PDA

View Full Version : T.Q Samsung Galaxy S3 i9300 HK (Mới 100%)

muasam24gio
24-08-2012, 14:50
Muasam24gio[.]com chuyên cung cấp các sản phẩm điện thoại giá hấp dẫn
YM: muasam24gio_com
Call: 01685.28.48.48

Hiện tại có 2 loại: 1 sim giá 4.8tr, 2 sim giá 3.8tr nhé!!!!!

SamSung Galaxy S3 I9300 là sự lựa chọn hoàn hảo để thỏa mãn cơn khát của bạn, với mức giá cực rẻ. Cầm Galaxy S3 trên tay, bạn sẽ luôn là tâm điểm của sự chú ý nhờ vào thiết kế bóng bẩy, tuyệt đẹp. từ khâu chọn vật liệu cho tới gia công của Galaxy S3 đều được chăm chút kỹ lưỡng để đảm bảo rằng máy có ngoại hình tới hoàn hảo người từng sử dụng S3 I9300 Cũng phải ngỡ ngàng.

Trang bị màn hình LCD với kích thước 4,8 inch, Galaxy S3 Hồng Kông đem lại chất lượng hình ảnh tuyệt vời , ngang ngửa với màn hình của Galaxy S3 Hàn quốc .Hình ảnh hiển thị trên màn hình có màu sắc cực kỳ sặc sỡ, tươi tắn với góc nhìn siêu rộng. Có thể nói với mức giá này, chưa có 1 sản phẩm nào đủ sức so sánh với Galaxy S3 Hồng Kông về chất lượng màn hình

Sử dụng công nghệ cảm ứng điện dung đa điểm hỗ trợ tới 5 ngón tay thao tác cùng lúc đem lại trải nghiệm sử dụng mượt mà.

Với hệ điều hành Android 4.0.4 có kho game hàng trăm ngàn đầu mục miễn phí, chip xử lý MTK6575 cực mạnh Galaxy S3 trở thành máy “chơi game bỏ túi “ mà bạn có thể dễ dàng mang theo bên mình. Galaxy S3 đồng hành bạn những giờ phút nhàm chán lúc chờ xe bus hay phải đợi 1 ai đó

Với camera 8MPx, Galaxy S3 Trở thành chiếc smarphone suy nhất trên thị trường có được trang bị này ở mức giá thấp. Chất lượng ảnh chụp từ Galaxy S3 cũng sẽ khiến bạn phải trầm trồ , thích thú vì độ nét cũng như màu sắc, độ sáng. Nhờ vào HDH Android, bạn có thể chia sẻ ngay bức ảnh chụp cho người than, bạn bè qua facebook hay bất kỳ trang mạng xẫ hội nào mà bạn đang sử dụng.

diubkhn
24-08-2012, 16:17
up giúp bác nè. chúc bác đắt hàng