PDA

View Full Version : Tip Seo wap

anh2604
04-06-2012, 19:53
Hello,

Hiện em đang tập seo trên wap, nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu, liệu seo trên wap có giống với seo cho browser trên máy tính?.

Tư vấn cho em vs. Thanks!

nanalove
04-06-2012, 20:02
Tưởng vào học được bí kíp để thêm vào bộ não vài thủ thuật, ai ngờ vào đây thây câu hỏi to đùng. tiêu đề sock quá đi thôi ^^. Lót dép lào ngồi hóng cao thủ

bangtieu
04-06-2012, 20:23
ax ax phải thêm dấu ? vào chứ bạn
mình cũng đang quan tâm vấn đề này, có cao thủ nào chỉ bảo ko ?

automotive
04-06-2012, 20:28
bác nghĩ người ta seo người ta lại chỉ bác chứ

tips thì lên google khỏi cần lập topic nhé
nhiều forum nói về cách seo rồi còn muốn được người ta chỉ á
thế gian này chỉ tiền thôi có mấy người .

nanalove
04-06-2012, 21:07
bác nghĩ người ta seo người ta lại chỉ bác chứ

tips thì lên google khỏi cần lập topic nhé
nhiều forum nói về cách seo rồi còn muốn được người ta chỉ á
thế gian này chỉ tiền thôi có mấy người .
Hình như bác là quỳnh sóc sơn :D, cũng lâu ngày,
Em thì nghĩ khác bác. vì em chưa làm về wap bao giờ nên em không chia sẻ.
Chứ những thứ bác học được trên google, google tự viết ra chắc :D. Phải có người chia sẻ, bác mới học được những thủ thuật từ trước đến nay. Cho đi là nhận lấy, nhưng cho đi tất cả thì không nên :D.
Và nhân đây cũng nhắc nhỡ chữ ký của bác, vì trỏ link đến site 18+. Để lâu e rằng các bác lớn nhìn thấy thì....

automotive
04-06-2012, 21:21
Hình như bác là quỳnh sóc sơn :D, cũng lâu ngày,
Em thì nghĩ khác bác. vì em chưa làm về wap bao giờ nên em không chia sẻ.
Chứ những thứ bác học được trên google, google tự viết ra chắc :D. Phải có người chia sẻ, bác mới học được những thủ thuật từ trước đến nay. Cho đi là nhận lấy, nhưng cho đi tất cả thì không nên :D.
Và nhân đây cũng nhắc nhỡ chữ ký của bác, vì trỏ link đến site 18+. Để lâu e rằng các bác lớn nhìn thấy thì....

hix nói vậy chứ người ta cũng như mình thôi không biết thì ?

chữ ký bt mà hầu hết là webmaster phần lớn họ cũng trải nghiệm những vấn đề này ai muốn thì xem còn ai không muốn thì thôi .

ngoài ra backlink chút mà :D thế gian chuộng của chuộng công nào ai có chuộng người không bao giờ

su47
04-06-2012, 23:37
seo wap về cơ bản thì giống như web nhưng đòi hỏi cap cấp về các chỉ số

student9x
27-11-2012, 00:17
hài. tưởng vào đây có gì hc đươc ai ngờ đang seo cái wap mãi mà không lên buồn

student9x
27-11-2012, 00:41
Hello,

Hiện em đang tập seo trên wap, nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu, liệu seo trên wap có giống với seo cho browser trên máy tính?.

Tư vấn cho em vs. Thanks!
seo tip wap là thế nào mình không hiểu cho lắm b nói rõ ra dc không

cavang125
27-11-2012, 00:56
tips, trog tips, trick ấy bạn :)) nghĩa là thủ thuật SEO cho trang WAP á ;) theo mình thì cứ nội dung dễ truy cập, thao tác, tiện lợi thì nhiều người vào thôi, và từ khóa hồi mình mới biết tới wap qua con nokia 6100 là free app lol tìm khá nhiều, free app, ung dung mien phi... và nội dung phải có nhiều, bạn phải có cơ số dữ liệu về nội dung cần seo trc á lol

wilsoninlove
27-11-2012, 00:57
Kiếm tài liệu về SEO wapsite khá hiếm, bạn lên các forum chuyên về di động, wap sẽ tốt hơn ^^