PDA

View Full Version : Chỉ mình thủ thuật video sau chạy liền video trước trong youtube?

kid1609
05-12-2012, 13:37
Mình đang cần up video lên Youtube nhưng mới up nên Youtube ko cho up video dung lượng lớn lên. Mình phải cắt nhỏ video để up lên, người xem sẽ rất bất tiện. Bác nào biết thủ thuật để khi up nhiều video lên, video tiếp theo có thể chạy luôn khi video trước kết thúc không? Vui lòng chỉ em với!

Em đã từng thấy video trên mạng làm như thế này, nhất là những video phim dài tập. Nhưng lúc đó ko quan tâm, giờ cần đến ko biết làm thế nào. Hic

Em cám ơn!

vnweb_services
05-12-2012, 13:41
ý là chạy trên youtube được liên tục hay chạy video trên web bác thông qua nguồn youtube, nếu là chạy trên web bác thì có thể can thiệp = script, youtube có cung cấp API loại này.

kid1609
05-12-2012, 15:24
ý là chạy trên youtube được liên tục hay chạy video trên web bác thông qua nguồn youtube, nếu là chạy trên web bác thì có thể can thiệp = script, youtube có cung cấp API loại này.

mình up để chạy trên youtube bạn ạh, mong được chỉ giáo.

Cám ơn bạn nhé!

nino
06-12-2012, 21:15
mình up để chạy trên youtube bạn ạh, mong được chỉ giáo.

Cám ơn bạn nhé!
hình như acc phải trả phí mới có thể up một đoạn video dài hoặc đoạn video có dung lượng lớn đó bác, acc free dĩ nhiên là có nhiều hạn chế!