PDA

View Full Version : [Q] Chuyen tu .ram sang .mp3

nuibang
17-02-2003, 04:45
Co bac nao biet cach chuyen cac file nhac cua real player (.ram, rm) sang mp3 khong. Toi muon nghe download may ban nhac de nghe o nha nhung gap phai may website dung Real Player. Toi chi gap biet software chuyen mp3 sang Real Player format thoi, chua tim thay chuong trinh nao doi nguoc lai Real Player format sang mp3 hoac wave.

cuongdc
23-02-2003, 09:15
Ban muon chuyen tu file .ram (real player) qua Mp3.Cach nay ko nen vi file ram nghe nhac cha'n pheo a!Con neu muon ban search software Totalrecord convert file .ram qua file .wma roi dung Musicmatch de chuyen tu .wma qua Mp3.Cach nay toi chuyen file dinh dang .asf qua Mp3 thay chat luong cung chang kem.Chuong trinh totalrecord co the chuyen qua Mp3 truc tiep duoc nhung toi ko co cai ***** cua no,co nhung duong nhu ***** chua de nen danh chiu.Thu xem nhe!

nuibang
25-02-2003, 23:22
Toi search tren Google khong ra. Keyword TotalRecord cho ket qua cua nhung site khong lien quan gi den software nay, co le do keyword nay qua thong dung. Ban co the cho toi ten Company viet software nay hoac site nao toi co the download duoc khong.

Bài viết được gửi bởi cuongdc
Ban muon chuyen tu file .ram (real player) qua Mp3.Cach nay ko nen vi file ram nghe nhac cha'n pheo a!Con neu muon ban search software Totalrecord convert file .ram qua file .wma roi dung Musicmatch de chuyen tu .wma qua Mp3.Cach nay toi chuyen file dinh dang .asf qua Mp3 thay chat luong cung chang kem.Chuong trinh totalrecord co the chuyen qua Mp3 truc tiep duoc nhung toi ko co cai ***** cua no,co nhung duong nhu ***** chua de nen danh chiu.Thu xem nhe!

cuongdc
05-04-2003, 07:16
Dùng kazaa để search đảm bảo có còn kèm theo luôn cả *****.

cuongdc
05-04-2003, 07:19
Quên mất, u search kazaa rùi à? Tui cũng down từ đó mà. À mà có cái này hay hơn,nhanh hơn nhiều nè. "streambox ripper" thử xem nhé.Không thấy nữa thì cho tui mail tui send cho.

thienancn4
21-04-2003, 17:25
được hả,tui muốn chuyển mấy cái file truyện ma ram,rm qua MP3 nè,phải dùng chương trình nào mấy bạn?

N1N
04-09-2003, 09:03
Các bạn thử dùng streambox_Ripper xem sao ha. streambox-Ripper có thể convert ram qua Mp3.

http://www.trix93.com/albums/Streambox_Ripper.zip

Holylight
22-10-2003, 21:36
Dùng chương trình nào để nghe hoặc xem file *.rm vậy các bạn.
Cho mình địa chỉ download luôn nhe