PDA

View Full Version : Phim Đêm trong căn nhà hoang -Nguyễn Ngọc Ngạn

ngothuaan
04-04-2007, 23:38
Coi phần hậu kỳ cuốn Thúy Nga Paris By Night mới đây với chủ đề Xuân Trong Kỷ Niệm, có giới thiệu bộ phim ma Đêm Trong Căn Nhà Hoang của nhà văn Nguyễn Ngọc Ngạn dựa trên tác phẩm truyện ma cùng tên. Nhìn đoạn trailer khá hấp dẫn và rùng rợn, kỹ xảo cũng không kém, không biết đã ra dĩa chưa nhỉ ? có "mạnh thường quân" nào up lên cho mọi người down xuống được không ? :D

vn123
04-04-2007, 23:58
Vấn đề là đã có lâu chưa. Nếu mà có khoảng >1 tuần thì ra hàng disk sẽ có

ngothuaan
07-04-2007, 00:39
trong dĩa Xuân của TNP thì nói trung tuần tháng 4 này sẽ phát hành, nhưng chắc sẽ có muộn hơn ở VN, chỉ mong chờ các đồng bào ở hải ngoại copy lại rồi up lên thôi :D

123peter_bt
02-06-2008, 08:45
coi phim ma nguyen ngoc ngan o dau?

phomacsudoi
02-06-2008, 09:10
phim nay ra đĩa lậu lâu rồi, mình đã coi cách đây hơn 1 tháng, bản DVD khá rõ,bạn có thể ra bất cứ tiệm băng dĩa nào cũng có thể dể dàng tìm mua>
Phim không hay, diễn viên diễn xuất dở, kỹ xảo chả có gì, hù doạ tầm thường, xem không có cảm giác rờn rợn như nghe đọc truyện. xem thua phim Oan Hồn củng của hải ngoại làm.
được cái là, em đóng vai ma thì xinh ngất ngây, nhìn con ma mà thèm ... chảy nước miếng.

3do
02-06-2008, 09:44
các bạn vào đây xem nhé

http://www.get.vn/video/search/dem+trong+can+nha+hoang/1

The Old Man
02-06-2008, 12:19
Đó là một trong những phim ma dở nhất trong các phim ma dở.
Coi được 10 phút thì tắt máy không thèm coi nửa.

Arkain
02-06-2008, 17:19
Đó là một trong những phim ma dở nhất trong các phim ma dở.
Coi được 10 phút thì tắt máy không thèm coi nửa.

May là em chưa coi phim này, cám ơn cụ TOM cảnh báo trước :D

Hồi "Oan Hồn" chiếu ngoài rạp thì cũng đi xem để ủng hộ, nhưng cũng chỉ đánh giá điểm D là cùng, nghe các bác nói cái này còn tệ hơn cả "Oan Hồn" nữa thì khỏi mất công :)

Thẳng thắn mà nói thì phim ma của Hollywood kinh phí hàng chục triệu $$ mà cũng dở như hạch chứ chẳng hơn gì phim kinh dị của người VN, nước pha màu xịt như vòi còn khán giả thì cứ ngồi...ngáp! Nếu thích sởn tóc gáy thì phải kiếm phim ma Nhật mà xem.

Cu Đơ
02-06-2008, 17:23
- Không hiểu sao, mấy phim ở hải ngoại làm xem không hay lắm. Nhất là diễn xuất cũng dở tệ...

AnhTuanKB
02-06-2008, 19:30
May là em chưa coi phim này, cám ơn cụ TOM cảnh báo trước :D

Hồi "Oan Hồn" chiếu ngoài rạp thì cũng đi xem để ủng hộ, nhưng cũng chỉ đánh giá điểm D là cùng, nghe các bác nói cái này còn tệ hơn cả "Oan Hồn" nữa thì khỏi mất công :)

Thẳng thắn mà nói thì phim ma của Hollywood kinh phí hàng chục triệu $$ mà cũng dở như hạch chứ chẳng hơn gì phim kinh dị của người VN, nước pha màu xịt như vòi còn khán giả thì cứ ngồi...ngáp! Nếu thích sởn tóc gáy thì phải kiếm phim ma Nhật mà xem.
Phải phải, ma nhật hoặc Tàu, nhưng Tàu coi chừng gặp phim nhảm

fantagear
02-06-2008, 19:36
Đồng ý, coi phim ma hay kinh dị Mỹ cũng ko bằng 1 phim ma Nhật. Nó rợn rợn thế nào đấy.

future_star
02-06-2008, 20:01
Em thấy phim ma Thái cũng hay đó chứ.

74117760
03-06-2008, 19:41
Kinh dị mỹ toàn là ... cháo lòng

ninhtam
04-03-2010, 10:35
mình muốn tải phim đêm trong căn nhà hoang của nguyễn ngọc ngạn.các bạn có biết không chỉ cho mình với nhé