PDA

View Full Version : gioi thieu

congtinh
29-03-2007, 12:42
minh tu gioi thieu minh la :phan cong tinh
dia chi mail:pcutinh0687@yahoo.com
minh hien la sinh vien nam 2 truong dhsp tp hcm khoa toan-tin

tuanta4
29-03-2007, 15:41
Mình tên Trần Anh Tuấn hiện ở ĐN và công tác tại FPT-Mobile Đà nẵng.

nam hải
30-03-2007, 10:27
Mình tên là Nguyễn Xuân Anh hiện đang là sv năm thứ nhất đang theo học ngành lập trình phần cứng và mạng khoa công nghệ thông tin tại trường Việt Tiến TP Đà Nẵng. Rất vui khi được giao lưu cùng các bạn. Mong được các bạn giúp đỡ nhiều

xinvmc
02-04-2007, 13:44
Xin chào đại gia đình DDTH, mình là xinvmc hiện là sinh viên năm thứ hai khoa CNTT ĐHKH Huế, xin các sư huynh giúp đỡ cho người mới đến. Hehe. Thanks

nguyenquancl
02-04-2007, 23:21
Mình xin tự giới thiệu, mình la Nguyễn Huy Quân, sinh viên nam thứ 5 kỹ sư CNTT- ĐHVinh. DĐ: 0976555020

graphicvnfx
03-04-2007, 15:39
Chào các bạn!
Mới tham gia nên rất vui được anh em diễn đàn giúp đỡ trong việc Help me!!!!!
Tên tôi là : Nguyễn
Hiện đang quản lý Site đồ họa đang phát triễn mạnh:
www.graphicvnfx.com hoặc www.graphicvnfx.net
Với hàng trăm Tutorial về Corel- Photoshop- Illustrator - 3D....
Với kho download trực tiếp trên Host GVFX
Rât mong muốn cùng nhau giúp đỡ và chia sẻ .......
Rất vui được các bạn ghé thăm....

tptp
03-04-2007, 23:49
Xin chào tất cả mọi người!
Rất vui khi được làm quen với mọi người.
Mình là Thư Phương hiện đang sống ở Huế, là thành viên mới của ddth .

Dang Bao Khanh
04-04-2007, 21:45
Lời chào từ Hà nội
Chao tat ca moi nguoi o dien dan-
Xin giới thiệu tôi là Đặng Bảo Khánh ( Sinh ra ở phố Bảo Khánh hoặc là chị của Bảo Ngọc trong Hồng Lâu Mộng ). Tôi hiện nay là nhà Nghiên cứu xã hội học, chuyên nghiên cứu về Gia đình, trong đó có nghiên cứu Tình dục học, Gái mại dâm... những vần đề hiện nay đang "HOT"
Tôi thì không còn trẻ như các bạn ở diễn đàn đâu, chắc là tôi là 1 thành viên Già nhất. Nhưng cũng không kém các bạn trẻ đâu nha! Biết Chat, biết Tìm kiếm các thông tin ở trên WEB cực giỏi (Luu y la nhung trang WEB tiến bộ ấy nhé), Hát KARAOKE rất hay ,Dancing cũng tạm dựoc (Miễn là kô giẫm vào chân bạn nhảy là đc chứ gì), Buôn dưa lê, bán dưa hấu thi thôi rồi , lúc nào cung vui như Tét ay. Giới thiệu hơi bị nhiều, Stop here nhe
See you
Đăng Bảo Khánh

danghquang
05-04-2007, 09:46
Minh ten la Dang Hong Quang, la cong chuc mot co quan tai Da Nang, minh rat vui duoc lam quen voi cac ban DDTH. Minh rat thich tin hoc nhung kien thuc han che, mong cac ban giup do nhieu.
Chao than ai .
Email cua minh: danghquang@yahoo.com

le van dong
05-04-2007, 10:51
Mình tên là LÊ VĂN ĐÔNG mình mới gia nhập diễn đàn mong các bạn ủng hộ giúp đỡ mình, mình thích được giao lưu học hỏi cùng các bạn,thích làm quen với nhiều người .
Mình quê ở THANH HÓA , nơi mà con người rất dễ mến các bạn à hi vọng mình cũng không phải là trường hợp ngoại lệ hiiiiiiiiiiiiiiiii