PDA

View Full Version : Cần bán domains giá hấp dẫn!

ha030
15-03-2007, 14:47
Hiện nay em đang cần bán những domain .vn, có bác nào muốn mua thì alo cho em theo mail: hotrotructuyen01@yahoo.com! Đây cũng là nick online của em!
hoanghamobile.vn (hoàng hà mobile)
hanhphucgiadinh.vn (hạnh phúc gia đình)
hongngoc.vn (hồng ngọc)
haichau.vn (hải châu)
citymart.vn (city mart)
marko.vn (marko)
langnghe.vn (lắng nghe, hoặc làng nghề)
Cảm ơn các anh chị nhiều!Không mua thì giới thiệu giup em với nhé!

thongtinlaptop
15-03-2007, 20:41
Ôm 1 đống domain .vn này thì hơi mệt đấy, chẳng thấy đẹp gì cả

troioidatoi
15-03-2007, 22:55
domain thế này mà bác bảo đẹp à, bác mà xem domain của em thì... mà thôi, em ko đăng lên đây đâu, đăng lên đây mắc công có bác nào bên VNNIC thấy thì...

ha030
16-03-2007, 17:30
Cả đống .vn cũng ko mệt lắm đâu, từ từ dùng cũng hết mà!
Các bác muốn biết ý nghĩa của từng domain ko? E mua được, các bác ko mua đuợc thì thấy ko đẹp thôi!
Cảm ơn các bác đã quan tâm nhe!

trinhnfs
16-03-2007, 18:36
Đi mua tên của người khác rồi rao bán còn kêu đẹp...

ha030
17-03-2007, 16:31
e mua lại đã gấp mấy lần như thế rồi mà! hu... Bác cứ đùa e!

chube_hamchoi
27-05-2007, 19:37
Này bác, sao lại đi mua lại tên tuổi của người ta rồi rao bán thế. Nếu bác muốn bán nhanh mà được giá em nghĩ bác cứ cho ít database lên xem sao nhỉ? Hay bác ngại thì làm chữ CLOSE thật to trên giao diện khi truy cập vào tên miền đó coi. Có khi giá tăng gấp cả trăm lần đấy, vì bác có mấy cái tên miền của hầu hết các đại gia còn gì? :). Bác cứ làm đi, không hiệu quả em đi bằng đầu xuống đất.

chube_hamchoi
27-05-2007, 20:01
À, Em khuyên bác nên giữ lại cuối năm nay bán. Vứt sọt rác cũng được 2 - 3000 $. Vì mấy cái của bác đang có như em nói là toàn của các đại gia ở HN và VN, em lấy cái ví dụ nhé. Ông EVNtelecom đang khóc dở mếu dở với cái tên EVNtelecom.com ấy, nó đòi 350.000.000 VND. Còn mấy cái bác giữ về giao dịch chủ yếu ở VN nên .vn là quá hợp lý. Còn ông bạn troioidatoi sao không hiểu luật gì thế? Ai nói là .vn thì không được bán?