PDA

View Full Version : chỉ giáo cách khôi phục file trong Easy Recovery

sheva11
03-03-2007, 16:48
Tôi dùng Easy Recovery nhiều lần khôi phục được dữ liệu nhưng có điều khi mở File(Word, excel,... ) ra thì toàn bị báo lỗi. dùng cả chương trình để sửa File nhưng cũng không được.

Mong chỉ giáo

dakhachdatinh
05-03-2007, 09:48
Nếu dùng cái của bạn mà không khôi phục lại được ( mình cũng chưa dùng cái này )thì theo mình nên dùng recover myfiles, cái này rất dễ dùng và cũng hiệu quả nữa. Nếu bạn không tiện mua tại cửa hàng phần mềm thì để địa chỉ lại mình gửi cho, hoặc vào địa chỉ: nguoimecotuong1@yahoo.com.vn với mật khẩu là: daihongbao nhé.

pikachu_nh
12-04-2007, 22:11
tui cũng dùng easy recovery rồi nhưng thấy bình thường thôi không có gì bất ổn cả. bạn thử xem lại đi nhé. có gì thì gửi theo email cho tui là thantai_1287@yahoo.com.vn

hoabay
04-05-2007, 10:33
Bạn dakhachdatinh ơi mình cũng dùng recover myfiles rồi nhưng lần này không hiểu sao khi mình cài lại thì no update bản mới làm mình không có key mình đã phải cài lại win và cài lại bản cũ nhưng cũng không được key cũ không dùng được nữa bạn có cách nào không chi mình với hay có chương trình nào khác không cho mình với mình cảm ơn rất nhiều