PDA

View Full Version : Đã có ai học ở hoctudau chưa ạ?

haidang94
06-08-2012, 08:41
Lang thang trên mạng em có tìm thấy 1 trang web dạy về lập trình web là hoctudau. com. Thấy giá cả cũng ok đặc biệt là với sv ^^. Nhưng em có mấy chỗ còn phân vân:

- Không biết học tuần mấy buổi? Giờ giấc mỗi buổi ra sao?
- GV có nhiệt tình ko? (tại em sợ học online nộp $ xong rùi đem con bỏ chợ thì...)
- 1 khóa học trong bao lâu?

Em đã tìm hiểu về thầy giáo trên mạng thấy cũng đáng tin cậy nhưng vẫn muốn tham khảo thêm ý kiến của các anh/chị và các bạn vào thời điểm này. Nếu em có lỡ nói câu gì động chạm hay xúc phạm ai thì mong bỏ qua cho em ^^!

Thank mọi người đã đọc!:)

zmt264
06-08-2012, 10:51
Lang thang trên mạng em có tìm thấy 1 trang web dạy về lập trình web là hoctudau. com. Thấy giá cả cũng ok đặc biệt là với sv ^^. Nhưng em có mấy chỗ còn phân vân:

1- Không biết học tuần mấy buổi? Giờ giấc mỗi buổi ra sao?
2- GV có nhiệt tình ko? (tại em sợ học online nộp $ xong rùi đem con bỏ chợ thì...)
3- 1 khóa học trong bao lâu?

Em đã tìm hiểu về thầy giáo trên mạng thấy cũng đáng tin cậy nhưng vẫn muốn tham khảo thêm ý kiến của các anh/chị và các bạn vào thời điểm này. Nếu em có lỡ nói câu gì động chạm hay xúc phạm ai thì mong bỏ qua cho em ^^!

Thank mọi người đã đọc!:)

Cái này em hỏi vào đây: http://www.ddth.com/showthread.php/444402-C%E1%BA%A7n-%C4%90%C3%A1nh-gi%C3%A1-v%E1%BB%81-Hoctudau-Com/page13 thì có lẽ hợp lý hơn, vì đã có topic rồi, mà nó không phải là quá dài nên cũng không cần phải mở 1 topic mới

Về cái 1 và 3 thì em có thể add nick Yahoo: hoctudau , đây là nick tư vấn của hoctudau.com, để hỏi.

Cái 2 thì để các bạn khác đánh giá vậy, nói chung mỗi người mỗi ý nhưng chuyện đem con bỏ chợ là không có.

tcthoidai
06-08-2012, 23:10
học chùa ở ngoài :D và trả sức để học là dễ hiểu nhất :D