PDA

View Full Version : Google AdSense Nó đóng cửa tài khoản lấy luôn 157$

acongvn
08-03-2007, 17:00
Google AdSense thằng này bày đặt cho tôi kêu oan nưa chứ
nội dung thư gửi của nó như sau
Hello Acongvn,

It has come to our attention that invalid clicks and/or impressions
have been generated on the Google ads on your site(s). We have
therefore disabled your Google AdSense account. Please understand that
this was a necessary step to protect the interest of the AdWords
advertisers.

A publisher's site may not have invalid clicks or impressions on any
ad(s), including but not limited to clicks and/or impressions generated
by:

- a publisher on his own web pages
- a publisher encouraging others to click on his ads
- automated clicking programs or any other deceptive software
- a publisher altering any portion of the ad code or changing the
layout, behavior, targeting, or delivery of ads for any reason

These or any other such activities that violate Google AdSense Terms
and Conditions and program polices may have led us to disable your
account. The Terms and Conditions and program polices can be viewed at:

https://www.google.com/adsense/localized-terms?hl=en_US
https://www.google.com/adsense/policies?hl=en_US

Publishers disabled for invalid click activity are not allowed further
participation in AdSense and do not receive any further payment. The
earnings on your account will be properly returned to the affected
advertisers.

If you feel that this decision was made in error, and can maintain in
good faith that the invalid activity was not due to the actions or
negligence of you or those you are responsible for, such as employees
and family members, you may appeal the closing of your account. To do
so, please contact us only through this form:

http://www.google.com/support/adsense/bin/request.py?contact=invalid_clicks_appeal&hl=en_US

If Google decides to evaluate your appeal, we will do our best to
inform you quickly and will proceed with appropriate action as
necessary. If we have reached a decision on your appeal, subsequent or
duplicate appeals may not be considered.

Sincerely,

The Google AdSense Team

Mọi người xem nó có phải tên lừa đảo không theo tôi thì cỡ 10 tài khoản thì nó đóng cửa 4 em cùng với số tiền chứ sao nó giàu thế mình là dân đen mà làm sao được hén

911.com
08-03-2007, 17:24
Bình thường thôi mà bác .

super-spam
08-03-2007, 18:41
click bậy bạ hay bị ai đó phá thì nó đóng là đúng rồi, làm đàng hoàng có thấy sao đâu

kotlt
08-03-2007, 21:47
157$ đâu có là bao đâu bác, click bậy thì chết thôi

thuốc115.com
08-03-2007, 21:53
site nào bị ban đấy hả bác, cho anh em xem với

vnseopro
09-03-2007, 03:00
đợt đầu tôi còn mất gần 500$ ấy chứ.của bác thì đáng là bao, thôi cố gắng đăng ký tài khoản khác mà làm ăn chính đang thôi

Hồ Sơ Mật
09-03-2007, 08:03
He he 500 là gì, tui đã từng bị mất 8000$ rồi ấy chứ, còn gộp lại chắc tổng cộng cũng hơn 10.000 $ bị GA nó xù

911.com
09-03-2007, 11:15
Tui đây cũng bị GA nó xù 4 lần , mỗi lần cũng vài trăm đến ngàn đô , gộp lại thì tổn thất khoảng 3000$

ngothuaan
09-03-2007, 14:48
ghê quá, toàn mất >= 500$ ... tôi mà bị xù kiểu đó chắc tự vẫn mất :D

thuốc115.com
09-03-2007, 17:36
xù gì, đúng ra không phải tiền của mình

911.com
09-03-2007, 22:28
ghê quá, toàn mất >= 500$ ... tôi mà bị xù kiểu đó chắc tự vẫn mất :D

Đã kiếm ăn thì phải chịu rủi ro thôi , có gì thì làm lại từ đầu .Phải biết kiên nhẫn thì mới thành công

adv
09-03-2007, 22:28
Không phải tiền của mình nhưng mà mất công CLICK :D
@thuốc115.com : Chữ ký thừa 1 chữ "i" kìa bạn :D

acongvn
10-03-2007, 08:05
Đăng ký google ansense thì dễ thôi, nhưng một thời gian sau nó lại đóng cửa thì công sức coi như xuống biển.
Hôm nay tôi tiết lộ ra cách tôi kiếm tiền ở google adsense, mọi người cho ý kiến
-Mỗi ngày chỉ bỏ ra một tiếng trên net bạn có thể kiếm đươc từ 5-10$, chỉ cần bạn kiếm được 5 con sock tốt, sau đó f ip để đi net
mỗi con sock bạn click sao cho số trang đặt quảng cảo lớn hơn gấp 10 lần click vào banner, tức là 1 click/ 10 trang đặt quảng cáo
-Tức là sau khi bạn vào website của mình cứ mỗi con sock bạn sẽ phải mở qua 10 trang đặt banner sau đó click vào banner một cái chờ cho nó hiện ra trang quảng cáo sau đo tắt nó đi, lại click 10 trang có đặt banner nỡ sau đó click vào banner

lưu y: khi bạn có ý định tự click theo phương pháp của tôi bạn không được đăng nhập vào tài khoản goole adsense của mình vì khi mình vào tài khoản của mình thì nó sẽ ghi lại dấu vết của mình, tốt nhất là kiếm một máy khác rồi vào

911.com
10-03-2007, 08:52
Các bạn muốn kiếm tiền lâu dài thì không nên làm như thế

thuốc115.com
10-03-2007, 09:16
Đăng ký google ansense thì dễ thôi, nhưng một thời gian sau nó lại đóng cửa thì công sức coi như xuống biển.
Hôm nay tôi tiết lộ ra cách tôi kiếm tiền ở google adsense, mọi người cho ý kiến
-Mỗi ngày chỉ bỏ ra một tiếng trên net bạn có thể kiếm đươc từ 5-10$, chỉ cần bạn kiếm được 5 con sock tốt, sau đó f ip để đi net
mỗi con sock bạn click sao cho số trang đặt quảng cảo lớn hơn gấp 10 lần click vào banner, tức là 1 click/ 10 trang đặt quảng cáo
-Tức là sau khi bạn vào website của mình cứ mỗi con sock bạn sẽ phải mở qua 10 trang đặt banner sau đó click vào banner một cái chờ cho nó hiện ra trang quảng cáo sau đo tắt nó đi, lại click 10 trang có đặt banner nỡ sau đó click vào banner

lưu y: khi bạn có ý định tự click theo phương pháp của tôi bạn không được đăng nhập vào tài khoản goole adsense của mình vì khi mình vào tài khoản của mình thì nó sẽ ghi lại dấu vết của mình, tốt nhất là kiếm một máy khác rồi vào

Giờ thì mình đã hiểu tại sao cậu bị ban tài khoản.

nhacungcap.com
10-03-2007, 17:44
Bác acongvn làm như GA nó ngu lắm á, chiêu đó dân IT nào mà chả nghĩ ra ... bác dùng SOCK nhưng nó vẫn lấy các thông số phần cứng khác của bác .

Tui cũng đã từng bị mất 700$ trong 1 tháng, gầy dựng lại hơn 2 tháng mà chỉ được 300$, PIN phải kích hoạt 2 lần, giờ mới có PIN, nhập PIN xong, cuối tháng này chờ SEC ... hehe, làm ăn chính quy cực khổ vậy đó bác à, phải kiên nhẫn với Google Adsense mới thành công.

loiem
10-03-2007, 18:12
Không biết bọn nào thù hằn đã click nhiều lần nhằm phá hoại GA của tui, bây giờ bị nó del acc cũng hơn 5-6 tháng rồi.

Vậy tui hỏi các tiền bối là có thể xin nó reg lại acc mới được không.

smalltnv
10-03-2007, 19:53
Chơi GA thì bị banned, lại đi bày cho người khác click. đúng là a còng việt nam.(acongvn)

Bác acongvn làm như GA nó ngu lắm á, chiêu đó dân IT nào mà chả nghĩ ra ... bác dùng SOCK nhưng nó vẫn lấy các thông số phần cứng khác của bác .

GA họ thông minh! Nhưng bác ơi cho hỏi lấy phần cứng khác là phần gì ạ?

disconnect
11-03-2007, 01:22
http://blog.vnseo.com/?p=37
Hãy vì 1 cộng đồng adsense Việt Nam lành mạnh

acongvn
11-03-2007, 12:51
Thằng google này xét cho cùng thì nó cungc quá đáng nếu ban thì ban từ sớm chứ sao để nhiều $ rồi mới ban đúng là google giàu nhờ cái này đây

thuốc115.com
11-03-2007, 14:56
cứ làm chứ làm gì phải xin ai hả bạn

LoveViet
11-03-2007, 15:36
anh em sao bị ban tài khoản không, còn mình thi chăng hiểu sau toàn ban cả domain name ma account thi nó vẫn giữ active.

Thà mình bi ban account chẵng sao, vi apply lại rất dễ, còn ban domain thi cả vấn đề phải chuyển đổi cả 4rum.

thuốc115.com
11-03-2007, 16:15
he he, cậu đã sang bên này rồi à. Site của cậu là site tiếng Việt, nó có hỗ trợ ngôn ngữ đâu