PDA

View Full Version : Trước và sau Thuê BackLink đến khi chấm dứt hợp đồng?

banchanto
11-07-2012, 15:15
Em có thằng bạn đang làm dự án dự kiến sắp tới thuê backlink vài trang PR cao, webshop chuyên về nội thất, có bác nào rành và rảnh tư vấn giúp em về mảng nội thất thì nên trao đổi backlink với những trang có nội dung như thế nào là chuẩn để tăng cường cho web, cái thứ 2 nữa là sau 1 thời gian 6 tháng, 1 năm .. mà chấm dứt hợp đồng ngưng backlink đó thì web site có ảnh hưởng không? và nếu có mức độ ảnh hưởng như thế nào? THANKS trước >> giay da nam (http://giayhn.com/giay-da-nam#www.ddth.com)

newqazter
13-07-2012, 08:59
Thì mình mua tại trang có liên quan đến nội thất, thiết kế là được, những trang có nội dung khác thfi cũng được nhưng hiệu quả sẽ thấp hơn trang cùng nội dung.

ittuananh
13-07-2012, 21:56
Theo kinh nghiệm thì sau 2 đợt cập nhật PR thì site bạn sẽ ổn định và có thể ngưng mua text :)

P/s: bác nào mua text PR 7 chất lượng cao linkout dưới 15 text thì PM mình, 1tr/text - yh: kenvinpham

newqazter
14-07-2012, 09:02
Theo kinh nghiệm thì sau 2 đợt cập nhật PR thì site bạn sẽ ổn định và có thể ngưng mua text :)

P/s: bác nào mua text PR 7 chất lượng cao linkout dưới 15 text thì PM mình, 1tr/text - yh: kenvinpham

Trước có hỏi bác về trang PR7 .gov, thì thấy link trong frame từ 1 trang pr5, 0 biết lần này thế nào

ittuananh
14-07-2012, 11:17
Trước có hỏi bác về trang PR7 .gov, thì thấy link trong frame từ 1 trang pr5, 0 biết lần này thế nào

Trang nào nick yahoo bạn là gì nhỉ ???? trước h mình bán đều PR 7 chính xác mà, sao lại có PR 5 @@

newqazter
16-07-2012, 08:48
Trang nào nick yahoo bạn là gì nhỉ ???? trước h mình bán đều PR 7 chính xác mà, sao lại có PR 5 @@
Ví dụ trang dongthap ấy, bác rao pr7 mà lần trước em check thấy link được đặt trong iframe từ trang con pr5. CÒn có lần bác spam yahoo bán textlink all page trang .gov giá 500k nữa, em thấy lạ nên hỏi vậy :D

À quên, còn cái lạ nữa là khi chat bác bảo bên bác độc quyền text link các trang .gov, cái này lcsu chat 0 để ý, vừa xem lại log chat thì thấy cũng hơi mát:D