PDA

View Full Version : xin chào các thành viên !

nguyenho159
21-03-2007, 20:28
- Chào tất cả các thành viên của diễn đàn tin học, các bạn hẳn là những người yêu thích công nghệ thông tin giống như tôi và tìm hiểu về tin học là một nhu cầu cần thiết cho mỗi cá nhân . Trang web này tôi thật sự đánh giá cao về mặt kiến thức và lợi ích do nó đem lại . Ở đây tôi đã tìm thấy rất nhiều điều bổ ích cho mình , hy vọng các admin của diễn đàn sẽ ngày càng nâng cao hiệu quả do website mang lại . Và tôi cũng rất mong những đóng góp của mọi người với website nói riêng và vì sự pt nền công nghệ thông tin của việt nam nói chung . CHúc các thành viên của diến đàn sức khỏe dồi dào và gặt hái được nhiều thành công trong học tập !

nghoanganh
22-03-2007, 17:54
Chào tất cả các thành viên của diễn đàn tin học, các bạn hẳn là những người yêu thích công nghệ thông tin giống như tôi và tìm hiểu về tin học là một nhu cầu cần thiết cho mỗi cá nhân . Trang web này tôi thật sự đánh giá cao về mặt kiến thức và lợi ích do nó đem lại . Ở đây tôi đã tìm thấy rất nhiều điều bổ ích cho mình , hy vọng các admin của diễn đàn sẽ ngày càng nâng cao hiệu quả do website mang lại . Và tôi cũng rất mong những đóng góp của mọi người với website nói riêng và vì sự pt nền công nghệ thông tin của việt nam nói chung . CHúc các thành viên của diến đàn sức khỏe dồi dào và gặt hái được nhiều thành công trong học tập !

vugiactthuan
25-03-2007, 08:36
Xin chào các thành viên của diễn đàm .Thật sư hom nay vô tình mình lướt mạng mới biết được trang ưed này và ngay lập tức mình đăng kí ngay cũng giống nhũ các bạn mình tham gia mong được hiểu biết thêm về lĩnh vực chúng ta quan tâm và trao đổi với các bạn