PDA

View Full Version : Fast browser 5.3.1 ???

romanc
18-02-2003, 19:17
Tôi mới download trình duyệt fast browser 5.3.1 từ net xuống. Chì sau sử dụng 1 thời gian ngắn, trình này cứ hiện ra bảng yêu cầu registration code. Bạn nào có key của fast browser xin chỉ gìum. cám ơn

timdehoc
18-02-2003, 21:08
Name: Free User Code: 415521140

romanc
19-02-2003, 11:53
Chào bạn timdehoc ở Đà nẳng,
Tôi đã điền key của bạn giúp và Fast brower đã chấp nhận tốt, không còn đòi nhập code khi sử dụng nữa, thật tuyệt vời.
Cám ơn bạn rất nhiều vì sự giúp đỡ.
Nếu bạn không phiền thì xin tò mò một chút, làm cách nào bạn có được key của nó, nếu không tiện trả lời thì cũng không sao vì mình muốn học kinh nghiệm để sau này tự giải quyết những trục trặc tương tự.
Một lần nữa , rất cám ơn timdehoc.

truyenth
19-02-2003, 13:19
Trời ơi, kiếm ***** trên InterNet đầy rẫy luôn, chẳng wa là bạn chưa biết cách tìm kiếm thôi, hầu hết là đều tìm *****, rất hiếm ai mà tự viết ct ***** được, vì ko dễ dàng chút nào.

timdehoc
19-02-2003, 14:10
Đúng đó romanc ạ.

romanc
20-02-2003, 18:00
Ban timdehoc va ban truyenth men,
Co the chi cho cach tim tren net nhu the nao khong?
Cam on 2 ban

timdehoc
20-02-2003, 19:44
bạn có thể vào trang *****.arm để seach. Hoặc một trang nào đó, như google.com

truyenth
20-02-2003, 23:55
Bạn có thể vào trang www.astalavista.box.sk rồi điền tên ct mình cần tìm ***** vào trong mục Search đó, xác suất tìm được rất cao, nó sẽ tìm những link đến những trang có ***** mình cần tìm, nếu bạn thấy trang nào hay thì có thể lưu lại, để khi nào mình cần thì vào trang đó tìm, nói chung cũng ko cần thiết như vậy, bạn chỉ cần nhớ trang ở trên mình giới thiệu là đủ. Còn trang Google mình cũng đã dùng thử nhiều lần, nói chung là về tìm ***** cho ct thì nó ko được hay mấy, nó đưa ra rất nhiều thứ mình ko cần thiết, & lại link dài dòng lắm, chỉ có điều nó search rất nhanh. Còn cách thứ 2 là bạn có thể download ct Copernic Agent Pro về, version mới nhất tui đang dùng hình như là 6.01 thì fải, ct này search rất tốt. Bạn có thể vào http://jupsoft.host.sk/fosi/ để download ct Copernic có ***** sẵn luôn, & nhiều ct khác trong trang này, những ct trong trang này đều được ***** hoặc có ****** sẵn hết.

romanc
22-02-2003, 23:33
Ban timdehoc va ban truyenth men,
Toi da hieu, cam on 2 ban nhieu.