PDA

View Full Version : Cần Giúp Xoá Pass Phần Mềm Disk Password Protection 4.8

tienhiepnokia
17-08-2012, 09:34
Help me!. Mình hôm qua ngồi cài chương trình bảo vệ HDD. Mình đã cài phần bảo vệ phần Boot. Bây giờ khởi động máy lên tới dấu nhắc thì bắt nhập passwrold. Mình quên pass bây giờ không biết phải làm sao. Ai giúp mình xóa bỏ pass này với. Mình đã ghost lại win nhưng ko được. thank mọi người quan tâm !

kiettt
17-08-2012, 10:01
Laptop hay desktop ?

Nếu laptop bạn enable phần HDD protection trong BIOS lên và quên pasword, không có cách gì gỡ được trừ khi nhờ hãng sản xuất can thiệp.

Nếu là desktop và bạn táy máy một chương trình protect nào đó, giờ có nước format cấp thấp ổ cứng, may ra còn xài lại được ổ cứng đó.

vu-ly-128
17-08-2012, 10:21
Help me!. Mình hôm qua ngồi cài chương trình bảo vệ HDD. Mình đã cài phần bảo vệ phần Boot. Bây giờ khởi động máy lên tới dấu nhắc thì bắt nhập passwrold. Mình quên pass bây giờ không biết phải làm sao. Ai giúp mình xóa bỏ pass này với. Mình đã ghost lại win nhưng ko được. thank mọi người quan tâm !

rất vui vì chủ thớt đã được mua HDD mới

tienhiepnokia
17-08-2012, 10:24
Chẳng lẽ không còn cách nào hay sao bác. Cài win vào ổ khác thì máy vẫn chạy bt truy xuất dữ liệu vẫn ok. Nhưng boot thì không được bắt nhập pass

tienhiepnokia
17-08-2012, 11:16
Upppppppppppppp. Ai cho mình xin pass mặc định của soft này với

nino
17-08-2012, 22:02
Upppppppppppp ai vào giúp em với

Upppppppppppppp cao thủ nào vào giúp mình với

bức xúc thì bức xúc, chứ bác up kiểu này chắc bị ban quá :boxing:

kiettt
17-08-2012, 22:19

Tên software thì không đưa, mà còn năn nỉ người khác cho password mặc định, bạn vừa phải thôi chứ.

Bạn đã thử "password", "123456" chưa ?

tienhiepnokia
17-08-2012, 22:41
Tên software thì không đưa, mà còn năn nỉ người khác cho password mặc định, bạn vừa phải thôi chứ.

Bạn đã thử "password", "123456" chưa ?

Tên Soft đây bác. "Disk Password Protection 4.8" Em thử rồi nhưng không được. Em boot ổ khác thì vào vẫn truy xuất data bình thường nhưng khi bật máy thì bắt phải nhập mã mới boot được. Mọi người thông cảm nha tại em hơi bức xúc. thank mọi người quan tâm