PDA

View Full Version : BẢo VỆ TÀi KhoẢn Ga !!!

sonnv
04-04-2007, 11:19
dear all
các bác biết rồi đấy, chăm chỉ nhặt thóc chờ cho đến khi tài khoản đủ tiền mong nhận được cheque nhưng 1 ngày đẹp trời nào đó khi login vào tài khoản của mình thì nhận được tin sét đánh account .......
để bảo vệ tốt hơn tài khoản của mình, các bác có cách nào ngăn chặn nạn click ẩu và moniter được các ip đã vào site của mình và các ip đã click ad không?
mong được trao đổi kỹ hơn

------------------
1 chút: site của em đợt này đột biến cứ 20$ 1 ngày lo nhiều hơn sướng :)

tiamo86
04-04-2007, 12:09
ĐÚng roài
Hôm trước share key roài share 1 site vừa lập, buy domain roài host để chơi GA.
Bọn nó click thẳng tay ko hề khoan nhượng (chắc tưởng mình là pro nên phá acc cho hết tiền...)
Như ngày hôm qua acc ban đầu được 2.5$ (sau 1h up web hoạt động) đến cuối ngày...bùm phát lên gần 50$ (có 500 thằng vào thôi mà click lên tới ...gần 800 click) -> kiểu này ban acc là cái chắc vì bọn nó fake ip mà...lại phải buy cái domain mới roài (9$/năm chứ ít đâu :D)
Mấy ông VN cứ đòi share kinh nghiệm rồi send URL web để xem demo cách bố trí ads, khi send rồi là ngồi phá của nhau, không share thì các bác cứ bào giấu nghề...
Mong anh em hãy nghĩ tới người khác một chút, đừng ích kỉ như thế nhé...
Mong anh em hãy nghĩ tới người khác một chút

noactive
04-04-2007, 12:13
Tự bảo vệ mình là tốt nhất. Keke

thuốc115.com
04-04-2007, 12:29
ĐÚng roài
Hôm trước share key roài share 1 site vừa lập, buy domain roài host để chơi GA.
Bọn nó click thẳng tay ko hề khoan nhượng (chắc tưởng mình là pro nên phá acc cho hết tiền...)
Như ngày hôm qua acc ban đầu được 2.5$ (sau 1h up web hoạt động) đến cuối ngày...bùm phát lên gần 50$ (có 500 thằng vào thôi mà click lên tới ...gần 800 click) -> kiểu này ban acc là cái chắc vì bọn nó fake ip mà...lại phải buy cái domain mới roài (9$/năm chứ ít đâu :D)
Mấy ông VN cứ đòi share kinh nghiệm rồi send URL web để xem demo cách bố trí ads, khi send rồi là ngồi phá của nhau, không share thì các bác cứ bào giấu nghề...

Bác sướng thế, website của em thì chả có click nào

Harvey
04-04-2007, 17:08

tiamo86
04-04-2007, 18:06

Sao paste nguyên lời của tui vậy, cẩn thâạ coi là spam đó
Vừa nhận tin xấu đây.
Rất có nhiều người click nhưng acc vẫn ko tăng tẹo nào, kiểu này nó "vờn" mình vài ngày rồi ban lun cho tiếc đút ruột đây. GA ƠI LÀ GA
Khổ tôi chưa kìa, vừa buy host+domain hoạt động được vài ngày đã nguy cơ...phá sản.
Biết thằng nào phá ->tui tìm bằng được...KILL

thuốc115.com
04-04-2007, 18:11
nếu bị die account bác cho em mượn ho st và domain nhé

TieuThapNhatLang
04-04-2007, 18:32
Anh em cùng là Việt Nam với nhau, sao lại đi phá nhau nhỉ >.< , hy vọng là mọi người ở đây ủng hộ nhau và đoàn kết lại (lúc đó ai cũng được $$$$$ )

Bạn nào có source view IP click quảng cáo website mình thì cho xin cái, cám ơn rất nhiều, chứ ráng lắm 2 tháng được $100 mà bị banned thì....Tiền, công sức, domain, host mất cả

pegasus3009
04-04-2007, 23:50
addfreestats.com có ghi lại IP đó bạn.

sonnv
05-04-2007, 09:26
vào đăng ký phát được ngay, không bắt mình add code hay làm cái gì trên cái site mình yêu cầu monitor cả thì làm sao nó track được nhỉ? vô lý quá

noactive
05-04-2007, 09:51
Hix. Dùng adsense tracker ấy.