PDA

View Full Version : Xin chỉ cách down phim đuôi .flv

saomoc123
02-04-2007, 12:14
em lướt web thấy mấy bộ phim đuôi .flv mà muốn down nó về lại ko được em dùng flashget hay hidowwnload down nó cũng ko được vậy có phần mềm nào giúp em down phim duôi .flv được ko vậy???với lại cho em hỏi có phần mền nào convert cái đuôi .flv thành cái đuôi nào để em ghi bộ phim đó vào đĩa cd sem trên dầu cd gia dụng ko anh chị.EM CẢM ƠN AI GIÚP CHO EM NHIỀI!!!!!!!!!!!!

spartacus
04-04-2007, 02:44
Ban dùng Internet download manager đi. Vào Option-->File Type điền thêm FLV vào nữa thì mỗi khi vào trang web có file *.flv nó sẽ hỏi bạn có down hay không thôi

lee7782
04-04-2007, 22:14
theo tôi bạn nên dùng Orbitdownloader để download trên google...youtube ...v.v ...( * flv & flash )
còn nếu bạn muốn coi trên đầu gia dụng thì cũng được ...vào google seach ra sẽ có soft cho bạn ngay ( VD :FLV to Video Converter - Convert flv to avi, flv to mpeg) .nhưng khuyên 1 đừng nên convert tốn CD thà rằng ra ngoài tiệm mướn về có khi rẻ hơn & chất lượng hơn ...vì file flv coi ko rõ lắm đâu ..(file bị nén quá nhiều ) :D

daibangrx
23-07-2008, 21:22
Mình xin chào các bạn trong diễn đàn tin học
Đây là lần đầu tiên mình tham gia vào trong diễn đàn nên mình chắc cũng chẳng có thể nào mà giải đáp thắc mắc cầu hỏi của các bạn mà mình chỉ mong rằng mình có thể học hỏi được nhiều hơn từ các bạn từ diễn đàn này mà thôi. Mình rất mong các bạn thành viên trong diễn đàn giúp đỡ mình cũng như nhiều bạn khác trong diễn đàn này nhé. Mình rất mong diễn đàn này là nơi trao đổi thông tin hữu ích
Thân chào và chúc diễn đàn ngày một phát triển

Đặng Văn Kiên
Địa chỉ: 249 Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận I
Điện thoại : 0904.711.248

duongtien
23-07-2008, 21:26
Dùng IDM,... Chuột phải > Chọn Download FLV Video with IDM................

vitieuanhhung22
31-08-2008, 21:29
bạn dùng IDM 5.14 đó, nó bắt link sẵn cho bạn luôn,nó hiện ra thông báo download video with IDM phía trên là down dc rồi đó
http://ucash.in/2ab971a
đây là bản IDM 5.14 mới nè :D(bấm vô đương link chờ 10s để nó load trang media fire ra nha