PDA

View Full Version : [WebGame Shinobi] Ứng Dụng Mới, Sever mới, Event mới!!! Quá Hấp Dẫn!!

phatgau393
24-04-2012, 14:47
Các Fan Naruto hẳn đều biết món ăn ưa thích mà Naruto và Thầy Iruka sau những buổi luyện tập đều măm măm!!!!!!! >>>> mì RAMEN và đây cũng chính là Tên của Sever mới nhất của Shinobi online :D
Tình hình là mình vừa luyện lại sever này ko biết có cao thủ nào thử sức hok ^^ ( hihi giỡn thôi chứ chủ yếu là mình muốn là wen chia sẻ kinh nghiệm và hỗ trợ nhau trian LVL thui ^^)

Với lại Shinobi Online vừa rồi phát Gift code mà chậm tay wá không nhận được nên bà con ai dư thì giúp đỡ mình phát nha!! hihi
[COLOR="red"]Warning: 1 acc chỉ nạp code được 1 lần thôi ah!

hình như code A là
+Thẻ biến thân Hinata 7 ngày
+Linh Dược Chakra
+Thẻ gấp đôi tinh hoa Charka
Code B là
+Thẻ biến thân Gaara 7 ngày
+Hạc giấy màu đỏ
+Thẻ gấp đôi kinh nghiệm thông linh
Code C là
+Thẻ biến thân bách biến 7 ngày
+Linh dược sinh mệnh
+Thẻ gấp đôi kinh nghiệm
+Phù Liên Trảm Linh

mà số lượng bao nhiêu thì mình chịu.... pồ nào có code và nạp được thì Share A E

với lạiHội đồng Shinobi vừa ra cái Shinobi's meter !!!
mà theo mình biết thì Ứng dụng này sẽ giúp các shinobi cùng nhau hợp sức phát triển fanpage Shinobi trên Facebook ngày càng lớn mạnh và qua đó có thể nhận được những vật phẩm hấp dẫn từ ứng dụng này.

Thời gian diễn ra: Bắt đầu từ ngày 12/4/2012
Đầu tiên chúng ta chỉ cần nhấn like fanpage shinobi để đạt được những mức like qui định và nhận quà tương ứng với mức đó.
Sau đó mình Chạy ứng dụng "Shinobi's Meter" và nhấn nút "share" hoặc "invite friends" để kêu gọi bạn bè like fanpage shinobi càng nhiều quà càng phong phú

Để nhận quà mình nhấn vào nút "SHINOBI METER" trên trang chủ sau đó Chọn mức like (2k3, 3k,...) sau đó nhấn "Nhận quà" sau đó Điền thông tin tài khỏan và server cần nhận vật phẩm rồi nhấn "Đồng ý" h chì cần Đăng nhập game vào server đã nhận quà sau đó nhấn lãnh thưởng

Đang kết mấy Gift ở like 10k :D

sayxin_dikonoi
24-04-2012, 14:58
e like rồi bác ah. cũng đang đợi 10k like nè hihi

nhockcoivodoi
24-04-2012, 15:08
vượt ngưỡng 6k5 like rùi hehe cố lên nào các chú

chicken_oil
24-04-2012, 15:10
uh e cũng đang đợi 10 like hihi anh em vào like hộ đi nha

rickakula
24-04-2012, 15:15
Cái này like là nhận đựơc quà ngay àh.....Hỏi cho có khí thế :D

harvesttran
25-04-2012, 14:15
Vote cho Shinobi ,đã like và nhận quà ,thanks bạn nhé !

sayxin_dikonoi
25-04-2012, 14:30
hô hô thông báo cho bà kon shinobi tin zui đã 7k5 like rồi
ai chưa like vào tiếp tục like mạnh hộ nào :)