PDA

View Full Version : Game thủ thành nào hay?

misshoasen
04-04-2012, 19:28
EM thích chơi mấy game zoobies, field runner, nhưng chơi nhiều cũng chán, bác nào biết game nào thuộc thể loại này giới thiệu em cái nhé. Em bít diễn đàn mình nhiều nhân tài pro chơi thể loại game zoobies, field runner lắm mà!

kang.deasung
04-04-2012, 21:14
Bây h có nhiều thể loại game DEF hay lắm offline cũng có mà online lại càng nhiều hơn. Em thich chơi game on hay off vậy?
Hix cái bác này hỏi linh tinh quá, người ta hỏi là hỏi game online chứ off ai hỏi làm j?

mankete
04-04-2012, 21:17
Ô hay mấy cái ông này chủ topic muốn tìm game hay hay để chơi toàn thấy mấy ông bàn luận về câu hỏi của bác kia là seo?

BjnVN
04-04-2012, 21:22
Mình mới chơi cái game Anh Hùng Tam Quốc của nhà phát hành soha game hay lém chơi với mình không?

misshoasen
05-04-2012, 10:59
Mình mới chơi cái game Anh Hùng Tam Quốc của nhà phát hành soha game hay lém chơi với mình không?
Em cũng chưa chơi bao h game cả mà chỉ thich vì thấy đc người ta chơi thôi. Anh nói rõ đc không?

BjnVN
05-04-2012, 21:41
Em cũng chưa chơi bao h game cả mà chỉ thich vì thấy đc người ta chơi thôi. Anh nói rõ đc không?
Ak! Tr'c game này có tên là Tam quốc mini nhưng kể từ ngày thứ tư 28/3/2012, Tam Quốc mini đã chính thức khoác bộ áo mới - Anh Hùng Tam Quốc với bản cập nhập khủng khiếp và đã thoát khỏi hình ảnh một game thủ trụ đơn giản. Vì sau nhiều bản cập nhập, bản đồ phụ bản của game càng ngày càng rộng lớn, hệ thống tướng khủng lên tới vài trăm, cùng sự xuất hiện của rất nhiều tính năng mới như tính năng PK, hệ thống Đấu trường, Hệ thống linh thạch và bí kíp khủng… tăng tính khốc liệt và ******** của game lên trên tầm một game casual bình thường.

Còn update 1 số tính năng như
Tuyệt kỹ liên hợp khủng
Thạch Linh thú truyền thuyết
Hay lắm chơi cùng mình nhé mình hướng dẫn thêm cho!

misshoasen
06-04-2012, 09:21
Ak! Tr'c game này có tên là Tam quốc mini nhưng kể từ ngày thứ tư 28/3/2012, Tam Quốc mini đã chính thức khoác bộ áo mới - Anh Hùng Tam Quốc với bản cập nhập khủng khiếp và đã thoát khỏi hình ảnh một game thủ trụ đơn giản. Vì sau nhiều bản cập nhập, bản đồ phụ bản của game càng ngày càng rộng lớn, hệ thống tướng khủng lên tới vài trăm, cùng sự xuất hiện của rất nhiều tính năng mới như tính năng PK, hệ thống Đấu trường, Hệ thống linh thạch và bí kíp khủng… tăng tính khốc liệt và ******** của game lên trên tầm một game casual bình thường.

Còn update 1 số tính năng như
Tuyệt kỹ liên hợp khủng
Thạch Linh thú truyền thuyết
Hay lắm chơi cùng mình nhé mình hướng dẫn thêm cho!
Em vào thử rồi. Nhưng mà mới có 3 con tướng. làm sao để có nhiều tướng mà ko mất tiền nhỉ anh?