PDA

View Full Version : cần phần mềm tự động đăng nhập vào các trang web.

digitalknight
03-04-2007, 11:01
mình thường xuyên tham gia các 4fums, mỗi lần đăng nhập và phải điền user và pass rất mất công. anh em có ai biết phần mềm nào tự động đăng nhập ko? vd chỉ cần bấm chọn trang ddth.com là nó tự động điền user và pass rồi tự động vào trang web này luôn

p/s: có những trag web mà địa chỉ nó tự động đổi www1.***.***, www2.***.***, www3.***.*** thì phần mềm cũng biết mà tự động đăng nhập

cảm ơn mọi người rất nhiều. xin giúp giùm

Think different
03-04-2007, 11:28
Hầu như trong mỗi forum đều có dấu chọn "tự động đăng nhập cho lần sau", sử dụng chúng là được rồi, cần gì phải dùng phần mềm.

tiểu_sư_phụ
03-04-2007, 11:39
bạn chỉ cần cho nó ghi nhớ lại user và pass, sau đó ghi nó lại vào trong bookmarks của FF hay là IE là được. Lần sau vào bạn chỉ vào trong đó lấy ra tự động đăng nhập user và pass cho bạn

digitalknight
04-04-2007, 08:37
vì lý do an toàn nên PC đã được cài DeepFreeze, vì thế ko thể lưu user và pass trong IE hay FF được. Mình chạy phần mềm tự động đăng nhập này trên USB.

vikhoa
04-04-2007, 12:17
Thế thì bạn nên cài ShadowUser, tương tự DeepFreeze nhưng bạn có thể loại bỏ 1 số thư mục không bảo vệ. Chỉ cần loại bỏ thư mục Cookies là xong :)

www.ava.vn
04-04-2007, 14:14
Bạn dùng thử Roboform: www.roboform.com

====================
www.DIENDANTINHOC.vn
====================

meeokon
19-07-2008, 07:08
vì lý do an toàn nên PC đã được cài DeepFreeze, vì thế ko thể lưu user và pass trong IE hay FF được. Mình chạy phần mềm tự động đăng nhập này trên USB.
Sao bạn không cài FireFox Portable vào USB mà xài nhỉ, nó sẽ tự động lưu pass, web offline... mà không phụ thuộc vào máy tính.

HoChiDinh
26-07-2008, 10:40
Bạn go google . Sau đó tìm phần mền Bugmenot về sài thử coi . Tự động kiếm User và pass trên hệ thống sau đó đăng nhập . Tuy hơi bất hợp pháp tý nhưng Good lắm :)