PDA

View Full Version : Gặp sự cố với tài khoản facebook, nhờ mọi người giúp

hoangtungo
02-08-2012, 09:46
Xui thật, nhờ mọi người giúp đỡ mình.
Mình đang online fb thì có ng` add friends mình, mình bấm vào trang của họ xem, tìm chỗ gửi tin nhắn, nhưng ko thấy nên mình dùng trình gửi tn of fb, mình lấy cái tên trên thanh địa chỉ ( ví dụ facebook chấm com xẹt hoangtungoc (cái vụ <50 post ko up links)) thì mình lấy là hoangtungoc a móc facebook chấm com rồi gửi tn vào đó, xong fb hiện ra bảng j đó mình quên rồi nhưng cuối cùng nó đưa tới trang này, và mình ko thể vào đc fb nữa, điều tệ nhất là cái sim vietnammoblie mình dùng active mình vứt rồi. (tại dùng sim viettel ko được nên lấy cái sim km ra xài tạm). Bây h ko bik làm sao. Nhờ các bạn giúp với, mình cảm ơn nhiều.
Đây là hình:

hoangtungo
02-08-2012, 09:50
Chức năng hạn chế 50 bài mới up link làm mình ko up đc ảnh lên, làm sao đây?

hoangtungo
02-08-2012, 09:53
Nói chung là nó nói thế này:

Please complete a security check
Security checks help keep Facebook trustworthy and free of spam.
Nhập mã xác nhận

A code was sent to your following number: 841882134918

Khi bạn nhận được mã xác nhận,xin nhập mã đó dưới đây. Việc này sẽ giúp việc xác nhận chủ quyền tài khoản của bạn.

Resend code

Mã Bảo mật

Mình ko up hình đc vì diễn đàn buộc >50 bài mới đc up link

thanhtuanforever
02-08-2012, 22:17
Mình chưa gặp hiện tượng này bao giờ cả vì hàng ngày toàn onl FB bằng máy tính. Xin chia buồn cùng bạn.

akikoivn
04-08-2012, 12:00
Cái này thì mình chịu, mình cũng hay online trên di động nhưng chưa gặp vấn đề như bạn. Hỏi mấy anh điện thoại xem sao nhé.

SiPomelo
09-08-2012, 13:47
cái này thì bạn phải làm lại cái sim vietnammobile,nó gửi cho bạn cái code,không thì reg acc mới thôi bạn ơi

chanhoacompany
19-08-2012, 13:39
Tui chưa gặp hiện tượng này bao giờ cả , mới àh nha

hoama12
19-08-2012, 21:03
mình hay online bằng điện thoại nhưng chưa gặp trường hợp như của bạn bao giờ. Có lẽ là do cái sim vietnammobile của bạn rồi.