PDA

View Full Version : Lỗi font chữ khi search từ khóa bằng Google Chrome trên thanh trình duyệt ?

thanhlong_1910
17-04-2012, 08:59
Chả là em có thói quen dùng GC đã khá lâu rồi và đặc biệt ưa thích tính năng search ngay trên thanh trình duyệt của nó , nhưng độ này ko hiểu bị sao mà nó lỗi font loạn lên , em chưa tìm ra cách nào để sửa đc mong các bác ở đây chỉ giáo dùm , bản UNi em đã dùng khá lâu và chưa thấy có vấn đề gì

tindomobile
17-04-2012, 12:08
lỗi font khi hiển thị web hay bạn gõ ký tự vào ô search mà nó nhảy loạn xạ ra chữ khác? Nếu hiển thị sai thì cài lại chrome vì có thể xài lâu vài file bị khìn, gõ nhảy ra text vớ vẫn thì coi lấy bản uni mới hoặc cài lại bản đó xem sao.

thanhlong_1910
17-04-2012, 14:46
lỗi font khi hiển thị web hay bạn gõ ký tự vào ô search mà nó nhảy loạn xạ ra chữ khác? Nếu hiển thị sai thì cài lại chrome vì có thể xài lâu vài file bị khìn, gõ nhảy ra text vớ vẫn thì coi lấy bản uni mới hoặc cài lại bản đó xem sao.

lỗi khi gõ kí tự vào ô search ý bác ạ , em định gửi link ảnh lên nhưng 4rum chặn nên ko gửi đc, ví dụ như đánh "lỗi" thì nhảy loạn lên thành loỗi...luữ...