy dùng có bền ko? camera nó bảo là 8.0 MP có thật ko? hình ảnh chụp có sắc nét ko? dung lượng pin dùng được lâu ko?
Mong sớm nhận được nhận xét khách quan từ mọi người! thanks!

hoithegian
20-12-2012, 01:59
Sao ko có ma nào thèm giúp mình vậy nhỉ? cả tuần rồi, chẳng lẽ ko có ai từng dùng HKphone Revo S2 thật sao?

tienbichthuy002
21-12-2012, 14:55
cũng đã nghe qua dòng này .và bạn mình đã sài nói chung cũng bền đó .nhưng hỉnh ảnh chụp k sắc nét lắm 8.0 nhưng thua xa thằng IP3Gs nữa mà . mà tốt nhất nên xa hàng China k lắm bệnh lắm bạn

- - - Updated - - -

cũng đã nghe qua dòng này .và bạn mình đã sài nói chung cũng bền đó .nhưng hỉnh ảnh chụp k sắc nét lắm 8.0 nhưng thua xa thằng IP3Gs nữa mà . mà tốt nhất nên xa hàng China k lắm bệnh lắm bạn

hoithegian
22-12-2012, 08:37
Cho mình hỏi thêm vậy máy có hay hư lặt vặt không? thanks nhìu!