PDA

View Full Version : Cần cộng tác viên dự án website PHP làm trên CI (CodeIgniter) gấp

vietddbk
28-08-2012, 14:14
Xin chào các bạn trong cộng đồng, tôi đang có 1 dự án đang cần hoàn thiện, thiếu 1 số module

I) Front End:

1) Hoàn thiện giỏ hàng: hiện tại giỏ hàng đã ok, phần thêm vào giỏ hàng, xóa hàng, cập nhập số lượng, gửi đơn hàng lên hệ thống... vấn đề cần hoàn thiện là module đăng nhập, đang ký. Những người có tài khoản và đăng nhập mới thực hiện việc gửi đơn hàng và thanh toán. Thanh toán thì dùng cổng Ngân Lượng.

II) Back End:

1) Phân quyền động: Tất các các chức năng như quản trị sản phẩm, bài viết, khối nội dung... đều đã hoàn thành, vấn đề còn lại là phân quyền động, yêu cầu phân quyền đến danh mục của hệ thống.

- Quyền cao nhất: có quyền ở tất cả, quyền tạo ra các nhóm quyền quản trị, và thêm các quản trị viên. Ví dụ: thêm nhóm quyền ABX, được tham chiếu đến Quản trị sản phầm -> (danh mục 1, danh mục 2, danh mục n). Cấp quyền cho AdminK thì AdminK sau khi đăng nhập thì chỉ được phép vào phần quản trị sản phẩm, các thao tác thêm sửa xóa sản phẩm, chi load các danh mục (cha -> con) nằm trong nhóm quyền cấp phát ABX

antipro.vn
28-08-2012, 15:07
Không thấy budget và time frame nhỉ?

seaurchin
29-08-2012, 10:00
Đã pm vào inbox của bạn, có gì check nhé chủ thớt! :)

wwwcorelvn
29-08-2012, 11:43
bạn ơi mình tham gia với nhé

ngsanhdieu
06-11-2012, 14:43
Công ty mình cũng đang cần 1 số cộng tác viên biết CodeIgniter cho 1 dự án khá lớn về tin tức. Bạn nào có thời gian tham gia thì PM cho mình nhé.

nldtuyet
06-11-2012, 14:53
bên mình đang có thiết kế design và một anh coder rat là pro prao,pak nào có nhu cầu thì gọi nhé, mình làm partime ây mà. thanks all