PDA

View Full Version : Giúp mình lỗi màn hình này với

noinhoem021
22-05-2012, 19:46
Máy của mình khi ấn nút poewer khởi động máy,sau đoạn starting window (win 7) thi man` hình tắt luôn,đèn bàn phím treo,nhưng sau khi khởi động lại thì nó vào như bình thường,lỗi này là lỗi gì vậy,không phải lỗi do win vì mình vừa cài lại win nó vẫn thế,mình có dùng card rời asus. Giúp mình với nhé,mình cảm ơn

ibm_pro
25-05-2012, 22:58
Máy của mình khi ấn nút poewer khởi động máy,sau đoạn starting window (win 7) thi man` hình tắt luôn,đèn bàn phím treo,nhưng sau khi khởi động lại thì nó vào như bình thường,lỗi này là lỗi gì vậy,không phải lỗi do win vì mình vừa cài lại win nó vẫn thế,mình có dùng card rời asus. Giúp mình với nhé,mình cảm ơn

lỗi này phải test kỹ mới biết được bạn ơi . tốt nhất update bios , thư ram trước khi dụng tới phần cứng
cần hỗ trợ gì thì pm cho mình
ibm_pro@yahoo.com.vn

thangispacedn
22-06-2012, 23:05
cai do khong phai do win ban coi lai cai day cua ban cam cho hdd no co tot ko hai la bi ho nen dan ra hien tuong do ban :)

thangispacedn
22-06-2012, 23:21
minh nghi do cung la do phan mem hoac la do ban da bi dinh virus nen no da sua file he thong trong registry hoac ban da mat file khoi dong cua windows cach tot nhat ban hay dung dia win 7 cung phien ban dia win ban dang dung va repair no lai la ok