PDA

View Full Version : [DIS] Bạn thấy buổi họp mặt 16/2 thế nào ?

vikhoa
17-02-2003, 10:04
Hôm qua chắc các bạn đã chơi rất vui, rất mệt và cũng có thể bạn thấy không vui tí nào :)

Dù sao cũng được, hãy phát biểu cảm nghĩ của bạn trên này nhé !

Đầu tiên, vikhoa xin thay mặt BTC cảm ơn tất cả các bạn của DDTH đã "thức khuya, dậy sớm", làm hàng trăm việc cho buổi họp mặt mà đúng ra các bạn không phải làm :) Xin cảm ơn : katrina, monkey, nuhontim, asus, Neo, maxx, yuna, mhuy81, venus, bpmtri, caotrung, chucuoi, sonic, nhócnòngnọc, quaitieutu, quangvu, Dolphin và nhiều bạn khác mà vikhoa không nhớ tên hoặc không biết tên :)

Cũng xin cảm ơn các bạn của Amthuc đã chuẩn bị "lương thực" cho ngày hôm qua : rất ngon (tuy rằng vikhoa chỉ ăn được có chút xíu), cảm ơn các bạn đã tổ chức các trò chơi rất vui và thú vị. Cảm ơn MB đã có một chương trình đố vui rất hay, rất sinh động tuy rằng DDTH chưa quen chơi kiểu này và đã thua 1 cách thê thảm :.( . Cảm ơn các em bên YAN đã cùng với DDTH thực hiện công việc chuẩn bị và các việc khác cho buổi họp mặt, cảm ơn về trò chơi âm nhạc của YAN đã giúp mọi người biết thêm được nhiều hơn ngoài cái computer của mình.

Xin cảm ơn nhà tài trợ AceCom Indochine đã hỗ trợ rất nhiều cho buổi họp mặt này, cảm ơn các cô chú bên CLB PĐP, cảm ơn các anh chị phóng viên đã cất công đến để chụp ảnh và viết bài.

Và nhiều hơn hết, vikhoa xin cảm ơn tất cả những ai đã tham gia vào buổi họp mặt, chính các bạn mới là những nhân vật chính của buổi họp mặt này :) Các bạn đã chơi rất nhiệt tình, rất sôi động, và rất trí tuệ nữa !

Về cảm nghĩ riêng, vikhoa thấy ấn tượng nhất là trong cuộc thi ráp hình của MB tổ chức. Hình ảnh cả 3 đội còn lại "chạy nhanh như gió" lên để ráp hình và nhinhi của DDTH thì cứ thong thả từng bước đã tạo ra một ấn tượng cho tất cả mọi người tại đó :D Và cuối cùng thì "con rùa" DDTH đã thắng 3 "con thỏ" của các diễn đàn còn lại nhờ vào cái đầu chứ không phải đôi chân, mình đi chậm mà vẫn làm nhanh hơn những người còn lại (hì hì, cho khoe 1 chút vì dù gì đây cũng là trò mà DDTH thắng giòn giã nhất trong khi trò đố vui thì thua thê thảm).

Giờ thì vikhoa nhường lời lại cho các bạn đó...

Các bạn có thể xem thêm 1 số ý kiến ở đây :

http://www.diendantinhoc.com/showthread.php?s=&threadid=11600

http://www.diendantinhoc.com/showthread.php?s=&threadid=11596

quaitieutu
17-02-2003, 10:16
Hiện giờ Quái cũng nói....không thành lời được nữa nên cũng....nhường lời cho các bạn luôn :D:D:D

bpmtri
17-02-2003, 10:17
Hic hic, hậu họp mặt mới thê thảm thiết!

Maxx
17-02-2003, 10:19
Về đến nhà là Maxx ngủ ngay lập tức không còn biết trời trăng gì nữa ?? Vui quá nhưng mà cũng mệt quá
hihi

Asus
17-02-2003, 10:31
Vui thì cũng vui lắm, nhưng mệt thì cũng mệt hết hơi luôn. VK ... run tay hết thi Bowling nỗi luôn.

thivu
17-02-2003, 10:55
uh...vui thiệt đấy...nhưng sao dân tin học tụi mình kém quá hà...đề tụi Boom ẵm giải hết...chán quá....

thivu
17-02-2003, 10:57
hey...
bác bpmtri kể về hậu họp mặt cho bà con nghe với con.....đi tăng 2 mà không nói cho tụi này biết gì cả...làm về sớm quá chẳng biết đi đâu....tức quá hà....

Navy
17-02-2003, 11:00
Trời ơi có tăng 2 mà không báo trước cho tui biết , làm tui tưởng thề là hết về nhà , buồn quá . ông vikhoa đâu sao không báo cho các thành viên lúc mặt biết đi chơi tăng 2 , tui từ Biên Hòa lên 30 km mà đi chơi chưa đã , mà chơi cũng vui lắm , chỉ có điều con trai trong diễn đàn tin học sao nhiều hơn con gái , kiểu này dương thịnh âm suy quá ,

Asus
17-02-2003, 11:06
Đi tăng hai là VK đi ... thi chứ có đi chơi đâu mấy bạn.

colormunster
17-02-2003, 12:55
mình thì thấy buổi họp mặt rất có ý nghĩa, lần đầu về nước nhưng thấy các hoạt động của các bạn ở vn cũng rất tích cực, mong là sẽ có những buổi như vậy để chúng ta có thể gần nhau hơn.
Mình chỉ có cơ hội 1 lần tham gia họp mặt , nên mình cũng mong sẽ có những buổi gặp mặt như vậy ở nước ngoài, dành cho những người không có điều kiện như mình.
Thôi chào

XP Virus
17-02-2003, 13:08
vui thì vui nhưng tiếc nhất cái CD Final thui ! siefried cũng nói như vậy đó nhưng không sao ! cũng tại mình hấp tấp !

yuna_admirer
17-02-2003, 13:15
híx .
Chào colormunster , sao em gái của anh không đi vậy ? tiếc hùi hụi .

coolwaterm
17-02-2003, 13:29
chào các bạn, mình chỉ mới tham gia ddth nên cũng không biết gì nhiều về diễn đàn, mong các bạn có thể tìm hiểu và biết thêm các member của ddth.com.

vikhoa
17-02-2003, 13:39
To XP Virus : Anh sẽ chép tặng 2 đứa em bộ CD đó. Thấy tụi em tức đến suýt khóc luôn nên tội nghiệp 2 đứa "Mod em" quá :)

Bữa nào đi bắn CS thì đem cho em nhé, nhớ nhắc anh.

Đi tăng 2 là đi "xả hơi" và nạp thêm năng lượng vì vikhoa và các bạn còn lại đã quá mệt rồi, hì hì. Mọi người không chịu ở lại phụ dọn dẹp nên làm sao mà "được" đi tăng 2 !!!

Rút kinh nghiệm lần sau nhé, có làm thì mới có ăn mà !

khunglongcoi
17-02-2003, 13:40
chào mọi người. Họp mặt vui nghê:). còi ở bên nhóm Lơ lơ lơ do chucuoi phụ trách, tuy ít thành nhưng chất lượng. Chỉ tiếc cho diendantinhoc mình ở phần thi đố vui, cố dỏng tai nghe để rồi nghe ra thì bị Boom ẵm mất:(. Qua dịp này cũng đã biết được chân dung của một số nhân vật chủ chốt của diẽn dàn như vikhoa, yuna hay chucuoi rồi!:)

retafu
17-02-2003, 13:51
Minh moi tham gia DDTH gan day nen cung khong biet ro ten , mat mui cac ban ra sao ca, nen khi tham gia thi cung chi biet vai ban thoi . Neu lan sao co to chuc nua thi xin de nghi nen chup hinh de post len day roi mo ta nguoi nao ten la gi de cac ban biet mat. Cai phan cau hoi ve tin hoc thi "chung chung" qua , dai loai nhu "co nhieu dap an" nen hoi bi ky ky lam sao a ! Co may cau DDTH gio tay nhanh qua nen bi mat quyen thi dau that la uong.

Siegfried
17-02-2003, 14:29
To anh Vi Khoa:hi hi,tụi em tiếc như vậy thôi,đường đường là hai Mod games mà để cho một thành viên của yêu âm nhạc lấy mất,mà lấy bởi cái câu hỏi dễ ợt mới tức chứ.Chuyện CD dể tính sau đi anh Khoa.
Điều thứ hai mà em thấy là tụi Movies Boom xỏ lá,muốn xỏ diễn đàn tin học của mình.Hễ trả lời đúng là các thành viên bên Movies Boom cứ chọn các câu tin học của phe ta để ta bị trừ điểm chơi không hà.
Điều thứ ba: Diễn Đàn ta có thể nói là có thể vô địch rồi,nếu chúng ta đừng suy nghĩ quá xá là sâu xa.Sie chứng kiến rõ hình ảnh Admin thân mến của ta giơ tay lên che mặt,vừa lắc đầu vừa cười,còn phía phe ta thì trả lời câu nào cũng sai bét nhè (kể cả những câu tin học,sở trường của ta mết chết chứ).Đáng tiếc là câu trả lời của anh Quangvu,và câu hỏi về virus I Love You.Thồi,đáng tiếc thật.
Điều thứ tư:Sie và XP Virus rất vui vì đã làm được phần Design cái thẻ đeo BAN TỔ CHỨC (dân nghiệp dư nên khi làm hơi run,sợ cái thẻ đeo làm xí quá).
Xin chân thành cảm ơn 4 Forum đã tạo điều kiện cho chúng ta có cơ hội giao lưu,thi đua,học hỏi lẫn nhau.Mong là sau này sẽ có thêm nhiều lần tổ chức như vậy.
Viết mệt quá,phù......

saito_hajime
17-02-2003, 14:36
Mình bận về quê nên không thể đi họp mặt được, nghe các bạn kể lại mà còn thấy tiếc hùi hụi nè, không biết khi nào mới có lại những buổi như dzậy nữa đây, mong rằng sẽ sớm được ra mắt và lúc ấy các member sẽ trang bị cho mình một bộ vía riêng của diễn đàn chúng ta .hehehehe

Nicholas
17-02-2003, 16:05
Chào 2 Mod games, tại anh Khoa thấy member của YAN cố gắng nên khuyến khích thui, chứ câu trả lời hình như là hơi bị thiếu. Mấy bài soundtrack FF đó trên mạng nhiều lắm, tha hồ down load.

Ghostlake114
17-02-2003, 16:09
Cắc cớ thiệt
Thôi bác data ơi, sao đi đâu cũng thấy chích người khác thế
:D, mà toàn chích dân KT thôi.
Bên box em bác bảo là "KTS ra trường vào làm ở chỗ tôi......"nghĩa là bác đã đi làm, có thể là làm to nữa cơ. Nhưng sao bên này bác lại bảo là "cho em biết để em còn vào đó học"???:D:D:D:D:D:D

Nhócnòngnọc
17-02-2003, 16:36
;)
Mình là nhóc nòng nọc, hôm wa là lần đầu tiên mình đã đi họp diễn đàn.
Và mình nghĩ rằng ý kiến thì đã có nhiều, nên mình kô đưa ra ý kiến, nhưng mà mình nghĩ, Vi Khoa, và tất cả các bạn khác đã làm hết mình để xây dựng cho chúng ta 1 sân chơi. Vì vậy chúng ta nên đóng góp ý kiến sao cho lần sau sẽ tốt hơn phải kô các bạn??:)
Mình thật sự rất tiếc là mình đã kô góp phần gì cho buổi họp mặt, một phần vì mình hơi bận, Một phần vì mình chỉ mới tham gia, va kô ưen được nhiều bạn lắm. Cho nên nếu lần sau, Nếu diễn đàn cần thì mình sẽ sẵng sàng tham gia hết mình!!!!!!!!
Mình nghĩ dĩên đàn tuy đong thành viên, Nhưng khi cần làm 1 việc gì cụ thể thì lại khó tìm được nhân lực, vì vạy lần sau, mình nghĩ, khi nào cafan người để làm gì đó thì ta nên thành lập 1 BTc cụ thể, như vậy sẽ khoa hoc hơn..........
thôi , nói nhiều was rồi, nói chung là bây giờ nòng nọc cũng Dzui, vi hôm wa làm đội trưởng đội biển Xanh, waajy cũng sướng,
Nhưng mà có 1 nỗi buồn là có một cô bé, kô biết thấy Nhóc dễ ghét was hay sao mà lợi dụng trò chơi tát lén Nhóc đau điếng hà...
Các thành viên biển Xanh nào truy tìm đượ cô nhóc ấy, Nhóc Nòng Nọc Xin hậu ta.....................
:cool:

chucuoi
17-02-2003, 16:46
lơ..lơ..lơ.....:rolleyes: !!! Cám ơn những góp ý của các bạn. Dù sao đi nữa đây cũng là 1 buổi họp mặt lớn đầu tiên nên BTC cũng còn những thiếu xót, nhưng túm lại chúng ta đã có được 1 buổi họp mặt thật vui, thật nhiều tình cảm, gắn bó và đã "kết nối" thành công các bạn lại với nhau phải không nè ?!.......
Đây thật sự là buổi giao lưu có ích và ý nghĩa! Chúng phải cố gắn để duy trì "kết nối" mà ta đã tạo được. đừng để nó phải "rớt mạng"......Rồi chúng ta sẽ có thêm những con đường mới, những niềm vui và những thành công mới...!!! Nhưng hãy nhớ nè!!! Chính mỗi các bạn làm nên những điều đó đấy!!!..lơ..lơ...lơ...:cool:

TDCT
17-02-2003, 16:57
Bài viết được gửi bởi Siegfried
To anh Vi Khoa:hi hi,tụi em tiếc như vậy thôi,đường đường là hai Mod games mà để cho một thành viên của yêu âm nhạc lấy mất,mà lấy bởi cái câu hỏi dễ ợt mới tức chứ.Chuyện CD dể tính sau đi anh Khoa.
Điều thứ hai mà em thấy là tụi Movies Boom xỏ lá,muốn xỏ diễn đàn tin học của mình.Hễ trả lời đúng là các thành viên bên Movies Boom cứ chọn các câu tin học của phe ta để ta bị trừ điểm chơi không hà.
Điều thứ ba: Diễn Đàn ta có thể nói là có thể vô địch rồi,nếu chúng ta đừng suy nghĩ quá xá là sâu xa.Sie chứng kiến rõ hình ảnh Admin thân mến của ta giơ tay lên che mặt,vừa lắc đầu vừa cười,còn phía phe ta thì trả lời câu nào cũng sai bét nhè (kể cả những câu tin học,sở trường của ta mết chết chứ).Đáng tiếc là câu trả lời của anh Quangvu,và câu hỏi về virus I Love You.Thồi,đáng tiếc thật.
Điều thứ tư:Sie và XP Virus rất vui vì đã làm được phần Design cái thẻ đeo BAN TỔ CHỨC (dân nghiệp dư nên khi làm hơi run,sợ cái thẻ đeo làm xí quá).
Xin chân thành cảm ơn 4 Forum đã tạo điều kiện cho chúng ta có cơ hội giao lưu,thi đua,học hỏi lẫn nhau.Mong là sau này sẽ có thêm nhiều lần tổ chức như vậy.
Viết mệt quá,phù......
Hình như Squall bên YAN trả lời câu này phải ko, ổng là fan ruột của Final mừ :-) Mừ chơi games hay dzới chịu khó nghiên cứu về game là 2 chiện khác nhau phải ko :-P
Tui thấy có lúc cũng hỏi toàn câu của Ẩm thực ko mừ, nếu họ chọn câu về tin học thì đáng lẽ chúng ta phải mừng chứ sao lại kiu là "xỏ lá" <- dzui là chính thôi mừ :-)

thivu
17-02-2003, 18:08
bao giờ tổ chức họp mặt riêng nhà mình hả bác vikhoa ơi....tui thấy vụ này vui quá trời

uyentttu
17-02-2003, 18:44
hi chú cuội ...........lơ lơ lơ nè ..........

uyentttu
17-02-2003, 18:45
To yuna : sao em biết bạn gái của QV là cái PC hả yuna , QV ơi , QV chứng minh cho uyentttu đi .........

babygalaxian
17-02-2003, 18:58
Chào mọi người. Baby xin tường thuật lại diễn biến của buổi họp mặt hôm qua cho những người nào không được đi cùng biết nhé:
Vào khoảng 9h20 thì diễn đàn bắt đầu khai mạc với lời giới thiệu ban đầu của đại diện công ty Acecom và về cuộc thi "con đường của tôi". Kế tiếp là 4 đội lơ lơ lơ, biển xanh, kim dương và Heliken gặp mặt riêng từng đội trong vòng 15'. Sau đó là sự giới thiệu đầy tính nghệ thuật của 4 đội (baby thích nhất là điệu cười đặc trưng của đội kim dương vì baby ở trong đội này mà). Kế tiếp là trò chơi vận động, hấp dẫn nhất là màn bịt mắt đập heo vì heo thì không đập mà cứ nhằm đầu đối phương mà đập, may mà không sao. Nhưng còn trò ở phía đối diện thì baby không được chơi nên không biết. Sau đó là màn đố vui về âm nhạc, tiếc nhất cho admin vì đã đoán trúng Clint Eastwood??? mà không chịu trả lời đành chịu mất 20 điểm. Nhưng sau đó qua phần clip thì admin của chúng ta trả lời hầu như đúng hết, không biết có biết trước câu hỏi chưa (em nói đùa thôi, đừng nhìn em như thế, admin :) ). Kế đến là màn hấp dẫn nhất: ăn.... Buổi chiều thì có cuộc thi ghép ảnh, phần thi này coi bộ diễn đàn ta mạnh nhất, tuy xuất phát rất chậm nhưng lại hoàn thành xong trước (nhưng baby cũng để ý là admin có giúp đội ta bằng cách dán lại những tấm bị rơi còn của đội khác thì admin bắt đối phương đem về, hehe...). Cuối cùng là phần thi trắc nghiệm, diễn đàn của chúng ta tuy đông nhưng bị thua te tua, để boom lấy hết giải, cả những câu về tin học làm cho admin của chúng ta lắc đầu liên tục. Kiểu này admin phải huấn luyện cho các thành viên 1 khoá trước khi đi thi đấu mới may ra. Đến đây thì buổi họp mặt kết thúc.
Hôm qua là lần đầu tiên baby đi dự họp mặt diễn đàn nên không quen ai cả, và cũng không làm quen được ai hết nên suốt buổi chỉ đi có 1 mình, buồn quá. Chỉ có cái là thấy được dung nhan của vi khoa mà bấy lâu nay webmaster của chúng ta cứ giấu mãi. Baby có ý kiến là lần sau nếu tổ chức họp mặt thì nên có phần giới thiệu và làm quen với các thành viên của diễn đàn để chúng ta có thể kết được nhiều bạn hơn. Tuy nhiên cũng xin cảm ơn ban tổ chức đã tổ chức được 1 buổi họp mặt có quy mô cũng khá lớn cho 4 forum của chúng ta.

misty
17-02-2003, 19:14
VKhoa ơi, có thể post hình và giới thiệu vài thành viên của DDTH ko?
Misty vào DDTH cũng lâu rồi mà chưa biết mấy người hết

trithuc
17-02-2003, 20:16
hic.. buoi hop mat that la hic....

nu_hon_tim
17-02-2003, 20:46
trời ơi
hôm họp mặt tui thật tình buồn 2 người
caotrung :đầu tiên là không nhớ nick name của tui, sau đo thì bỏ tui đi đánh lẻ
nhinhi : tui hận bà lắm.................

chuotcoduoi
17-02-2003, 20:51
hehe ddth dzui ghê .. bữa nào ddth đi họp tui sẽ bon chen đi ké .. :D :D

nhinhi
17-02-2003, 21:31
To nu-hon-tim: hận Nhinhi thì cứ hận....vì nếu như thế thì nu-hon-tim sẽ hận dài dài....mà dùng chữ hận nghe kinh khủng quá, làm Nhinhi nổi da gà...
Họp mặt như thế là thành công rồi, dĩ nhiên là không tránh khỏi những sai sót, nhưng như thế là good rồi.

nu_hon_tim
17-02-2003, 22:21
vậy thì chữ gì nghe mới dễ thương đây

vikhoa
17-02-2003, 22:49
Chuyện 2 người thì để 2 người giải quyết chỗ khác nhé. :)

Dù gì thì admin cũng chẳng biết được đáp án đâu, trừ các câu về tin học. Đố dễ thế mà chẳng trả lời được mới chán. Đúng là DDTH nghĩ "cao siêu" quá, mấy cái đơn giản nghĩ không ra gì hết. Kỳ đi họp mặt ở Quang Tiến đã đố mấy câu "khó mà dễ" kiểu đó rồi mà vẫn bị mắc lừa... hic....

Mấy trò của MB, vikhoa trả lời được gần hết vì thứ nhất là biết khá nhiều về Movies, thứ 2 là quen với cách chơi của MB kiểu đó rồi. Có điều nằm trong BTC nên không được đứng ra giúp đội nhà. huhu...

Titanium
18-02-2003, 00:33
Đi thi, ko họp được

dreamboy812002
18-02-2003, 00:46
hhichic, nghe cả nhà kể chuyện đi chơi mà thèm quá, hay hè này bác Admin làm một vụ nữa đi, để các members đang ở 4 phương trời về VN chơi sẽ có dịp gặp mặt cả nhà....nhớ nhà quá, thiệt thòi vì không được đi chơi quá..huhu :(

Navy
18-02-2003, 03:05
Vk ơi ! cho tui đăng ký thêm 1 đĩa finall đi nghe quảng cáo hay quá
hôm bữa đó phần âm thanh hơi dỡ , nhưng rất vui , mà VK kiếm dủm chương dance , hôm đó chiếu trên màn hình đó , nó hay hay , cho biết tên cũng , thanks trước nha.

monkey
18-02-2003, 09:31
www.idance.co.kr

vikhoa
18-02-2003, 09:38
Nó banned IP của Việt Nam mới tức chứ !

yuna_admirer
18-02-2003, 09:46
heheheh .

nó không banned IP của tui .

tmtu1980766
18-02-2003, 10:36
Này nhé!! Sau mấy sư huynh không nói sớm là chỉ lên đó để chơi mấy trò chơi thôi làm tui cấn công lặn lội từ Cần Thơ lên mệt muốn chết luôn!!!!!!!
Lần sau nếu có thì có thể thông báo và bật mí một chút luôn nhé!!
Dù sao cũng thành thật cám ơn BTC đã "bạo gan" đứng ra tổ chức một buổi họp mặt như thế!!
Chưa có đồ đồng phục nên nhìn vào khó phân biệt giữa các member với nhau,
Tạm biệt

vikhoa
18-02-2003, 11:21
Bạn ơi, tôi không biết rằng bạn muốn gì hơn nữa trong buổi họp mặt vừa qua ? So với các lần họp mặt trước của riêng DDTH thì nó đã hơn nhiều lần rồi cả về quy mô, tính sôi động và sự thú vị của nó. vikhoa cảm ơn tấm lòng của bạn đã lặn lội từ Cần Thơ lên đây, nhưng cũng không cần vì thế mà đi đâu bạn cũng phải "kêu ca" lên như vậy.

Mến,

thaolyonline
18-02-2003, 11:54
To Yuna: Hehehe... Chảnh dzữ hén! Cái chảo của SSP sắp bị gỡ rùi đó. Lúc đó... nhà lầu cũng giống nhà lá thui hen... ;)

babygalaxian
18-02-2003, 12:46
Các bạn cho hỏi là làm sao download chương trình dance ở trong trang web www.idance.co.kr vậy? Đây là trang web hàn quôc nên baby không biết download ở chỗ nào cả. Nếu bạn nào biết thì chỉ giùm nhé, cảm ơn nhiều.

retafu
18-02-2003, 13:01
cai trang han quoc do no ban Ip viet nam thiet roi ! vao khong duoc . Ban co the download o day ne http://www.sports-net.or.kr/user/idance/data/D-Player%20Setup.exe
May cai plugin , character , dacing sequence thi tim van chua ra cho de down

caotrung
18-02-2003, 13:01
Bài viết được gửi bởi nu_hon_tim
trời ơi
hôm họp mặt tui thật tình buồn 2 người
caotrung :đầu tiên là không nhớ nick name của tui, sau đo thì bỏ tui đi đánh lẻ
nhinhi : tui hận bà lắm.................

KIM DƯƠNG ..... bebebe , hehehe lol
chào quý dzị , bữa nói chung là cũng được rồi , riêng trung thì .....oải quá , khan tiếng luôn :(
nuhontim ui anh đã nói rồi mà , vậy mà còn oán anh , hic , nói thiệt anh cũng tiếc cái lẩu dê lắm chứ bộ :confused:
vi khoa bữa đó cũng oải không kém , chơi 3 ván bowling mà không vá nào trên 150 ;)

Asus
18-02-2003, 13:45
Ha, sao ông hận NhiNhi dử vậy Nuhontim, có phải là tại bữa đó NhiNhi không cho ông ăn không? Tui thấy ông cháp dử lắm mà. Thôi không nói chuyện này nữa nha, chuyện riêng của hai người thì qua Box ... chít chát giải quyết vậy.

To Caotrung: Asus cũng ... tắt tiếng rồi nè, la mệt quá hà (bebebe).

To Baby: Sao hôm đó hỏng nói trước, Asus tiếp chuyện cho đỡ buồn (mà cũng hỏng có thời gian nữa ... hic).

Chắc ddth của chúng ta phải tổ chức thêm một cuộc chơi như vậy nữa mới được. Hôm đó bận quá chưa kịp làm quen với ai hết, tiếc quá hà ...

venus
18-02-2003, 14:40
Phải công nhận là diễn đàn tin học mình oai nhất, vì đa số trưởng nhóm của các nhóm là member của diễn đàn mình :D
Thiệt thòi quá vikhoa ơi....làm lại hiệp 2 đi, hôm CN phải về đi làm, không tham gia được hiệp 2 :( hic...

babygalaxian
18-02-2003, 15:43
Vậy thì trưởng nhóm Kim Dương là ai vậy, Venus?

bpmtri
18-02-2003, 16:17
Trưởng nhóm Kim Dương là cao_trung. Mod của box Thư giãn & box Giao lưu đó bạn. Tui cũng là một thành viên của nhóm Kim Dương nè ;)

Siegfried
18-02-2003, 17:27
Nhóm Kim Dương là nhóm ít người nhất đó.Sie cũng trong Kim Dương nè.

quangvu
18-02-2003, 17:35
Bài viết được gửi bởi uyentttu
To yuna : sao em biết bạn gái của QV là cái PC hả yuna , QV ơi , QV chứng minh cho uyentttu đi .........
Yuna nói sai bét ,Đó là VỢ chứ có phải BẠN GÁI đâu .
Mà có ai chứng minh Vợ mình là Vợ của mình bao giờ ,có phải thế không nào ?

mhuy81
18-02-2003, 18:05
Công nhận hợp mặt đông dzui quá không biết ai là ai.......trái đất cũng nhỏ hen gặp 3 diễn đàn kia tự nhiên gặp lại mí đứa bạn cũ mà...không biết nói gì hết......
Cám ơn ban tổ chức đã nhiệt tình giúp buổi hội ngộ thành công.

venus
18-02-2003, 19:29
Không những dzui mà còn có người bị bắn tên và đã chết vì 1 em xinh lắm.... Khoa ơi, giúp đỡ em nó đi.....
Hắn tỉ tê vậy nè, em chết vì 1 em xinh lắm bên movieboom, nhưng em không biết nick và cũng không biết tên...

squall leonhart
18-02-2003, 19:45
Xin lỗi các bác, cái tên Squall mà đã "lỡ tay" giành mất bộ đĩa soundtrack FF là em đây ạ.
Thật ra, mới đầu em ko có ý định sẽ giành bộ đĩa ấy đâu ạ (vì nhà em đã có đủ bộ soundtrack FF từ 1 - 10 rồi) nhưng khi thấy 1 anh chàng DĐTH hùng dũng đứng lên phát biểu "Tui ko biết tên nào hết". Máu nóng dồn lên mặt, chạm tự ái con nòng nọc đối với hàng triệu fan FF trên thế giới nói chung & bản thân em nói riêng & em đã... giơ tay lên lúc nào ko biết. Đến lúc định thần lại thì bác VK đã gọi em lên từ lúc nào... Kệ, lỡ rồi chơi lun. (May mà em đã vận dụng hết kỹ xảo + kinh nghiệm bản thân nên cuối cùng cũng trả lời được câu hỏi này :D)

Sau phút giây huy hoàng & kinh hoàng ấy (dzì bị 1 đống người wen có, lạ có, wái có (wái là do nắm wần em mà giực giực á :D)... em bị lâm vào tình trạng khủng hoảng, bị xì-trét cao độ. Tên "trời đánh thánh vật" nào đó đã chôm mất cái đĩa của em. ÚI GIỜI ƠI! CÁI ĐĨA CỦA EM, OE OE OE, HUHUHU.... :((:((:((

ttvnonline
18-02-2003, 20:06
các bác có thể kể hết cho tuiem nghe được ko ?

uyentttu
18-02-2003, 22:10
Bài viết được gửi bởi quangvu
Yuna nói sai bét ,Đó là VỢ chứ có phải BẠN GÁI đâu .
Mà có ai chứng minh Vợ mình là Vợ của mình bao giờ ,có phải thế không nào ?

Thấy chưa yuna lol

uyentttu
18-02-2003, 22:19
khietlam nhà ta cũng trùm sò lắm nha , trước giờ ăn thì khietlam là thành viên của ddth , khi đến giờ ăn tự nhiên uyentttu thấy khietlam có đeo quả cà trên áo ( chi tiết hơn , vì sợ mấy bạn không đi họp mặt không hiểu : member của amthuc.com thì có đeo quả cà để phân biệt với các nhóm khác đó mà ) , biết tại sao mà khietlam deo quả cà không , vì nếu là member của amthuc.com thì được ưu tiên hơn , hình như có thêm trái cây hay sao đó , vì khi đó raven cũng chôm được mấy miếng cho uyentttu mà bị member của amthuc.com bắt gặp hihihihi......... raven ơi , khi nào rảnh để uyentttu tạ lỗi nha ...hè hè hè ......... raven nhỏ như vậy mà có võ đó nha .........

uyentttu
18-02-2003, 22:26
[QUOTE]Bài viết được gửi bởi squall leonhart
[B]Xin lỗi các bác, cái tên Squall mà đã "lỡ tay" giành mất bộ đĩa soundtrack FF là em đây ạ.

uyentttu thấy cái đĩa đó ở trên bàn đó , thấy mấy người hỏi uyentttu là của ai mà , sau đó thì sao hổng biết , squall leonhart thông báo thử xem .........

Hy vọng là lấy lại được đĩa nha . :D

stanley
18-02-2003, 23:55
tui chua duoc gap mat cua Vikhoa nua.Bua do co viec nen phai ve som,buon ghe.

tranquanghoc
19-02-2003, 07:41
hội nghị bàn tròn nên tổ chức thường xuyên.

nu_hon_tim
19-02-2003, 08:02
bác Dương ơi có địa chỉ mail để gửi bài thi "cong đường của tôi" chưa vậy ?
em viết xong rùi nè mà không biết là gửi cho ai cả ?

venus
19-02-2003, 08:21
Bài viết cuộc thi "con đường của tôi" được khuyến khích gửi bằng e-mail về: acecom@hcm.vnn.vn (Với sub: bài dự thi "con đường của tôi").
Ngoài ra mọi người có thể gửi bằng đường bưu điện về:
Cô NGUYỄN THỊ NGỌC DUNG
AceCom Indochine Co.,Ltd
50 Tôn Thất Tùng, Q.1, TP.HCM
Các bạn tham gia đi và cố gắng lọt vào Top 10 để được đi Mũi Né ;)

vikhoa
19-02-2003, 08:55
uyentttu thấy cái đĩa đó ở trên bàn đó , thấy mấy người hỏi uyentttu là của ai mà , sau đó thì sao hổng biết , squall leonhart thông báo thử xem .........

Hy vọng là lấy lại được đĩa nha . :D

Trời đất, vậy là cái bộ CD đó cuốn theo chiều gió rồi hả ?
HUHUHUHUHUHUHUHU uổng công vikhoa để dành, không dám bóc nó ra nữa...

it_email
19-02-2003, 16:32
Mình cũng biết ban tổ chức vất vả lắm chứ!mình chỉ muốn đóng góp chút ý kiến cho dđ hay hơn thôi mà!

the_brightsun
19-02-2003, 17:45
tiếc cho tui quá trời luôn, tui ở Huế nên không thê tham gia được, bạn nào có ảnh chụp hôm đó thì post lên cho mọi người cùng xem nhé.

chokobo_kupo
19-02-2003, 20:41
Dzui lắm !!! Mọi người hãy chuẩn bị cho buổi họp mặt lần sau tốt hơn nữa nhé !!!

chuotcoduoi
19-02-2003, 21:32
Bài viết được gửi bởi venus
Không những dzui mà còn có người bị bắn tên và đã chết vì 1 em xinh lắm.... Khoa ơi, giúp đỡ em nó đi.....
Hắn tỉ tê vậy nè, em chết vì 1 em xinh lắm bên movieboom, nhưng em không biết nick và cũng không biết tên...
hehe em nào vậy ?? mô tả lại đi tui giới thiệu cho .. :)) :))

chuotcoduoi
19-02-2003, 21:40
sẵn tiện hỏi lun là lúc đó có em nào chơi trò chơi với tui mặc áo đỏ á , ở đội Kim Dương, .. nói nick mà tui search ko thấy :D :D

stanley
19-02-2003, 21:59
em ay o ben Amthuc ma

chuotcoduoi
19-02-2003, 22:26
hcihcic vậy hả ?? thankkk nhe .. :D :D

sonicxpx
19-02-2003, 22:34
sonic ko quen ai quen ai ngoài anh Vikhoa, Yuna, DP, Vantruong khi đi họp hết.Thiệt tình, vô DDTH cũng kha khá rồi nhưng ít post bài nên chẳng ai biết sonic cả.Chán quá.

vikhoa
19-02-2003, 22:42
Coi bộ bà con có nhu cầu "hậu họp mặt" hơi nhiều đó :) Vậy chắc 1 tháng nữa làm thêm 1 buổi nho nhỏ để còn được gặp lại mấy người mà "biết nick nhưng search không ra" đó chứ nhỉ ?

vikhoa
19-02-2003, 22:45
Bài viết được gửi bởi sonicxpx
sonic ko quen ai quen ai ngoài anh Vikhoa, Yuna, DP, Vantruong khi đi họp hết.Thiệt tình, vô DDTH cũng kha khá rồi nhưng ít post bài nên chẳng ai biết sonic cả.Chán quá.

Chưa phạt chú em là còn may đó. :cool: Bữa nào mà gặp DP thì chắc phải phạt 1 chầu vì cái tội đi họp mặt mà toàn ...ngồi, chẳng thèm chơi gì cả. Lần sau họp mặt là cho đứng hết, chẳng có ghế cho ngồi đâu.

chuotcoduoi
19-02-2003, 22:58
Bài viết được gửi bởi vikhoa
Coi bộ bà con có nhu cầu "hậu họp mặt" hơi nhiều đó :) Vậy chắc 1 tháng nữa làm thêm 1 buổi nho nhỏ để còn được gặp lại mấy người mà "biết nick nhưng search không ra" đó chứ nhỉ ?

hehe đc đó Khoa .. đi họp mặt dễ search hơn .. :D :D

Asus
20-02-2003, 13:14
Hic, cuộc chơi đã qua nhưng dư âm còn xót lại. Đến giờ này còn thấy chỉ như ngày hôm qua. Dư âm vui cũng còn mà dư âm mệt cũng chưa phai.

Hic, họp mặt ... tiếp đi bà con...

khietlam
20-02-2003, 13:19
khietlam nhà ta cũng trùm sò lắm nha , trước giờ ăn thì khietlam là thành viên của ddth , khi đến giờ ăn tự nhiên uyentttu thấy khietlam có đeo quả cà trên áo ( chi tiết hơn , vì sợ mấy bạn không đi họp mặt không hiểu : member của amthuc.com thì có đeo quả cà để phân biệt với các nhóm khác đó mà ) , biết tại sao mà khietlam deo quả cà không , vì nếu là member của amthuc.com thì được ưu tiên hơn , hình như có thêm trái cây hay sao đó , vì khi đó raven cũng chôm được mấy miếng cho uyentttu mà bị member của amthuc.com bắt gặp hihihihi......... raven ơi , khi nào rảnh để uyentttu tạ lỗi nha ...hè hè hè ......... raven nhỏ như vậy mà có võ đó nha .........
:rolleyes: Nè bạn , tui không biết bạn có lộn tui với ai không mà nỡ lòng nào nói tui trùm sò vậy hả ???.
Tui là người ăn ít nhất đó !!! khietlam chỉ có một và không bao giờ bắt cá hai tay đâu bạn ạ !
Bực quá xá !

venus
20-02-2003, 17:45
30/4 đi biển chơi đi vikhoa ơi.................... đi 2 ngày 1 đêm á ;)

consoilangthang
20-02-2003, 19:09
2 đêm 1 ngày đi nha, thế sẽ "chất lượng" hơn :D

retafu
20-02-2003, 21:35
Hau party di ViKhoa ! A ma trong day co ai co may chup hinh ky thuat so khong ? Co gi lan sau chup may bo post len cho ba con xem .

uyentttu
20-02-2003, 21:51
Bài viết được gửi bởi khietlam
:rolleyes: Nè bạn , tui không biết bạn có lộn tui với ai không mà nỡ lòng nào nói tui trùm sò vậy hả ???.
Tui là người ăn ít nhất đó !!! khietlam chỉ có một và không bao giờ bắt cá hai tay đâu bạn ạ !
Bực quá xá !

:confused: khietlam nè , vì hôm đó có một người tròn trịa cũng đứng gần uyentttu , lúc đó có một người cũng là mod của diễn đàn nói : "đây là khietlam nè " thì uyentttu mới biết khietlam chứ , uyentttu cũng hỏi lại : " khietlam là mod của box nào " mà , chứ không bao giờ uyentttu lại nói vu vơ mà không có căn cứ đâu ..... Nếu hôm đó người nào đó nói giỡn thì uyentttu xin lỗi khietlam nha , và hôm đó uyentttu có nói chuyện với người mà uyentttu nghĩ lả khietlam đó cũng vài lần , uyentttu cũng luôn luôn nghĩ là chúng ta vào diễn đàn này thật vui vẻ , góp ý lẫn nhau , chứ không hề có ý gì đâu .

uyentttu
20-02-2003, 21:59
To khietlam : có thể khietlam không biết đấy thôi , chứ hôm đó uyentttu cũng đeo quả cà trên áo , hihihì chỉ vui thôi mà với lại dù ở bất kỳ tình huống nào thì mình phải luôn luôn năng động để phù hợp với mọi hoàn cảnh chứ phải không ???? Qua chuyện này thì uyentttu biết rằng có thể uyentttu chưa diễn đạt hết ý của mình cho khietlam hiểu rồi .......

ice
20-02-2003, 22:37
tui thì vừa mới tham gia vào diễn đàn nên chưa biết ai cả,khi đọc được thông báo mình rất háo hức muốn đi nhưng mà cuối cùng cũng ko dám đi vì sợ ko quen với ai thì sẽ đơn độc 1 mình,buồn ghê luôn

uyentttu
20-02-2003, 22:43
Có gì mà ngại ice à , uyentttu cũng không biết ai , có một người quen mà cũng hổng đi nữa , nhưng vô đó thì quen cũng nhiều thôi , quan trọng là mình , phải lăn xả vào ..... " không nói thì không ai biết mà "....

Navy
20-02-2003, 23:42
Khi nào tổ chức đi chơi báo nha , tui thích đi lắm ,
còn chương trình dance không ai có hả tui down trên mạng không được ai có thì báo cho biết đi ghi địa chỉ nơi bán cũng được tui siêng đi lắm , cần gấp để học nhảy nhót tí mà

squall leonhart
21-02-2003, 10:29
Cám ơn các bác, em tìm được cái đĩa ấy rồi :D
Mừng wé chòi! :D

uyentttu
21-02-2003, 10:36
Sao tìm được vậy ?

KEM_WALL
21-02-2003, 20:29
họp mặt thế cũng khá rùi, nhưng BTC nên chú ý hơn về phần trang trí cho khu họp mặt, nhìn thấy hơi nản, ah mà hôm đó walls nhớ phần đố ddth của chúng ta trúng được 2 câu mà ( walls trả lời câu virus với ngôn ngữ lập trình ) mà sao ai cũng nói thất bại năng nề vậy, có bàn thắng danh dự cũng khá rùi ;)

Navy
21-02-2003, 20:54
KEM_WALL nói đúng đó . hôm tui tới rất đúng giờ còn bỡ ngỡ tìm hoài mà chẳng thấy baner của ddth đâu cả . hồi mới các member tới đem baner ra dán tôi mừng quá trời .
còn về câu hỏi thì phải thông cảm , do các thành viên của diển đàn còn lạ nhau chưa thông nhất được ý kiến nên không thể hoàn toàn trả lời đúng , một cũng một phàn ta suy nghĩ cao quá nên mấy câu dễ điều bí cả , thì cuộc chơi cho vui , giao lưu , thắng thu chẳng sao cả xin các huynh đừng chấp nhất hhhhhhhhhhhhaa

it_email
21-02-2003, 21:21
hum!hi vọng lần họp mặt sau dđ ta sẽ thắng lớn!

Navy
21-02-2003, 21:24
chắc rồi ! nhưng muôn vậy cần thêm các buổi giao lưu để các thành viên hiểu nhau hơn trao đổi nhiều hơn mở mang được nhiều kiến htức hơn chịu không .....

nhinhi
22-02-2003, 18:29
Mọi người nói chí lí đó...họp mặt làm quen ngày 8/3...tổ chức đi chị Venus... Rùi sau khi đã quen biết hơn 1 chút thì đi....đâu đó 1ngày 2 đêm như anh Sói nói..hihihihi;) :cool:

yuna_admirer
22-02-2003, 18:35
Sau khi Diển Đàn có HeadQuatter thì chuyện gặp gở giao lưu chỉ là chuyện nhỏ ...

yuna_admirer
22-02-2003, 18:40
Cuộc họp lần sau , đề nghị Raven hay Maxx hay ai ai cũng được , hack giùm cái máy của Vi Khoa , để biết trước đáp án .

kittylove
22-02-2003, 19:23
ủng hộ việc họp mặt 8/3, bữa đó trường cho nghỉ, yên tâm ăn chơi, hoan hô cái trường của tui.

Navy
22-02-2003, 21:48
Ok tui chịu đó , 8/3 nhằm thứ 7 tui đi học buổi chiều rồi , vậy tổ chức buổi tối đi được không . bạn nào nữ sẽ được ưu tiên .. duyệt nha ......

Maxx
23-02-2003, 13:46
Để coi họp mặt 8/3 à
Chắc các bạn sẽ có một bất ngờ thú vị đấy
hihì

ice
23-02-2003, 20:19
đúng rồi họp mặt đi ICE ủng hộ 2 tay 2 chân luôn

vikhoa
23-02-2003, 22:57
Đồng ý ! 8/3 sẽ họp mặt DDTH thật lớn :). Chờ 1 tuần nữa sẽ có thông báo chính thức.

nmthuan
23-02-2003, 23:46
Ngày đó tui sẽ kiếm cho bằng được các Mod, hic... hôm bữa 16/2 đi họp mặt phải về sớm vì lý do lãng xẹt , bạn gái mình an chay cả tuần, hu hu... thế là đành phải về sớm, tức qué trùi.

Asus
24-02-2003, 14:07
Trùi, 8/3 đi họp mặt chắc chết với nấy ... girl trong dd này qúa, đến ngày đó họ tha hồ ... làm eo nha. Chuẩn bị đi mấy Mod nam.

tmtu1980766
24-02-2003, 14:30
Hi ba con!!
kế hoạch chi tiết 8/3 nếu có nên đưa lên sớm để bà con đóng góp ý kiến nhe Vikhoa!!!
Nhưng chắc chắn một điều là ngày đó cánh man chúng mình sẽ bị "đè bẹp" luôn, chuẩn bị tinh thần đi nhé????!!

ice
24-02-2003, 15:02
nhưng mà mình chưa quen một bạn nào tr6n đây cả,sợ lúc đó lại chi có một mình

Siegfried
24-02-2003, 15:38
Vậy thì Ice cứ đi đi rồi sẽ quen hà.

trunghieu113
24-02-2003, 15:55
xin cho biết vài địa chỉ dowload e-book tiếng việt về cntt

nu_hon_tim
24-02-2003, 16:16
trời ơi chắc tui phải chốn luôn quá
họp mặt ngày thường thì hổng có member nữ nào tham gia
nghe họp mặt vào ngày 8/3 là thi nhau mà ủng hộ
chốn lun khỏi đi ...hihihi (ở nhà cho khoẻ )
to: trungheu13 : lộn tiệm rùi

Navy
24-02-2003, 16:36
tui hi sinh một họp socola cho các bạn nữ nào tới sớm
để dành từ 14/2 nhưng chưa có ai nên không ăn để ngó cho tới giờ , bác vikhoa lên lịch trình dớm để tui còn sắp xếp .

tracy_pippo
24-02-2003, 17:39
ủa, ủa.. mí bồ định họp mặt nữa hả? chắc vui lắm hén.. .. hehehe

KEM_WALL
24-02-2003, 18:23
hôm đó huh, walls có thể dẫn người ngòai ddth.com theo được kô, nhưng YÊU CẦU VI KHOA phải trang trí cho ra dáng 1 tí, đẹp đẽ 1 chút, đừng làm walls mất mặt với girl friends nha ;)

nu_hon_tim
24-02-2003, 20:24
vậy thì khi mà bạn gái ông hỏi thì cứ chỉ.............tui là bác vi khoa nha
ông sẽ không bị mất mặt mà còn................mất vợ ....

Navy
25-02-2003, 00:48
bác nu_hon_tim dê quá nha . muốn tui đại diện cho nhinhi kiện ông về tội mèo mở không hả
cho ông ế nhệ luôn

Asus
25-02-2003, 09:57
Ở đâu có nu_hon_tim, ở đó có 35. Sao ổng đi đâu cũng để lại cái danh này vậy trời. Đúng là .. . hết nói nỗi.

Chắc là 8/3 sẽ họp mặt thôi mà. Cứ yên tâm mà chuẩn bị đi hởi qúy mày râu.

khunglongcoi
25-02-2003, 13:09
Ngày nào còi cũng bị đàn áp rồi, thêm một ngày nữa cũng chẳng sao. Hy vọng lúc đó thiên thời địa lợi để có thể được đi. nhưng mà vườn hoa của Còi bị vặt hết trơn sau ngày 14-2 rồi, chỉ còn lá thôi.:(

yuna_admirer
25-02-2003, 22:56
thui . Tracy_pippo đi họp mặt riêng với tui đi .hehe

Bri-Dennis
25-02-2003, 23:26
Hi hi, 8/3 họp mặt đi, tui dẫn em gái tui đi nữa :D

venus
26-02-2003, 09:04
HAPPY BIRTHADAY TO KATRINA ;)

sabrina
26-02-2003, 13:25
Xin chào,
Mình mới vào mà đã có họp mặt rồi, may mắn quá, ngày đó cho mình ké với, nhưng mà mình không quen ai cả, làm sao đây?

thivu
26-02-2003, 14:00
8/3 đi coi chừng mấy bả hành chết
nhưng tui cũng muốn admin tổ chức một buổi như thế
ủng hộ 2 tay

thivu
26-02-2003, 14:01
sarbina cứ yên tâm.
Bạn hãy lăn xả vào, nói chuyện, vui chơi làm quen...thế là tự nhiên quen.
Mình làm quen với bạn trước nhé

ixx
26-02-2003, 22:16
Trong đẹp trai không vậy ?

ixx
26-02-2003, 22:21
Ở HN nghe anh em kể chuyện rôm rả quá , chẳng biết bao giờ có cơ hội đây . :.(

Navy
26-02-2003, 23:22
tui thích coi phim sabrina lắm không biết ngoài đời u sao , mong gặp được vào 8/3 , trời nông nóng quá ,

Navy
26-02-2003, 23:46
Cho hỏi có ai còn nhớ hôm họp mặt bài nhạc trong lúc đố vui . có 4 nhỏ con gái cầm đan , kéo đán nhạc nghe rất hay , tui không nhớ bài đó và ban nhạc nào , ai biết thí xin chỉ dùm . tui nghiền bài đó quá

sabrina
28-02-2003, 23:09
Hi Navy,
không biết ngày đó mình co rãnh không nữa, hy vọng là mình có thể đi được để diện kiến mọi người

trunghieu113
01-03-2003, 09:54
Tôi thấy cũng vui lắm nhưng cần phải có nhiều buổi họp mặt hơn nữa để mọ người có cơ hội giao lưu.

Phuong_hi
01-03-2003, 13:31
Nếu tôi muốn gởi bài viết thì phải vảo chuyên mục nào?Và muốn giải dáp một số thông tin về CNTT thì phải hỏi ai?Rất cám on nhiều!!!

retafu
01-03-2003, 20:37
Vậy những ai là newbie thì hãy lên danh sách để làm quen nhau , để đề phòng trường hợp cô đơn lẻ loi một mình nhe:
1> Retafu
2>...........
3>........

Navy
01-03-2003, 20:54
Bài viết được gửi bởi trunghieu113
Tôi thấy cũng vui lắm nhưng cần phải có nhiều buổi họp mặt hơn nữa để mọ người có cơ hội giao lưu.

tùy theo bạn cần hỏi về chuyên mục gì , trong ddth có đủ mọi chủ đề , nếu muốn hỏi cái gì mới thì bạn chọn mục bài mới nhớ đánh tiêu đề rõ để những ai biếy sẽ trả lời hướng dẫn ok,.,lol

kittylove
02-03-2003, 10:54
8/3 họp mặt ở đâu vậy, mấy giờ ?

saito_hajime
02-03-2003, 12:03
Có rất nhiều mục đấy, nhưng phải " ĐỌC KĨ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG", Nếu không thì sẽ bị edit thì mệt lắm đó.

Bài viết được gửi bởi Phuong_hi
Nếu tôi muốn gởi bài viết thì phải vảo chuyên mục nào?Và muốn giải dáp một số thông tin về CNTT thì phải hỏi ai?Rất cám on nhiều!!!

nu_hon_tim
02-03-2003, 16:26
ông nói cái gì vậy/

Navy
08-03-2003, 01:20
tui không thấy vikhoa có thông báo gì về 8/3 cả vậy thì tiếc cho hộp socola rồi , đành để dành ăn từ từ thôi

XP Virus
10-03-2003, 16:38
nói thui chứ hợp đâu ?

sabrina
11-03-2003, 23:35
Vậy cuối cùng là không họp mặt à, buồn thế... vậy mà mình mong được gặp mọi người...Thế là hụt mất thanh chocolas của NaVy rùi...buồn 5 phút...;)

Navy
12-03-2003, 01:03
vậy thì 16/3 tham gia hội thảo đi chắc mình sẽ đi xem đó bảo đảm sabrina không bị mất kẹo đâu mà lo

haiyen_th2
19-03-2003, 19:29
xin chào mọi người !Tôi cũng có rất nhiều điều thắc mắc về IT mà không biết hỏi ai.Không biết mọi người có thể giúp tôi không?

Asus
20-03-2003, 10:03
Hic, thấy cái Nick này quen quen ta. Là chị Hải Yến phải không ???